Em chào anh Tuấn và mọi người

Em muốn nói về trường hợp của em ạ.

Em có quan hệ tình dục 2 lần, một lần vào giữa tháng 2 và một lần vào 10/3 vừa qua.

Cả hai lần thì một lần với SGBB, một lần với GMD (hoặc PGA theo như cách người ta quảng cáo).

Lần thứ nhất em có QHTD với SGBB thì trong lúc QHTD có bị rách bao, thì bạn ấy có nói với em luôn, và em đã rút ra, hai người cùng đi rửa sau đó thay bao mới và làm tiếp. Với bao thứ hai thì có bị tuột một chút, nhưng vẫn bao bọc được hơn nửa dương vật. Sau khi QHTD, em có lên mạng mua thuốc ARV ngay sau đó và uống sau đó 2 tiếng. Uống liên tục đến tận bây giờ. Em có hỏi bạn ý đi xét nghiệm, thì sau 1 tuần bạn ý có đi xét nghiệm và kết quả âm tính với HIV, Viêm Gan B, Giang Mai,.. (Bạn này em khá tin tưởng vì gặp vài lần ngoài đời, và không đi chơi bời linh tinh, nhưng em vẫn sợ).

Lần thứ hai em có QHTD với PGA, vì không tin tưởng nên em không cho oral sex, chỉ hôn môi nhẹ nhàng và sau đó quan hệ có sử dụng bao cao su. Sau khi làm thì em có kiểm tra, bao cao su không thủng hay rách hay tuột. Sau đó em vẫn tiếp tục uống PEP vì vẫn đang trong lộ trình 28 ngày.

Anh có thể tư vấn cho em nguy cơ không được không ạ ?