Chỉ vì cảm thấy bản thân bị thiệt thòi, bị thua thiệt. Vì thiếu đi sự quan Tâm của cha mẹ, vì bị mối tình đầu 8 năm bỏ đi trong đau đớn mà đâm ra nghĩ cuộc đời mình bất hạnh và bất cần đời.. nghĩ cuộc đời cứ vùi dập mình, nên là bất cần đời. Quen người này, yêu người kia.. đôi khi đến vs nhau ko phải vì chữ yêu nữa. Mà lả chữ vuii . Để bây h ghánh phải hậu quả mà ko ai ngờ tới.. mình năm nay 31t. 2 tháng nay vừa phát hiện H. Thật sự lúc đi khám bệnh, bác sĩ còn bảo e có bao h đi xn h chưa. , em còn chửi thầm trong bụng, bà này bị điên hay sao, mà bắt mình đi khám hiv.. cứ thế r thời gian trôi qua, chuyện gì đến cũng phải đến, mình bị viêm phổi đến lúc phải nhập viện.. xn máu thì mới biết bản thân mình bị nhiễm hiv giai đoạn cuối r… gục ngã .. đau đớn. Stress … ko biet phải làm gì, phải đối diện vs gd ra sao.. bạn bè thế nào.. nhưng cũng may mình tâm sự 1 chị mình, chị mình đã động viên mình vực dậy tinh thần… để mình cố gắng sống chứ mình cũng chả biết hiện tại mình sống vì mục đích gì nữa. Chưa ck chưa con, chưa làm gì được cho gd thì h phải mang bệnh.. haizz..