Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm đang có kinh

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2

Quan hệ gái mại dâm đang có kinh

Dạ em chào mấy anh. Dạ cho em hỏi. Hôm nay em có quan hệ với gái mại dâm. Em có liếm âm đạo 40 giây và gái OS em cũng 40s sau đó quan hệ có bao cao su. Vấn đề khi em rút ra thì phát hiện gái đang có kinh. Máu dính bên ngoài bao cao su. Bao không thủng không rách ạ. Cho em hỏi lúc em liếm mà gái đang có kinh máu dính lưỡi và miệng em vậy em có bị HIV và các bệnh tình dục không ạ thời gian em liếm và Os là 40s ạ. Em cảm ơn
    ads
    Lần sửa cuối bởi Dinbinhduong, ngày 25-12-2022 lúc 13:37.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Dinbinhduong Xem bài viết
    Dạ em chào mấy anh. Dạ cho em hỏi. Hôm nay em có quan hệ với gái mại dâm. Em có liếm âm đạo 40 giây và quan hệ có bao cao su. Vấn đề khi em rút ra thì phát hiện gái đang có kinh. Bao không thủng không rách ạ. Cho em hỏi lúc em liếm mà gái đang có kinh vậy em có bị HIV và các bệnh tình dục không ạ thời gian em liếm là 40s ạ. Em cảm ơn
    Không có nguy cơ em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dạ anh em liếm 40s và gái OS em 40s dù có dính máu kinh ở miệng rồi nuốt cũng k có nguy cơ bệnh nào à anh. Hic cám ơn anh
    Lần sửa cuối bởi Dinbinhduong, ngày 25-12-2022 lúc 13:41.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ anh em liếm 40s và gái OS em 40s dù có dính máu kinh ở miệng rồi nuốt cũng k có nguy cơ bệnh nào à anh. Hic cám ơn anh
    Với HIV thì không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dạ anh Tuấn cho em hỏi bổ sung thêm kiến thức ạ, có phải việc gái mại dâm có kinh hay không có kinh thì lượng virut HIV niếu có tồn tại trong âm đạo là như nhau phải không anh, vì nó tồn tại trong dịch âm đạo, nên việc quan hệ với gái mại dâm ngày không có kinh hay có kinh thì tỉ lệ nguy cơ như nhau phải không anh. tại em vẫn thắc mắc việc em liếm âm đạo khi đang hành kinh thì nguy có nhiễm các bệnh tình dục cao hơn khi k hành kinh không ạ , vì em chỉ liếm 40s ạ. em chân thành cảm ơn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ anh Tuấn cho em hỏi bổ sung thêm kiến thức ạ, có phải việc gái mại dâm có kinh hay không có kinh thì lượng virut HIV niếu có tồn tại trong âm đạo là như nhau phải không anh, vì nó tồn tại trong dịch âm đạo, nên việc quan hệ với gái mại dâm ngày không có kinh hay có kinh thì tỉ lệ nguy cơ như nhau phải không anh. tại em vẫn thắc mắc việc em liếm âm đạo khi đang hành kinh thì nguy có nhiễm các bệnh tình dục cao hơn khi k hành kinh không ạ , vì em chỉ liếm 40s ạ. em chân thành cảm ơn
    Nồng độ vi rút trong máu sẽ nhiều hơn trong dịch nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dạ Anh cho em hỏi thêm vấn đề nữa ạ. Lúc em quan hệ với gái mại dâm đang bị kinh.em xuất tinh xong nhấp thêm vài cái rùi rút ra. Em k thao bao ra mà để vậy dùng tay kích thích gái mại dâm sau 10 phút em thao bao rùi nằm ôm em sợ lúc ôm âm đạo có máu dính dương vật em . Ôm sau 15 phút thì em vào tắm ạ. Cho em hỏi trường hợp em có nguy cơ HIV không ạ. E. Có cần uống pet k anh. Em cảm ơn

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Dạ Anh cho em hỏi thêm vấn đề nữa ạ. Lúc em quan hệ với gái mại dâm đang bị kinh.em xuất tinh xong nhấp thêm vài cái rùi rút ra. Em k thao bao ra mà để vậy dùng tay kích thích gái mại dâm sau 10 phút em thao bao rùi nằm ôm em sợ lúc ôm âm đạo có máu dính dương vật em . Ôm sau 15 phút thì em vào tắm ạ. Cho em hỏi trường hợp em có nguy cơ HIV không ạ. E. Có cần uống pet k anh. Em cảm ơn
    Quan trọng là khi quan hệ có dùng bcs là không có nguy cơ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dạ em chào anh chị . Hôm nay là 6 tuần từ khi có quan hệ em có đi xét nghiêm HIV tét nhanh âm tính . Dạ em biết HIV đã được tư vấn nhưng vẫn muốn test . Và em làm test giang mai ghi .xét nghiệm treponema pallidum rpr định lượng kết quả âm tính. Dạ cho em hỏi với HIV và giang mai em hoàn toàn không bị chưa ạ. Cho em hỏi thêm là test giang mai RPR định tính và định lượng thì cái nào chính xác hơn ạ. Em cảm ơn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ em chào anh chị . Hôm nay là 6 tuần từ khi có quan hệ em có đi xét nghiêm HIV tét nhanh âm tính . Dạ em biết HIV đã được tư vấn nhưng vẫn muốn test . Và em làm test giang mai ghi .xét nghiệm treponema pallidum rpr định lượng kết quả âm tính. Dạ cho em hỏi với HIV và giang mai em hoàn toàn không bị chưa ạ. Cho em hỏi thêm là test giang mai RPR định tính và định lượng thì cái nào chính xác hơn ạ. Em cảm ơn
    Em 100% yên tâm rồi rồi.

Thông tin về chủ đề này