Tối hôm ngày 13/4/2023, đi công việc vơi bạn ở thành phố Hải Phòng, tối rủ đi nhậu rồi có ghé tìm gái mại dâm để giải toả. Gmd có bj bănh miệng k có bao dc một thời gian. Sau đó Khi vào qhtd thì gmd sử dụng bcs mang trong túi và đeo bcs cho mình, khi qhtd mình có dùng ngón tay sờ vào âm đạo của gmd, rồi qhtd dc một thời gian thì mình xuất, nhưng do say quá nên mình k biết là bao có bị thủng lỗ nhỏ hay bị rách k. Mình chỉ nhớ tự tay tháo bcs và trong khi tháo bcs đụng vào lỗ sáo dương vật . Quan hệ xong e không rửa bằng nước Dương vật luôn mà đi về luôn. Em lại k kiểm tra bcs do gmd mang theo, em k kiểm tra bằng nước khi qhtd xong. Hic. Từ ngày qhtd với gmd xong người em h nổi ít nốt đỏ và ngứa ở ngực, tay và ít sau lưng , có khi ngứa một số vị trí khác nhau,kèm có ho, sổ mũi, đau đầu, chỉ bị ấm người, lo lắng và hoang mang khi nổi các mẫn đỏ ngứa và một số triệu chứng. Hiện tại em rất lo lắng và hoang mang rất mong mọi người tư vấn trường hợp của e về HIV và các bệnh xã hội khác ạ. Và bao lâu em xét nghiệm H dc. Trân trọng cảm ơn mọi người quan tâm. Một phút men say h lo lắng h