Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 24 của 24

Chủ đề: Handjob

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi thienson Xem bài viết
    Dạ em cám ơn câu trloi của anh Tuấn ạ
    Dứt da tay ra sau 1h lúc em rửa tay lần đầu thì khá sót và em còn thấy cả rỉ máu màu đỏ cơ ạ. Em lấy giấy ăn thấm thì đúng thật là màu đỏ là máu ạ. Còn những lần sau thì đỡ hơn nhưng vẫn còn sót và giấy ăn thấm thì chỉ là chấm đỏ đỏ ạ.

Em thắc mắc là nếu còn thấy máu rỉ ra như vậy sao khi móc tay vào âm đạo vẫn không có nguy cơ ạ anh? Theo em hiểu là Virus xâm nhập vào vết xước còn rỉ máu ạ mà anh?
    Vết thương của bạn sau 1h thì niêm mạc đã đóng cửa mặc dù vẫn còn đỏ, vết thương nhỏ và đã ngưng chảy máu thì không có nguy cơ. Trên thực tế chưa ghi nhận truờng hợp nhiễm hiv qua hành vi fingering. Và tay đang chảy máu liệu bạn có dám móc âm đạo không? Bạn yên tâm đi

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ em cám ơn câu trloi của anh Tuấn ạ
    Dứt da tay ra sau 1h lúc em rửa tay lần đầu thì khá sót và em còn thấy cả rỉ máu màu đỏ cơ ạ. Em lấy giấy ăn thấm thì đúng thật là màu đỏ là máu ạ. Còn những lần sau thì đỡ hơn nhưng vẫn còn sót và giấy ăn thấm thì chỉ là chấm đỏ đỏ ạ.

Em thắc mắc là nếu còn thấy máu rỉ ra như vậy sao khi móc tay vào âm đạo vẫn không có nguy cơ ạ anh? Theo em hiểu là Virus xâm nhập vào vết xước còn rỉ máu ạ mà anh?
    Khẳng định không có nguy cơ nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Khẳng định không có nguy cơ nhé.
    Dạ em cám ơn anh Tuấn anh Hiệp ạ

Em có đọc được kiến thức anh share trên diendan mình về fingering.
    Là phải vết thương nghiêm trọng, chảy nhiều máu thì mới dẫn đến nguy cơ đúng không anh.? Vết thương của em chỉ là vết xước xé da, dù có rỉ ra xíu máu cũng không có vấn đề gì vì chỉ mất miếng da biểu bì trên cùng, vết xước nhỏ, nông và chưa chạm vào dòng máu thì không có nguy cơ. Em hiểu như vậy đúng không 2 anh ạ? Em cám ơn 2 anh nhiều.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ em cám ơn anh Tuấn anh Hiệp ạ

Em có đọc được kiến thức anh share trên diendan mình về fingering.
    Là phải vết thương nghiêm trọng, chảy nhiều máu thì mới dẫn đến nguy cơ đúng không anh.? Vết thương của em chỉ là vết xước xé da, dù có rỉ ra xíu máu cũng không có vấn đề gì vì chỉ mất miếng da biểu bì trên cùng, vết xước nhỏ, nông và chưa chạm vào dòng máu thì không có nguy cơ. Em hiểu như vậy đúng không 2 anh ạ? Em cám ơn 2 anh nhiều.
    Đúng rồi em.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này