Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Vết đỏ trong tinh dịch

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Vết đỏ trong tinh dịch

Em chào các anh chị trong diễn đàn ,mong anh tư vấn giúp trường hợp này. hôm qua em có quan hệ với gmd em có cho gái mại dâm os dương vật tầm 5 phút, sau đó đeo bao cao su vào để quan hệ khi quan hệ xong em tháo bao ra thì thấy tinh dịch vẫn còn nguyên trong bao, nhưng bên trong bao thì em thấy có màu đỏ pha lẫn với tinh dịch, em hỏi bạn gái kia đang đến tháng hay sao thì bạn ấy bảo màu đỏ là của son môi lúc bạn ấy ora sex cho em,xong rồi em vào nhà vệ sinh đổ nước vào kiểm tra thì bao vẫn còn nguyên nước ko chảy ra ngoài ạ,điều em lo lắng ở đây là không biết là máu hay là son môi của bạn ấy. Anh chị ơi trong trường hợp xấu nhất là máu thật thì nguy cơ mắc hiv của em có cao không ạ.(nếu là máu thật thì thời gian dương vật của em bị máu dính vào trong suốt quá trình ngậm và cả khi quan hệ ạ).
    Em cảm ơn các anh các chị
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi phongd Xem bài viết
    Em chào các anh chị trong diễn đàn ,mong anh tư vấn giúp trường hợp này. hôm qua em có quan hệ với gmd em có cho gái mại dâm os dương vật tầm 5 phút, sau đó đeo bao cao su vào để quan hệ khi quan hệ xong em tháo bao ra thì thấy tinh dịch vẫn còn nguyên trong bao, nhưng bên trong bao thì em thấy có màu đỏ pha lẫn với tinh dịch, em hỏi bạn gái kia đang đến tháng hay sao thì bạn ấy bảo màu đỏ là của son môi lúc bạn ấy ora sex cho em,xong rồi em vào nhà vệ sinh đổ nước vào kiểm tra thì bao vẫn còn nguyên nước ko chảy ra ngoài ạ,điều em lo lắng ở đây là không biết là máu hay là son môi của bạn ấy. Anh chị ơi trong trường hợp xấu nhất là máu thật thì nguy cơ mắc hiv của em có cao không ạ.(nếu là máu thật thì thời gian dương vật của em bị máu dính vào trong suốt quá trình ngậm và cả khi quan hệ ạ).
    Em cảm ơn các anh các chị
    Những gì em kể với HIV không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi điều em lo lắng nhất là vì em không xác định được chất màu đỏ nằm trong bao cao xu pha lẫn với tinh dịch đó là máu hay son môi của cô gái kia nên em rất lo lắng ạ.vậy cho em hỏi trong trường hợp xấu đó là máu trong miệng của gmd dính vào dương vật em lúc ora,và em đeo bao cao xu chùm dương vật vào để quan hệ,tức là máu có dính trực tiếp vào đầu khấc và lỗ sáo ạ giao động trong tầm 20 phút ạ em có nên uống pep để chắc chắn k ạ.
    em cảm ơn anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Anh ơi điều em lo lắng nhất là vì em không xác định được chất màu đỏ nằm trong bao cao xu pha lẫn với tinh dịch đó là máu hay son môi của cô gái kia nên em rất lo lắng ạ.vậy cho em hỏi trong trường hợp xấu đó là máu trong miệng của gmd dính vào dương vật em lúc ora,và em đeo bao cao xu chùm dương vật vào để quan hệ,tức là máu có dính trực tiếp vào đầu khấc và lỗ sáo ạ giao động trong tầm 20 phút ạ em có nên uống pep để chắc chắn k ạ.
    em cảm ơn anh
    Khẳng định không có nguy cơ nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh chị ơi em hoang mang quá em vừa nhờ đứa em họ trước có làm dưới đồ sơn hỏi dò xem bạn gmd đó có bị sao không thì nó nói thằng là cô này bị hiv vì trước chuyên đi không bao cả khu bộ xây dựng đã đồn từ lâu nghe xong em chết lặng anh chị ơi bây giờ em phải làm sao đây anh chị giúp em với có lẽ đời em chấm hết thật rồi

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Anh chị ơi em hoang mang quá em vừa nhờ đứa em họ trước có làm dưới đồ sơn hỏi dò xem bạn gmd đó có bị sao không thì nó nói thằng là cô này bị hiv vì trước chuyên đi không bao cả khu bộ xây dựng đã đồn từ lâu nghe xong em chết lặng anh chị ơi bây giờ em phải làm sao đây anh chị giúp em với có lẽ đời em chấm hết thật rồi������
    Tư vấn không có nguy cơ rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi vậy dù gmd đang bị H thì e vẫn an toàn 100% trong trườnh hợp này ạ? Anh khảng định 1 câu giúp em với em càm ơn a

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Anh ơi vậy dù gmd đang bị H thì e vẫn an toàn 100% trong trườnh hợp này ạ? Anh khảng định 1 câu giúp em với em càm ơn a
    Khẳng định 100% không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này