Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Chỉ là anh giấu đi!!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Chỉ là anh giấu đi!!!

Quen em cũng được nửa năm, anh đã yêu em từ lúc nào mà anh không hề hay biết. Chúng mình cứ vờn nhau như vậy đấy. Em cứ bày tỏ còn anh cứ lửng lơ. Rồi chúng mình đi xem phim, đi ăn, đi chơi nhiều hơn. Em cũng mạnh dạn tỏ tình, anh thì cứ lảng tránh. Anh làm em buồn, làm em khóc. Em cứ nghĩ anh là loại lăng nhăng, còn anh thì không dám nói em biết sự thật. Nhưng rồi em vẫn bỏ qua, anh vẫn chở đi đi dạo, đi chơi, đi xem phim. Thi thoảng chúng mình nắm tay nhau đi đường, em nói em hiểu ý anh rồi. Nhưng anh lại trốn tránh, anh chỉ biết yêu em trong lặng thầm. Những cái nắm tay, những cái ôm của em từ phía sau, những lần e tựa cằm lên vai anh suy nghĩ chuyện tương lai chúng mình! Em nói e muốn mua 1 căn chung cư nhỏ, em muốn anh mở 1 cửa hàng hoa để em làm bà chủ, muốn ở bên anh hết đời, muốn anh mãi nắm tay em như bây giờ!
    Mỗi lúc như thế anh rất vui, vui vì anh đã tìm được người anh yêu. Đôi khi em hay dỗi, hay đỏng đảnh nhưng rất đáng yêu! Chúng mình có cãi nhau em nhỉ! Có hờn nhau mấy bận nhưng anh đều đợi em làm lành. Anh chỉ ước được gặp em sớm hơn, ước anh chưa từng dính H, ước em mạnh mẽ hơn 1 chút, ước rằng anh với em về chung 1 nhà!
    Nhưng buổi chiều định mệnh đấy, anh nói ra và em từ chối không suy nghĩ! Anh buồn tới mức không ăn không ngủ! Cả ngày cứ thẫn thờ vì nhớ em! Em nói em yêu anh nhưng em không vượt qua được, em tiếc sao không gặp anh sớm hơn, em nói chúng ta là bạn! Ừ! Vi ở bên em a sẽ làm bạn bình thường nhưng em cứ dây dưa mãi! Em có biết a phải cố gắng ntn, cố gắng lảng tránh em nhiều hơn! Cố gắng cư xử với em như một người bạn! Nhưng hôm nay a không muốn cố nữa. Anh không muốn yêu em quá nhiều để rồi chỉ anh là người khổ! Anh cứ nghĩ chúmh ta bước ra từ nhau, sinh ra để cho nhau nhưng em vội đi, tình anh còn đây, u mê lạc lối mong manh. Chắc từ bây giờ anh với em đừng gặp nhau nữa được không? Anh mệt rồi, anh không muốn tiếp tục ntn. A phải nghĩ cho anh thôi! Em hạnh phúc nhé!!!

Thành Viên Mới Anatta's Avatar
    Cảm ơn
    5
    Mình về mình bỏ ta đây
    Như con tơ rối gỡ ngày nào xong?

Nếu đã không tới được với nhau thì đã đến lúc bạn phải dứt khoát rời đi rồi.
    Tạm thời đừng gặp nhau hay có bất cứ liên lạc gì nữa.
    Một thời gian nữa sau cơn mưa trời lại sáng thôi^^

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Không được anh ạ! em ý vs e tuần phải gặp nhau 3-4 lần. Đặc thù cv của cả 2. Giờ 2 đứa gặp nhau cố tỏ ra bt. Yêu mà k tới được cảm giác mệt lắm a ạ! Giờ e vs e ý cứ nhùng nhằng vs nhau ntn. E kb phải lsao luôn. Chỉ mong e ý có 1 ngkhac y thương thì e mới thoát ra đc!

Thông tin về chủ đề này