Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: lo lăng hiv

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

lo lăng hiv

e xin nhờ các anh chị tư vấn giúp em ạ . Em có quan hệ với gmd , trong qúa trình quan hệ em có mang bcs và khi xong e có kiểm tra Ko bị rách hay thủng củng Ko bị tuột bao . Nhưng em có dùng lưỡi liếm vào âm đạo gmd . Miệng e thì Ko chảy máu Ko bị lỡ . Âm đạo của gmd củng Ko ra nhiều dịch . E củng Ko thấy âm đạo của gmd bị lỡ hay loét jì . Vậy anh chị cho e hỏi em có nguy cơ cao Ko ạ . Nếu trường hợp cổ họng e bị trầy hoặc bị viêm mà Ko chạy máu liệu em os âm đạo như trên e kể thì bị lây HIV Ko ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Gia đình Xem bài viết
    e xin nhờ các anh chị tư vấn giúp em ạ . Em có quan hệ với gmd , trong qúa trình quan hệ em có mang bcs và khi xong e có kiểm tra Ko bị rách hay thủng củng Ko bị tuột bao . Nhưng em có dùng lưỡi liếm vào âm đạo gmd . Miệng e thì Ko chảy máu Ko bị lỡ . Âm đạo của gmd củng Ko ra nhiều dịch . E củng Ko thấy âm đạo của gmd bị lỡ hay loét jì . Vậy anh chị cho e hỏi em có nguy cơ cao Ko ạ . Nếu trường hợp cổ họng e bị trầy hoặc bị viêm mà Ko chạy máu liệu em os âm đạo như trên e kể thì bị lây HIV Ko ạ
    Những gì em kể với HIV không sao,nhưng em có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.

Thông tin về chủ đề này