Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Quan hệ với Gmd

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ với Gmd

dạ em chào a tuấn và mọi người ạ cách đây 7 ngày em có quan hệ với GMD 4 lần
    lần 1 gmd oralsex cho em và em hôn sâu với cổ và quan hệ
    lần 2 Gmd và em oralsex cho nhau và quan hệ
    lần 3 và lần 4 cũng tương tự
    và đều có dùng bao nhưng em đếm trong sọt chỉ có 4 vỏ và 3 cái bao cao su thôi ạ nên là không biết bao đầu tiên vứt ở rác hay bồn cầu thôi ạ
    và sau khi xong em nằm nghỉ và lại nghĩ là cái đầu tiên em không dùng bao nên em đi lòng vòng không thấy cái đầu tiên đâu mà chỉ có 4 cái vỏ và 3 cái bao trong sọt rác nên em lo không biết mình có dùng đầy đủ hết 4 lần không
    nên trường hợp của em là do em lo lắng quá mức hay em có nguy cơ bị H vs sùi mào gà giang mai không ạ
    ads
    Lần sửa cuối bởi Leminhlong, ngày 18-05-2023 lúc 19:59.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Leminhlong Xem bài viết
    dạ em chào a tuấn và mọi người ạ cách đây 7 ngày em có quan hệ với GMD 4 lần
    lần 1 gmd oralsex cho em và em hôn sâu với cổ và quan hệ
    lần 2 Gmd và em oralsex cho nhau và quan hệ
    lần 3 và lần 4 cũng tương tự
    và đều có dùng bao nhưng em đếm trong sọt chỉ có 4 vỏ và 3 cái bao cao su thôi ạ nên là không biết bao đầu tiên vứt ở rác hay bồn cầu thôi ạ
    và sau khi xong em nằm nghỉ và lại nghĩ là cái đầu tiên em không dùng bao nên em đi lòng vòng không thấy cái đầu tiên đâu mà chỉ có 4 cái vỏ và 3 cái bao trong sọt rác nên em lo không biết mình có dùng đầy đủ hết 4 lần không
    nên trường hợp của em là do em lo lắng quá mức hay em có nguy cơ bị H vs sùi mào gà giang mai không ạ
    Với HIV em không có nguy cơ.Nhưng nếu kích dục bằng miệng mà không bao cao su thì nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Vấn đề tuột bao

Cho em hỏi về vấn đề tuột bao ạ , em có qhtd vs gmd có sử dụng bao cao su lúc lâm trận thì em có xuất ra 1 tí rồi em nhấp thêm 5p sau khi không ra được nữa em rút ra thì tuột ạ bao cao su nằm kẹt trong âm đạo vậy em có bị lây bệnh H không ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Leminhlong Xem bài viết
    Cho em hỏi về vấn đề tuột bao ạ , em có qhtd vs gmd có sử dụng bao cao su lúc lâm trận thì em có xuất ra 1 tí rồi em nhấp thêm 5p sau khi không ra được nữa em rút ra thì tuột ạ bao cao su nằm kẹt trong âm đạo vậy em có bị lây bệnh H không ạ
    Nếu rút ra bị tuột bao cao su thì không có sao em.

Thông tin về chủ đề này