Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Bất hạnh

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Bất hạnh

Chỉ vì cảm thấy bản thân bị thiệt thòi, bị thua thiệt. Vì thiếu đi sự quan Tâm của cha mẹ, vì bị mối tình đầu 8 năm bỏ đi trong đau đớn mà đâm ra nghĩ cuộc đời mình bất hạnh và bất cần đời.. nghĩ cuộc đời cứ vùi dập mình, nên là bất cần đời. Quen người này, yêu người kia.. đôi khi đến vs nhau ko phải vì chữ yêu nữa. Mà lả chữ vuii . Để bây h ghánh phải hậu quả mà ko ai ngờ tới.. mình năm nay 31t. 2 tháng nay vừa phát hiện H. Thật sự lúc đi khám bệnh, bác sĩ còn bảo e có bao h đi xn h chưa. , em còn chửi thầm trong bụng, bà này bị điên hay sao, mà bắt mình đi khám hiv.. cứ thế r thời gian trôi qua, chuyện gì đến cũng phải đến, mình bị viêm phổi đến lúc phải nhập viện.. xn máu thì mới biết bản thân mình bị nhiễm hiv giai đoạn cuối r… gục ngã .. đau đớn. Stress … ko biet phải làm gì, phải đối diện vs gd ra sao.. bạn bè thế nào.. nhưng cũng may mình tâm sự 1 chị mình, chị mình đã động viên mình vực dậy tinh thần… để mình cố gắng sống chứ mình cũng chả biết hiện tại mình sống vì mục đích gì nữa. Chưa ck chưa con, chưa làm gì được cho gd thì h phải mang bệnh.. haizz..
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Cố lên em gái,với HIV bây giờ bình thường thôi,vẫn có gia đình sanh con khỏe mạnh bình thường/

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cố gắng lên em , rồi niềm vui sẽ trở lại với em

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cố gắng lên em, điều trị tốt thì sức khỏe sẽ ổn lại thôi.

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi Thanh mai ly Xem bài viết
    Chỉ vì cảm thấy bản thân bị thiệt thòi, bị thua thiệt. Vì thiếu đi sự quan Tâm của cha mẹ, vì bị mối tình đầu 8 năm bỏ đi trong đau đớn mà đâm ra nghĩ cuộc đời mình bất hạnh và bất cần đời.. nghĩ cuộc đời cứ vùi dập mình, nên là bất cần đời. Quen người này, yêu người kia.. đôi khi đến vs nhau ko phải vì chữ yêu nữa. Mà lả chữ vuii . Để bây h ghánh phải hậu quả mà ko ai ngờ tới.. mình năm nay 31t. 2 tháng nay vừa phát hiện H. Thật sự lúc đi khám bệnh, bác sĩ còn bảo e có bao h đi xn h chưa. , em còn chửi thầm trong bụng, bà này bị điên hay sao, mà bắt mình đi khám hiv.. cứ thế r thời gian trôi qua, chuyện gì đến cũng phải đến, mình bị viêm phổi đến lúc phải nhập viện.. xn máu thì mới biết bản thân mình bị nhiễm hiv giai đoạn cuối r… gục ngã .. đau đớn. Stress … ko biet phải làm gì, phải đối diện vs gd ra sao.. bạn bè thế nào.. nhưng cũng may mình tâm sự 1 chị mình, chị mình đã động viên mình vực dậy tinh thần… để mình cố gắng sống chứ mình cũng chả biết hiện tại mình sống vì mục đích gì nữa. Chưa ck chưa con, chưa làm gì được cho gd thì h phải mang bệnh.. haizz..
    Cố lên bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cam on nhieu ak

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Da. Hi vong se on ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Từ lúc bị kim châm cứu đâm tay, lo lắng đâm ra cũng hay lượn lờ các hội nhóm, diễn đàn cộng động hiv/aids. Mặc dù được các anh lớn tư vấn không vấn đề gì nhưng vẫn lo. Hôm nay thấy bài viết của bạn, mình cũng muốn động viên bạn tí. Mình hay đi chăm bệnh, vào các bệnh viện đông người, nhìn thấy nhiều người bệnh tật còn đau đớn hơn cả hiv, hiện tại chung phòng mình đây có 1 anh bị chấn thương cột sống lưng, liệ hoàn toàn 2 chi dưới ở tuổi 30, 1 vợ 1 con, mất khả năng lao động, nhiều khi ảnh bảo chỉ muốn chết cho rồi vì bây giờ cơ hội chữa trị của anh ấy bằng không. Ngoài kia rất nhiều người không nhiễm hiv, có những căn bệnh còn quái ác hơn cả hiv và thật sự là k có cách nào chữa trị. HIV theo mình tìm hiểu nó như bệnh mạn tính, và may mắn là vấn có thuốc uống, duy trì cả đời và sinh hoạt như bình thường. Mong bạn cố gắng vượt qua nhé

9. Những thành viên đã cảm ơn lamviectot cho bài viết này:

nxt1211 (23-01-2024)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cố lên em. A thời gian mới phát hiện cũng thế. Rất nhiều suy nghĩ. Mong sao sau này vẫn luôn giữ lạc quan đc là tốt rồi. A mới tham gia diễn đàn này. Nếu có tâm trạng. Có thể hẹn nhau cà phê pháo cho vui. Sđt và zalo : 0944139311

Thông tin về chủ đề này