Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 33 của 33

Chủ đề: Nhờ anh Tuấn và ac tư vấn giúp đỡ em

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Được cảm ơn 1 lần.
    Lời đầu tiên chúc anh Tuấn và anh chị tư vấn lời chúc sức khoẻ và thành công.
    Mong anh chị tư vấn giúp em: hôm nay em đi làm về phát hiện ra lòng bàn chân có 2 vệt máu tròn như hạt đỗ. Vết máu đã khô , chỗ dính máu em rửa và ko thấy trầy xước. vết máu thì en ko xác định được. em sợ mình dẵm vào máu có hiv. Hoặc bị kim đâm. Em lo quá. Mong anh tuấn tư vấn em có nguy cơ ko ạ. em xin chân thành cảm ơn

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Tb189 Xem bài viết
    Lời đầu tiên chúc anh Tuấn và anh chị tư vấn lời chúc sức khoẻ và thành công.
    Mong anh chị tư vấn giúp em: hôm nay em đi làm về phát hiện ra lòng bàn chân có 2 vệt máu tròn như hạt đỗ. Vết máu đã khô , chỗ dính máu em rửa và ko thấy trầy xước. vết máu thì en ko xác định được. em sợ mình dẵm vào máu có hiv. Hoặc bị kim đâm. Em lo quá. Mong anh tuấn tư vấn em có nguy cơ ko ạ. em xin chân thành cảm ơn
    Không có sao nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn anh. Vậy là em an toàn ko có nguy cơ đúng ko ạ. mong anh tư vấn. em ko tiêm chích hay gái gú mà em cứ ám ảnh sợ sệt kim tiêm và máu . kính chúc anh và diễn đàn mạnh khoẻ và phát triển ạ

4. Những thành viên đã cảm ơn Tb189 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (15-12-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Được cảm ơn 1 lần.
    Lời đầu tiên em xin chúc anh Tuấn và anh chị diễn đàn một năm mới mạnh khoẻ và thành công. Mong anh chị tư vấn giúp em:
    Chuyện em cứ ám ảnh : cách đây mấy hôm em đi chơi về lúc cởi tất em thấy tất có dính máu, và trên lòng bàn chân cũng dính máu vệt dài. Trước khi đi em có tắm và chân tay tất sạch sẽ. Em lo lắng và st quá ạ. Em sợ bị dẫm kim tiêm mà mình ko biết, rửa sạch vết máu thì em thấy bàn chân ko đau xót. Mong anh tư vấn trường hợp em cạ. vì vết máu ko xác định được lên em rất lo lắng. Em xin cảm ơn anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Lời đầu tiên em xin chúc anh Tuấn và anh chị diễn đàn một năm mới mạnh khoẻ và thành công. Mong anh chị tư vấn giúp em:
    Chuyện em cứ ám ảnh : cách đây mấy hôm em đi chơi về lúc cởi tất em thấy tất có dính máu, và trên lòng bàn chân cũng dính máu vệt dài. Trước khi đi em có tắm và chân tay tất sạch sẽ. Em lo lắng và st quá ạ. Em sợ bị dẫm kim tiêm mà mình ko biết, rửa sạch vết máu thì em thấy bàn chân ko đau xót. Mong anh tư vấn trường hợp em cạ. vì vết máu ko xác định được lên em rất lo lắng. Em xin cảm ơn anh
    Năm mới rồi vẫn còn lo lắng suy diễn hoang tưởng sao?.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mong anh Tuấn đừng mắng em. Nhưng vấn đề kim tiêm nó cứ ám lấy em. Tối hôm qua em đưa vợ con đi mua đồ, lúc về thì vô tình nhìn thấy dưới chân xe,xe em để lề đuờng, có đầu cái kim tiêm có đậy lắp, và thấy bông thấm máu ở đó, con em nhỏ cháu nô đùa chạy quanh xe, lúc đó em sợ quá lên chở xe cho cháu về luôn, về đến nhà kiểm tra chân con thì thấy 1 chấm đỏ như đầu kim, động vào con em bảo ko đau ko chảy máu, con em có đi dép ạ. Mong anh tư vấn trường hợp con em có nguy cơ ko ạ? em sợ cháu dậm vào kim. Em chân thành cảm ơn anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Mong anh Tuấn đừng mắng em. Nhưng vấn đề kim tiêm nó cứ ám lấy em. Tối hôm qua em đưa vợ con đi mua đồ, lúc về thì vô tình nhìn thấy dưới chân xe,xe em để lề đuờng, có đầu cái kim tiêm có đậy lắp, và thấy bông thấm máu ở đó, con em nhỏ cháu nô đùa chạy quanh xe, lúc đó em sợ quá lên chở xe cho cháu về luôn, về đến nhà kiểm tra chân con thì thấy 1 chấm đỏ như đầu kim, động vào con em bảo ko đau ko chảy máu, con em có đi dép ạ. Mong anh tư vấn trường hợp con em có nguy cơ ko ạ? em sợ cháu dậm vào kim. Em chân thành cảm ơn anh
    Có gì đâu mà phải xoắn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Có gì đâu mà phải xoắn.
    Dạ, vì cháu còn bé lên em lại lo. Vậy là ko có nguy cơ ạ. A chốt em 1 câu cho em yên tâm ạ. Em cảm ơn anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ, vì cháu còn bé lên em lại lo. Vậy là ko có nguy cơ ạ. A chốt em 1 câu cho em yên tâm ạ. Em cảm ơn anh
    100% không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Được cảm ơn 1 lần.
    Lời đầu tiên em xin chúc anh Tuấn và anh chị tư vấn diễn đàn lời chúc sức khoẻ và thành công ạ
    Mong anh chị tư vấn giúp em trường hợp này ạ:
    Em đi làm về , thấy nhức chân và cởi giầy ra kiểm tra, thấy trong lòng bàn chân chỗ nhức có 1 chấm đỏ rát như vết kim.
    Em lo mình đi làm đăm phải kim tiêm, vì công việc sip lên em đi lại rất nhiều nơi, sợ dậm mà ko biết.
    Mong anh chị tư vấn trường hợp em có cần uống pep ko ạ. nhà con nhỏ lên em rất lo lắng ạ. Em cảm ơn anh chị

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Lời đầu tiên em xin chúc anh Tuấn và anh chị tư vấn diễn đàn lời chúc sức khoẻ và thành công ạ
    Mong anh chị tư vấn giúp em trường hợp này ạ:
    Em đi làm về , thấy nhức chân và cởi giầy ra kiểm tra, thấy trong lòng bàn chân chỗ nhức có 1 chấm đỏ rát như vết kim.
    Em lo mình đi làm đăm phải kim tiêm, vì công việc sip lên em đi lại rất nhiều nơi, sợ dậm mà ko biết.
    Mong anh chị tư vấn trường hợp em có cần uống pep ko ạ. nhà con nhỏ lên em rất lo lắng ạ. Em cảm ơn anh chị
    Em lo lắng suy diễn thôi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Em lo lắng suy diễn thôi nhé.
    Em cảm ơn anh. Vậy em có yên tâm sinh hoạt vợ, con bình thường, có cần xét nghiệm ko ạ? Anh chốt giúp em với, chứ em lo lắng quá ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Em cảm ơn anh. Vậy em có yên tâm sinh hoạt vợ, con bình thường, có cần xét nghiệm ko ạ? Anh chốt giúp em với, chứ em lo lắng quá ạ.
    Không có nguy cơ nhé.

15. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Tb189 (20-03-2024)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này