Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: Quan hệ GMD có nguy cơ không?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ GMD có nguy cơ không?

Anh chị cho em hỏi ạ. Em cách đây 2 ngày có quan hệ với GMD, mới đầu em ấy có quan hệ bằng miệng cho dv và tinh hoàn em khoảng vài phút. Sau đó đeo bao cao su vào và nhún nhảy tầm 10 phút gì đó. Sao đó k ra, em ấy dùng tay kích thích có bao, đến lúc em sắp ra tới lại nhún nhảy vài nhịp nữa vào xuất tinh trong có bao ạ. Sau đó em lập tức vứt bcs và rửa lại bằng sữa tắm khoảng 30s. Như vậy khả năng nhiễm bệnh qhtd và h có cao không ạ? Sau đó tầm 12 tiếng em có đến cdc xét nghiệm thì test nhanh vẫn an toàn. Họ bảo đến 90 ngày quay lại test pcr cho chắc ăn. Vì một lần ham hố mà em chót dại, mong được tư vấn ạ. Chứ em cũng lo lắm.
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Theo theo em biết, em ấy tầm 30 tuổi. 2 con mới sinh xong nên không có xoa vú hay gì được. Lúc quan hệ thì có dùng bao nhưng em sợ vô tình 1 vét xước nhỏ nào đó. Hai trong miệng họ có bị chảy máu thì sợ lây ạ.dạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chỉ có hành động qh ad dùng bao khi sắp xuất. Quan hệ bằng miệng với dv và em có lấy ngón tay xoa âd và đưa vào nhưng k sâu ạ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Tầm 30 ngày nữa em xét nghiệm lại pcr có ổn k ạ. Để đỡ lo ăn tết cho yên tâm ạ. Giờ em lo mà không dám tiếp xúc gần với ai, sợ ảnh hưởng đến họ khi có vết xước.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em có uống đều thuốc kháng virut acyclovir mà không dùng PERP có sao k ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Vodanhad Xem bài viết
    Anh chị cho em hỏi ạ. Em cách đây 2 ngày có quan hệ với GMD, mới đầu em ấy có quan hệ bằng miệng cho dv và tinh hoàn em khoảng vài phút. Sau đó đeo bao cao su vào và nhún nhảy tầm 10 phút gì đó. Sao đó k ra, em ấy dùng tay kích thích có bao, đến lúc em sắp ra tới lại nhún nhảy vài nhịp nữa vào xuất tinh trong có bao ạ. Sau đó em lập tức vứt bcs và rửa lại bằng sữa tắm khoảng 30s. Như vậy khả năng nhiễm bệnh qhtd và h có cao không ạ? Sau đó tầm 12 tiếng em có đến cdc xét nghiệm thì test nhanh vẫn an toàn. Họ bảo đến 90 ngày quay lại test pcr cho chắc ăn. Vì một lần ham hố mà em chót dại, mong được tư vấn ạ. Chứ em cũng lo lắm.
    Em không có nguy cơ với HIV,Nhưng em có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Tất cả các bệnh xã hội trên sẽ có triệu chứng trong bao lau ạ. Có nguy hiểm không ạ?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Tất cả các bệnh xã hội trên sẽ có triệu chứng trong bao lau ạ. Có nguy hiểm không ạ?
    Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

Lậu: nếu sau nguy cơ 7 - 10 ngày không có biểu hiện đi tiểu nóng, rát, dịch trắng ở đầu dương vật thì yên tâm không sao.

Mào gà: sùi mào gà có thời gian ủ bệnh khá lâu, nếu sau nguy cơ 10-90 ngày không có biểu hiện u nhú phát triển lan rộng hình dạng phổ biến giống như cái hoa súp lơ hay mào gà thì yên tâm không bị.

Giang mai và viêm gan b: phải xét nghiệm mới rõ, xét nghiệm sau nguy cơ 4tuần.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn anh chị. Dù biết không có nguy cơ H nhưng em vẫn lo bệnh xã hội quá. Vì cũng nguy hiểm không kém và ảnh hưởng người thân.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh chị ơi. Như trình bày ở trên ấy, em đã bị 1 tuần rồi, bị nóng trong người và có 1 hột mụn loét nhỏ trong miệng và da biều có cảm giác hơi ngứa và hình như có nổi mụn nhỏ ở chân long và dv thì phải. Tình trạng này em bị ngay sau khi qh xong đến giờ vậy có sau không ạ? Giờ càn xét nghiệm gì ạ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Thường em cũng hay bị mùa nắng nóng và hay bị nóng trong người do ăn đồ nóng thường xuyên. Nhưng em sợ biểu hiệu giống nhau em không phân biệt được bị gì. Em đang hoang mang ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Thường em cũng hay bị mùa nắng nóng và hay bị nóng trong người do ăn đồ nóng thường xuyên. Nhưng em sợ biểu hiệu giống nhau em không phân biệt được bị gì. Em đang hoang mang ạ.
    Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi em.

13. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Vodanhad (30-11-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi em.
    Em cảm ơn anh Tuấn nhiều lắm ạ. Nhờ anh tư vấn em có thể nhẹ lòng hơn tí ạ. Mong anh luôn nhiều sức khỏe để cùng đồng hành với em cũng như mọi người đang gặp vấn đề khó khăn và bâng khuâng lo lắng.

15. Những thành viên đã cảm ơn Vodanhad cho bài viết này:

Tuanmecsedec (30-11-2022)

Thông tin về chủ đề này