Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Hỏi về dịch và máu dính trên bao cao su

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

Hỏi về dịch và máu dính trên bao cao su

Anh chị ơi. Em có 3 trường hợp thắc mắc như sau ạ:
    1. Khi dạo đầu 2 người có cạ quy đầu dương vật có dịch nhờn vào lỗ sáo của nhau.
    2. Lúc quan hệ hậu môn em có đeo bao, em làm top, nhưng rút bao ra thì thấy máu từ hậu môn bot dính bên ngoài bao. Em tháo bao ra, tiếp tục em dùng tay có dính máu đó đụng vào quy đầu dương vật.
    3. Mu bàn tay em có vết trầy xước từ tối hôm trước. Em xả nước rửa tay bằng sữa tắm. Sau đó khoảng 1 tiếng mấy em mới về nhà và tắm, mới rửa lại tay và dương vật bằng xà bông.
    3 trường hợp này có nguy cơ với H không ạ. Em cảm ơn
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi vongthienan Xem bài viết
    Anh chị ơi. Em có 3 trường hợp thắc mắc như sau ạ:
    1. Khi dạo đầu 2 người có cạ quy đầu dương vật có dịch nhờn vào lỗ sáo của nhau.
    2. Lúc quan hệ hậu môn em có đeo bao, em làm top, nhưng rút bao ra thì thấy máu từ hậu môn bot dính bên ngoài bao. Em tháo bao ra, tiếp tục em dùng tay có dính máu đó đụng vào quy đầu dương vật.
    3. Mu bàn tay em có vết trầy xước từ tối hôm trước. Em xả nước rửa tay bằng sữa tắm. Sau đó khoảng 1 tiếng mấy em mới về nhà và tắm, mới rửa lại tay và dương vật bằng xà bông.
    3 trường hợp này có nguy cơ với H không ạ. Em cảm ơn
    Cả 3 trường hợp em không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Anh chị ơi em muốn về các trường hợp sau:
    C1. Top lấy ngón tay đâm vào hậu môn của bạn bot thứ nhất, rồi sau đó dùng tay đó đâm tiếp vào hậu môn của bạn bot thứ 2. Trong trường hợp có rách da thì có sao không?
    C2. Top lấy tay đụng vào đầu lỗ tiểu của bot 1 rồi cũng làm tương tự với bot 2 và đâm ngón tay vào hậu môn của bot 2 thì có nguy cơ không?
    C3. Bot bú cho top 1 xuất tinh trong miệng rồi nuốt, sau đó lại bú dương vật cho top 2 thì người top 2 có nguy cơ không?
    Cảm ơn anh chị

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi vongthienan Xem bài viết
    Anh chị ơi em muốn về các trường hợp sau:
    C1. Top lấy ngón tay đâm vào hậu môn của bạn bot thứ nhất, rồi sau đó dùng tay đó đâm tiếp vào hậu môn của bạn bot thứ 2. Trong trường hợp có rách da thì có sao không?
    C2. Top lấy tay đụng vào đầu lỗ tiểu của bot 1 rồi cũng làm tương tự với bot 2 và đâm ngón tay vào hậu môn của bot 2 thì có nguy cơ không?
    C3. Bot bú cho top 1 xuất tinh trong miệng rồi nuốt, sau đó lại bú dương vật cho top 2 thì người top 2 có nguy cơ không?
    Cảm ơn anh chị
    Với HIV không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này