Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Os ko bcs

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2

Os ko bcs

Xin chào anh chị ạ
    Vào ngày 27/1 em có quan hệ với gmd có sử dụng bcs và trước đó cô ấy có oral sex cho em mà không có dùng bcs. Cô ý oral vài giây rồi lại súc miệng và oral tiếp. Em có cho tay sờ ÂD và cho một đốt tay vào.
    Vài ngày sau em có biểu hiện ho, buồn nôn, toát mồ hôi đêm và có mọc vài nốt đỏ ở cổ và tay
    Hôm sau đó là ngày 6/2 thì em có đi khám bsi và được nói rằng là trào ngược dạ dày
    Ngày 7/2 em có đi test nhanh HIV và giang mai thì có ra kết quả âm tính. Liệu khả năng em nhiễm có cao không ạ. Em đang rất lo lắng ạ.
    Mong anh chị tư vấn và giải đáp giúp em ạ. Em cảm ơn anh chị
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi Phong0409 Xem bài viết
    Xin chào anh chị ạ
    Vào ngày 27/1 em có quan hệ với gmd có sử dụng bcs và trước đó cô ấy có oral sex cho em mà không có dùng bcs. Cô ý oral vài giây rồi lại súc miệng và oral tiếp. Em có cho tay sờ ÂD và cho một đốt tay vào.
    Vài ngày sau em có biểu hiện ho, buồn nôn, toát mồ hôi đêm và có mọc vài nốt đỏ ở cổ và tay
    Hôm sau đó là ngày 6/2 thì em có đi khám bsi và được nói rằng là trào ngược dạ dày
    Ngày 7/2 em có đi test nhanh HIV và giang mai thì có ra kết quả âm tính. Liệu khả năng em nhiễm có cao không ạ. Em đang rất lo lắng ạ.
    Mong anh chị tư vấn và giải đáp giúp em ạ. Em cảm ơn anh chị
    Em không có nguy cơ.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Phong0409 (09-02-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dạ, 11 ngày sau con có test nhanh hiv và giang mai và đều âm tính. Em có tìm hiểu Hiv thì sau 21 ngày xn ag/ab mới ổn còn giang thì kết quả đó ổn chưa ạ. Mong chú giải đáp giúp con ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi Phong0409 Xem bài viết
    Dạ, 11 ngày sau con có test nhanh hiv và giang mai và đều âm tính. Em có tìm hiểu Hiv thì sau 21 ngày xn ag/ab mới ổn còn giang thì kết quả đó ổn chưa ạ. Mong chú giải đáp giúp con ạ
    Tư vấn em không nguy cơ rồi nhé,còn em hỏi xét nghiệm với giang mai phải sau ít nhất 4 tuần trở lên mới xét nghiệm chính xác.Vì vậy sau 11 ngày xét nghiệm 100% không chính xác.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Phong0409 (09-02-2023)

Thông tin về chủ đề này