Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 24

Chủ đề: Handjob

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Handjob

Dear anh/chị,

Anh chị cho em hỏi, em đi massage chỉ handjob nhưng gái nhổ rất nhiều nước bọt để bôi trơn thay vì dùng gel để làm tay cho em thì em có nguy cơ bệnh xã hội gì không anh chị? (HIV thì em biết không rồi).
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi thienson Xem bài viết
    Dear anh/chị,

Anh chị cho em hỏi, em đi massage chỉ handjob nhưng gái nhổ rất nhiều nước bọt để bôi trơn thay vì dùng gel để làm tay cho em thì em có nguy cơ bệnh xã hội gì không anh chị? (HIV thì em biết không rồi).
    Không nguy cơ bệnh nào hết.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em cam ơn anh Tuấn ạ

Nếu bạn gái ấy có bệnh xã hội như lậu, smg, giang mai,..ở miệng thì em nghĩ nước bọt khi nhổ ra để dùng bôi trơn làm tay cho em cũng có chứa virus stds đúng không ạ?
    Điều em lo lắng là bạn ấy nhổ rất nhiều nước bọt và nhổ nhiều lần và làm tay ma sát cũng khá lâu tầm 20p. Do ma sát tay mạnh với tác động lên xuống lâu nv thì ít nhiều cũng làm nước bọt chui vào lỗ sáo gây bệnh stds cho em :(

Nv thì cũng không có nguy cơ ah anh Tuấn?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em cam ơn anh Tuấn ạ

Nếu bạn gái ấy có bệnh xã hội như lậu, smg, giang mai,..ở miệng thì em nghĩ nước bọt khi nhổ ra để dùng bôi trơn làm tay cho em cũng có chứa virus stds đúng không ạ?
    Điều em lo lắng là bạn ấy nhổ rất nhiều nước bọt và nhổ nhiều lần và làm tay ma sát cũng khá lâu tầm 20p. Do ma sát tay mạnh với tác động lên xuống lâu nv thì ít nhiều cũng làm nước bọt chui vào lỗ sáo gây bệnh stds cho em :(

Nv thì cũng không có nguy cơ ah anh Tuấn?
    Khẳng định em 100% không sao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cám ơn anh nhiều. Em đỡ lo rồi ạ

Em cũng tự tìm hiểu trên dd mình cũng có bài tương tự.
    Em hiểu là nhổ nước bọt ra dù nhiều nước bọt nhưng chỉ có chứa nồng độ virus stds không có nhiều và cơ bản là làm tay gián tiếp nữa (không có diện tiếp xúc) thì không có nguy cơ. Chỉ khi nào os trực tiếp, dương vật tiếp xúc trực tiếp lâu với mầm bệnh trong miệng bạn gái thì khi đó mới tạo nên nguy cơ.

Em hiểu vậy đúng không anh Tuấn ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ em cám ơn anh nhiều. Em đỡ lo rồi ạ

Em cũng tự tìm hiểu trên dd mình cũng có bài tương tự.
    Em hiểu là nhổ nước bọt ra dù nhiều nước bọt nhưng chỉ có chứa nồng độ virus stds không có nhiều và cơ bản là làm tay gián tiếp nữa (không có diện tiếp xúc) thì không có nguy cơ. Chỉ khi nào os trực tiếp, dương vật tiếp xúc trực tiếp lâu với mầm bệnh trong miệng bạn gái thì khi đó mới tạo nên nguy cơ.

Em hiểu vậy đúng không anh Tuấn ạ?
    Khẳng định 1 lần nữa không có sao nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Khẳng định 1 lần nữa không có sao nhé.
    Dạ 1 lần nữa em cám ơn anh Tuấn rất nhiều. E đã hết lo lắng

Điều em tìm hiểu và hiểu như trên thì có đúng không anh ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ 1 lần nữa em cám ơn anh Tuấn rất nhiều. E đã hết lo lắng

Điều em tìm hiểu và hiểu như trên thì có đúng không anh ạ?
    Đúng rồi !

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuấn ơi. Hiện tại khoảng 1 tháng 3 tuần rồi ạ. Em chưa thấy biểu hiện gì smg gì cả anh ạ. Em yên tâm không bị được rồi đúng không anh?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh Tuấn ơi. Hiện tại khoảng 1 tháng 3 tuần rồi ạ. Em chưa thấy biểu hiện gì smg gì cả anh ạ. Em yên tâm không bị được rồi đúng không anh?
    Có nguy cơ đâu mà không yên tâm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em cám ơn anh nhiều ạ

À anh, trong lúc nhậu em có nhớ là e có xé miếng da thừa ở ngón tay giữa, có chảy máu nên em lấy khăn giấy cầm máu. Sau khoảng 10-15p thì máu ngừng chảy, e có lấy khăn giấy khác dậm mạnh vào vết đó cũng ko thấy giấy có thấm máu gì hết. Khoảng 30-40p sau thì e có đi mx và dùng chính ngón tay đó móc âm đạo. Không biết có nguy cơ gì không anh?

Điều em lo lắng là vết thương mất miếng da đó khi ma sát với âm đạo, tác động lên xuống có làm vết thương chảy máu trở lại không anh? Có thể xảy ra không anh ạ?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuấn tư vấn giúp em với ạ :(

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Em cám ơn anh nhiều ạ

À anh, trong lúc nhậu em có nhớ là e có xé miếng da thừa ở ngón tay giữa, có chảy máu nên em lấy khăn giấy cầm máu. Sau khoảng 10-15p thì máu ngừng chảy, e có lấy khăn giấy khác dậm mạnh vào vết đó cũng ko thấy giấy có thấm máu gì hết. Khoảng 30-40p sau thì e có đi mx và dùng chính ngón tay đó móc âm đạo. Không biết có nguy cơ gì không anh?

Điều em lo lắng là vết thương mất miếng da đó khi ma sát với âm đạo, tác động lên xuống có làm vết thương chảy máu trở lại không anh? Có thể xảy ra không anh ạ?
    Anh Tuấn tư vấn giúp em với ạ :(
    Không sao bạn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cám ơn anh. Nghĩa là miễn sao máu không chảy là niêm mạc đã đóng không còn cửa virut xâm nhập và qtrong là âm đạo rất mềm và nhờn nên ko thể tác động ma sát làm vết thương chảy máu trở lại khi fingering đúng không ạ anh?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ em cám ơn anh. Nghĩa là miễn sao máu không chảy là niêm mạc đã đóng không còn cửa virut xâm nhập và qtrong là âm đạo rất mềm và nhờn nên ko thể tác động ma sát làm vết thương chảy máu trở lại khi fingering đúng không ạ anh?
    Đúng rồi em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Ah em quên mất chi tiết này nên mạn phép quay lại hỏi thêm anh chị 1 câu nữa ạ

Sau khi xé cái da tay ấy, em có thấy rướm máu ạ. Sau tầm 10-15p e không thấy chảy máu nữa nhưng em dùng khăn giấy thấm vết thương vẫn thấy chấm đỏ.

Liệu vết thương đó còn chảy máu và là vết thương hở không anh?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Ah em quên mất chi tiết này nên mạn phép quay lại hỏi thêm anh chị 1 câu nữa ạ

Sau khi xé cái da tay ấy, em có thấy rướm máu ạ. Sau tầm 10-15p e không thấy chảy máu nữa nhưng em dùng khăn giấy thấm vết thương vẫn thấy chấm đỏ.

Liệu vết thương đó còn chảy máu và là vết thương hở không anh?
    Không có sao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dear anh Tuấn,

Hiện tại đã hơn 3 tháng, em không thấy biểu hiện gì của smg hết ạ, chắc trường hợp nhổ nước bọt của em hiện tại là hoàn toàn an tâm rồi đung không anh ạ. Em cám ơn anh Tuấn nhiều.

Ngoài ra em có 1 vde nữa là: hqa e lại có miếng da thừa trên tay, e có xé miếng da gây chảy máu. Khoảng 10-15p thì em lấy giấy ăn thấm máu thì máu không chảy nữa ạ. Tuy nhiên, sau 1h em rửa tay bằng nước thì thấy khá sót ạ. Em lấy giấy ăn thấm thử thì có 1,2 chấm đỏ nhỏ nhỏ (em nghĩ là do sót nên rỉ máu li ti ạ). Không biết là nếu em có vết thương ở tay như vậy thì sau khi ngưng chảy máu rồi, cho ngón tay vào móc âm đạo vì trong âm đạo cũng có nước dịch, tạo cho vết thương sót sót, có rỉ ra chút máu li ti như em rửa tay, giấy ăn thấm có chấm đỏ như trên thì có phải là vết thương hở? Em có nguy cơ trong trường hợp này không anh ạ. Em cứ snghi đến nó hoài ạ nên mạn phép đăng bài hỏi anh. Em cám ơn anh nhiều.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dear anh Tuấn,

Hiện tại đã hơn 3 tháng, em không thấy biểu hiện gì của smg hết ạ, chắc trường hợp nhổ nước bọt của em hiện tại là hoàn toàn an tâm rồi đung không anh ạ. Em cám ơn anh Tuấn nhiều.

Ngoài ra em có 1 vde nữa là: hqa e lại có miếng da thừa trên tay, e có xé miếng da gây chảy máu. Khoảng 10-15p thì em lấy giấy ăn thấm máu thì máu không chảy nữa ạ. Tuy nhiên, sau 1h em rửa tay bằng nước thì thấy khá sót ạ. Em lấy giấy ăn thấm thử thì có 1,2 chấm đỏ nhỏ nhỏ (em nghĩ là do sót nên rỉ máu li ti ạ). Không biết là nếu em có vết thương ở tay như vậy thì sau khi ngưng chảy máu rồi, cho ngón tay vào móc âm đạo vì trong âm đạo cũng có nước dịch, tạo cho vết thương sót sót, có rỉ ra chút máu li ti như em rửa tay, giấy ăn thấm có chấm đỏ như trên thì có phải là vết thương hở? Em có nguy cơ trong trường hợp này không anh ạ. Em cứ snghi đến nó hoài ạ nên mạn phép đăng bài hỏi anh. Em cám ơn anh nhiều.
    Không có sao em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cám ơn câu trloi của anh Tuấn ạ
    Dứt da tay ra sau 1h lúc em rửa tay lần đầu thì khá sót và em còn thấy cả rỉ máu màu đỏ cơ ạ. Em lấy giấy ăn thấm thì đúng thật là màu đỏ là máu ạ. Còn những lần sau thì đỡ hơn nhưng vẫn còn sót và giấy ăn thấm thì chỉ là chấm đỏ đỏ ạ.

Em thắc mắc là nếu còn thấy máu rỉ ra như vậy sao khi móc tay vào âm đạo vẫn không có nguy cơ ạ anh? Theo em hiểu là Virus xâm nhập vào vết xước còn rỉ máu ạ mà anh?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này