Kết quả 1 đến 18 của 18

Chủ đề: Tư vấn hiv

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.

Tư vấn hiv

Chào mn .hom 18/9/2022 e có qh vói gmd .đến ngày 9/1/2023 e mói đi xn kp là âm tính .nhẹ cả người mn ạ .lúc đầu e tính mua que tự test ở nhà .nhưng sợ khong chính sát .
    E xin tâm sự vói mn tí ạ .lúc chưa đi xn .e rất lo sợ .và hoang mang stress nặng lắm .ngày đi làm củng nghĩ .tối về củng nghĩ có đêm e ngủ được vài tiếng à .và e củng từng có suy nghĩ tiêu cực .😔😔😔 thòi điôm đó sức khỏe e thì bình thường .ăn uống củng bình thường .
    Cho đến khi e đi xn kp là êm tính e tháy nhẹ cả người .nhưng vẩn còn ám ảnh .sợ bác sỷ có đọc nhầm ko .e chủ đong liên lạc vói bác sỷ .bác sỷ trả lòi .ko nhầm đâu .
    Sau này e lên các diển đàn .tháy ai củng nói kp chính sát là 3 tháng .e tra cước và tìm đc số đt của em gái bán hoa đó .đúng vào ngày giờ đó lun tức là 18/9/2022 e chắt chắn là 1000% chính sát .từ đó đến giờ e ko đi xn nửa .và củng khong giám đi bậy nửa
    Vậy cho e hỏi giửa lòi nói sai về ngày giờ .có ảnh gì đến việc xn ko ạ .mong mn cho ý kiến để e cân bằng lại cuộc sống e xin cảm ơn
    ads
    Lần sửa cuối bởi Lep, ngày 13-03-2023 lúc 18:06.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Lep Xem bài viết
    Chào mn .hom 18/9/2022 e có qh vói gmd .đến ngày 9/1/2023 e mói đi xn kp là âm tính .nhẹ cả người mn ạ .lúc đầu e tính mua que tự test ở nhà .nhưng sợ khong chính sát .
    Lúc mà bác sỹ hỏi e .qh bao lau ròi .e ko nhớ nên nói là trên 2 tháng ....p
    100% an toàn rồi.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Lep (14-03-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy a cho e thêm câu nửa nhé .cách đây 2 tuần e bị cảm ho .và có sỗ mũi .nhưng e uống thuốc tay 2 ngày là hết .dạo này e hay bị đau đầu chóng mặt ..e có uống tây .tháy củng đở.
    trước kia e củng hay bị lắm .nhưng các nhà thuốc tây đều nói e bị rói loạn triều đình .ko bik lần này là trùng hợp hay sso .trước kia e hay tự sướng lắm .tuần làm lần .nhưng giờ e bỏ hơn 1 tháng nay ròi .e cảm tháy mình ăn nhiều hơn trước .và e có đi cân .e lên 2 ký .mong mn và a tuấn cho mình lòi giải thik ạ.e xin cảm ơn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Vậy a cho e thêm câu nửa nhé .cách đây 2 tuần e bị cảm ho .và có sỗ mũi .nhưng e uống thuốc tay 2 ngày là hết .dạo này e hay bị đau đầu chóng mặt ..e có uống tây .tháy củng đở.
    trước kia e củng hay bị lắm .nhưng các nhà thuốc tây đều nói e bị rói loạn triều đình .ko bik lần này là trùng hợp hay sso .trước kia e hay tự sướng lắm .tuần làm lần .nhưng giờ e bỏ hơn 1 tháng nay ròi .e cảm tháy mình ăn nhiều hơn trước .và e có đi cân .e lên 2 ký .mong mn và a tuấn cho mình lòi giải thik ạ.e xin cảm ơn
    Em có bị gì cũng không liên quan HIV,tư vấn đã an toàn rồi nhé.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Lep (15-03-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    A tuấn oi .dạo này e tháy trên ngực e xuất hiện vài chấm đỏ .nó nhỏ lắm . Phía sau gái nỏi gióng như mụn .do thòi tiết hay do gì ạ .

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    A tuấn oi .dạo này e tháy trên ngực e xuất hiện vài chấm đỏ .nó nhỏ lắm . Phía sau gái nỏi gióng như mụn .do thòi tiết hay do gì ạ .
    Chỉ là vài cái mụn nhỏ thôi làm gì mà căng.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ko phải vậy a.tại trước củng có ..nhưng e láy tay sờ nhiều hay sao .nó lặng .h nó lại mọc lên .trên ngực có vài chấm đỏ nhỏ .chắt tại e để ý lắm hay sao .cái gì e củng tháy .củng vài bs .tư vấn cho e .ok ròi .kể cả a tuấn củng nói vậy ..nhưng e tháy hoi lo .nhiều khi e đăng lên củng sợ ng khác lo lắng .e củng đọc nhiều bài viết của các a ròi .e ko hiểu cho lắm .mong các a nói cặng kẻ cho e hiểu .e xin cảm ơn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Ko phải vậy a.tại trước củng có ..nhưng e láy tay sờ nhiều hay sao .nó lặng .h nó lại mọc lên .trên ngực có vài chấm đỏ nhỏ .chắt tại e để ý lắm hay sao .cái gì e củng tháy .củng vài bs .tư vấn cho e .ok ròi .kể cả a tuấn củng nói vậy ..nhưng e tháy hoi lo .nhiều khi e đăng lên củng sợ ng khác lo lắng .e củng đọc nhiều bài viết của các a ròi .e ko hiểu cho lắm .mong các a nói cặng kẻ cho e hiểu .e xin cảm ơn
    Tư vấn an toàn rồi nhé, còn em cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm tiếp,vậy nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ e cảm ơn a .chỉ tại nhiều người nói kiểu này kiểu kia. Chứ e đọc nhiều bài của và mn trên này ròi .e tháy rất hay .và có lô rít lắm .nên e mói lên đây hỏi ..chứ ko tin tưởng .thì e đâu có lên đây tâm sự .vói a và mn làm gì .có gì a tuấn và mn hiểu và thông cảm cho e .

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vietcombank,chi nhánh TPHCM,tên TK: Bảo Kiếm,số TK: 0071004827322
    E mói ck 100k cho a ròi đó .kt e hk có nhiều .dạo này cty thất nghiệp mong a và mn thong cảm nhé .a nhận đc mong a trả lòi .số tiền đó ko đáng là bnhiêu. Nhưng của ít lòng mhiêu hjhj .e sợ ng khác mạo nhận a lòng tốt của a để lừa thôi .chúc a và mn lun khỏe mạnh .để giúp đời

13. Những thành viên đã cảm ơn Lep cho bài viết này:

Tuanmecsedec (06-04-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cho e hỏi 2 câu hỏi này nhé .tại e thắt mắt quá
    1 .Hôm E xn test tại phòng khám đa khoa hoàn cầu .kq là âm tính .nhưng bác sỷ bảo e tiêm thêm mũi thuốc để lần sau đến xn cho an tâm hơn .e có hỏi mũi thuốc đó bao nhiêu tiền .ổng nói 3tr .ở ngoài là 5tr
    E ko hiểu theo ac .e nên tiêm hay là ko nên tiêm
    2 .gần đây e có đọc đc trên mạng phòng khám mà e xn .lừa đảo khám mắt tiền .chẩn đoán ko đung .nhưng e đc đc tờ báo .nói là tại bệnh nhân chứ ko phải tại phòng khám .
    Vậy cho e hỏi .e xn ở đó có chính sát ko ạ .mong ac và a tuấn .củng như ban quảng trị tư vấn giải thích 2 câu hỏi của e .để e khỏi phải lo lắng và suy nghĩ .e xin cảm ạ
    Lần sửa cuối bởi Lep, ngày 11-07-2023 lúc 21:39.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Cho e hỏi 2 câu hỏi này nhé .tại e thắt mắt quá
    1 .Hôm E xn test tại phòng khám đa khoa hoàn cầu .kq là âm tính .nhưng bác sỷ bảo e tiêm thêm mũi thuốc để lần sau đến xn cho an tâm hơn .e có hỏi mũi thuốc đó bao nhiêu tiền .ổng nói 3tr .ở ngoài là 5tr
    E ko hiểu theo ac .e nên tiêm hay là ko nên tiêm
    2 .gần đây e có đọc đc trên mạng phòng khám mà e xn .lừa đảo khám mắt tiền .chẩn đoán ko đung .nhưng e đc đc tờ báo .nói là tại bệnh nhân chứ ko phải tại phòng khám .
    Vậy cho e hỏi .e xn ở đó có chính sát ko ạ .mong ac và a tuấn .củng như ban quảng trị tư vấn giải thích 2 câu hỏi của e .để e khỏi phải lo lắng và suy nghĩ .e xin cảm ạ
    Em bị phòng khám dạng Trụng Quốc moi tiền.Đừng bao giờ nghe mấy phòng khám tào lao này.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nếu a nói ngư vậy .thì a cho e hỏi .kết quả xn test nhanh .âm tính như vậy có chính sát ko a

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Nếu a nói ngư vậy .thì a cho e hỏi .kết quả xn test nhanh .âm tính như vậy có chính sát ko a
    Yên tâm đi bạn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em chào anh chj .chúc anh tuấn và anh trong diễn đàn sức khỏe dồi dào
    tư khi em quan hệ vói gmd đến gìơ đả hơn năm.và em khong dám đi bậy nửa .1 tháng nay tự nhiên mặt bàn chân e có nỏi vài nót đỏ .nỏi và tự hết .cứ lặp lại đi lặp lại 2 lần ròi .anh chj cho e hỏi có phải biểu hiện của giang mai khong ạ .sức khỏe em thì bình thường ..mong anh chị tư vấn giúp em .e xin cảm ơn

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Em chào anh chj .chúc anh tuấn và anh trong diễn đàn sức khỏe dồi dào
    tư khi em quan hệ vói gmd đến gìơ đả hơn năm.và em khong dám đi bậy nửa .1 tháng nay tự nhiên mặt bàn chân e có nỏi vài nót đỏ .nỏi và tự hết .cứ lặp lại đi lặp lại 2 lần ròi .anh chj cho e hỏi có phải biểu hiện của giang mai khong ạ .sức khỏe em thì bình thường ..mong anh chị tư vấn giúp em .e xin cảm ơn
    Giang mai chỉ xét nghiệm mới biết, có thể là muỗi đốt thôi bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Thì e củng nghĩ như vậy .nhưng dưới chân em nó nỏi vài chấm đỏ nỏi nhu lên như mụn .trên cánh tay thì 2 chấm đỏ .ngực bên trái e dưới dzu củng có 3 chấm đỏ .kiểu như mình láy cây viết đỏ chấm lên .nhưng nó ko hết .e có tìm hiểu trên mạng thì em tháy mình ko biểu hiện gì cả .sk bt .có vẻ đg lên ký hj .

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Thì e củng nghĩ như vậy .nhưng dưới chân em nó nỏi vài chấm đỏ nỏi nhu lên như mụn .trên cánh tay thì 2 chấm đỏ .ngực bên trái e dưới dzu củng có 3 chấm đỏ .kiểu như mình láy cây viết đỏ chấm lên .nhưng nó ko hết .e có tìm hiểu trên mạng thì em tháy mình ko biểu hiện gì cả .sk bt .có vẻ đg lên ký hj .
    Giang mai chỉ xét nghiệm thì mới biết em.

Thông tin về chủ đề này