Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Tìm Bạn Gái Tại Hà Nội Kết Bạn Lâu dài cùng nhau chia sẻ khó khăn .....

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Tìm Bạn Gái Tại Hà Nội Kết Bạn Lâu dài cùng nhau chia sẻ khó khăn .....

Trong cuộc sống này biết là rất khó khăn khi phải chấp nhận phải hàng ngày đối diện với cuộc sống mà căn bệnh này mang đến cho mình....có biết bao khó khăn vất
    Vả khi hàng ngày hàng giờ phải cố gắng mỉm cười sống như những người bình thường nhưng trong tâm luôn có 1 sự mặc cảm với bản thân ko thể sống gần gũi với những người ko hiểu hết về mình và muốn tiến sâu hơn tình bạn đã có rất nhiều lần từ chối nhưng tâm trạng rất buồn vì vừa phải mang tiếng là mình kiêu mình...dù trong lòng rất muốn nhưng ko thể tiến sâu vì 2 từ đạo đức và ko muốn ai sẽ bị như mình mình đã 1 lần sai để phải mang nỗi khổ tâm ko thể nói cả đời cũng chẳng mong sẽ có 1 ai như mình nữa.....có rất nhiều tâm sự ko thể nói ko thể chia sẻ cùng 1 ai đó ko cùng cảm nhận ko cùng nỗi đau để có thế hiểu được hết bản thân cùng chia sẻ mọi điều suy nghĩ thật nhất trong lòng mình ko mong nhiều người bị như mình nhưng mình nghĩ sẽ có 1 ai đó có cùng tâm trạng với mình có thể kết bạn cùng nhau nói chuyện chia sẻ mọi điều khó nói mọi khó khăn mà chỉ những người như mình mới hiểu chứ ngoài ra mình chẳng mong gì hơn vì mình hiểu trong cái xã hội này ko bao giờ mới có thể xoá bỏ được sự kỳ thị xã lánh với nhứng người ko may như mình chỉ mong muốn gặp được 1 bạn nữ có cùng 1 suy nghĩ có thể hiểu nhau cùng nhau sống vui vẻ chia sẻ mọi điều khó nói là mình mãn nguyện lắm rồi chứ ko mong gì hơn vì chúng ta đã quá khổ tâm quá....lên chỉ mong có thể san sẻ cùng nhau mà thôi chứ ko mong gì khác nếu bạn gái nào ở hà nội hoặc gần hà nội có thể nhắn tin nói chuyện cùng mình 0975551085 Bạn nữ nào HN LH minh
    Lần sửa cuối bởi A_konmany, ngày 07-06-2023 lúc 11:17.

Thông tin về chủ đề này