Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: :( em đang rất stress và cần trợ giúp ạ

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

:( em đang rất stress và cần trợ giúp ạ

Dạ xin kính chào anh chị trên diễn đàn, lúc 3h em có qh với gmd, k oral sex hay gì cả. Có sử dụng bao, bao mới xé do gmd đem theo. Xong xuôi rồi gmd tháo bcs cho e và cho vào xọt rác, tính em kỹ nên e lấy bcs trong sọt rác ra để test coi bao có nước không. Nhưng xui sao trong xọt rác có đúng 2 bcs, 1 cái của e, 1 cái của ai đó. Em không biết rõ cái nào là của em, em có test nước. Cái đầu tiên em lấy ra thì test oki, bth, kh bị sao cả. Nhưng cái tiếp theo thì nó bị lũng 5 6 lỗ li ti rất rất nhỏ trên thân bao, đầu bao kh sao cả. Em đều có quay video lại để cho cẩn thận. :( Cái bao đầu tiên thì hình dáng chưa bị giãn gì hết, kích cỡ giống DV của e, cái thứ 2 thì nó đã bị giãn ra rồi, giãn ra trước khi test nước. Giờ em đang rất hoang mang không biết mình có nên uống PEP không cũng như lo sợ về các bệnh stds khác. Em sẽ đợi a Tuấn reply bài post này và sau đó gửi hình ảnh bcs rách kiểu nào cho a coi, vì e biết giờ này muộn rồi không nên làm phiền. Em cảm ơn các anh.
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Lúc làm xong cum rồi, ngồi yên đó bao cao su vẫn đựng tinh dịch, không lòi đầu khất ra ngoài

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Tu@123 Xem bài viết
    Dạ xin kính chào anh chị trên diễn đàn, lúc 3h em có qh với gmd, k oral sex hay gì cả. Có sử dụng bao, bao mới xé do gmd đem theo. Xong xuôi rồi gmd tháo bcs cho e và cho vào xọt rác, tính em kỹ nên e lấy bcs trong sọt rác ra để test coi bao có nước không. Nhưng xui sao trong xọt rác có đúng 2 bcs, 1 cái của e, 1 cái của ai đó. Em không biết rõ cái nào là của em, em có test nước. Cái đầu tiên em lấy ra thì test oki, bth, kh bị sao cả. Nhưng cái tiếp theo thì nó bị lũng 5 6 lỗ li ti rất rất nhỏ trên thân bao, đầu bao kh sao cả. Em đều có quay video lại để cho cẩn thận. :( Cái bao đầu tiên thì hình dáng chưa bị giãn gì hết, kích cỡ giống DV của e, cái thứ 2 thì nó đã bị giãn ra rồi, giãn ra trước khi test nước. Giờ em đang rất hoang mang không biết mình có nên uống PEP không cũng như lo sợ về các bệnh stds khác. Em sẽ đợi a Tuấn reply bài post này và sau đó gửi hình ảnh bcs rách kiểu nào cho a coi, vì e biết giờ này muộn rồi không nên làm phiền. Em cảm ơn các anh.
    Cho dù có thủng lổ li ti thật sự thì em cũng không có nguy cơ,vì vậy em yên tâm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi e xin gửi video qua zalo cho mình nha, thanks a

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Anh ơi e xin gửi video qua zalo cho mình nha, thanks a
    Em yên tâm 100% không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi còn bcs bị rách vài lỗ li ti ngay đầu bao, cũng k sao đúng không anh. Bao h rách toẹt ra ngoài mới có nguy cơ đúng không ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh ơi còn bcs bị rách vài lỗ li ti ngay đầu bao, cũng k sao đúng không anh. Bao h rách toẹt ra ngoài mới có nguy cơ đúng không ạ
    Đúng rồi em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi cái video em gửi anh, là có nguy cơ các bệnh stds nào kh anh :( e mãi nghĩ về H mà quên các bệnh khác.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh ơi cái video em gửi anh, là có nguy cơ các bệnh stds nào kh anh :( e mãi nghĩ về H mà quên các bệnh khác.
    Đi khám mới biết em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ em chỉ sợ là ngay lỗ sáo của e có lổ rách li ti thôi, nếu không có nguy cơ thì em nghĩ sẽ đợi 28 ngày xn chứ k dùng pep. Em cảm ơn các anh ạ

Thông tin về chủ đề này