Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Nhờ các anh chị tư vấn giúp em ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2

Nhờ các anh chị tư vấn giúp em ạ

Chuyện là trong tháng trước em có đi masage thì bạn ktv có dùng âm đạo để masage cho em thì có lấy dương vật chà qua chà lại ở âm đạo (nhưng ko có đút vào) thì em thấy là đầu dương vật nóng nóng. Em có nói là: " em cho nó vào rồi hả" thì bạn nói là ko chỉ có chà bên ngoài thôi ko có cho vào. Và em bảo thôiđừng làm vậy và bạn đó dùng miệng để làm cho em xuất.
    DẠ do lúc bạn đó chà âm đạo với dương vật như vậy mà ko có bao gì cả nên em cứ lo ngay ngáy mãi ạ.
    Anh chị cho em hỏi là làm vậy em có bị nguy cơ với HIV ko ạ. Em xin cám ơn nhiều ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Haonam12346 Xem bài viết
    Chuyện là trong tháng trước em có đi masage thì bạn ktv có dùng âm đạo để masage cho em thì có lấy dương vật chà qua chà lại ở âm đạo (nhưng ko có đút vào) thì em thấy là đầu dương vật nóng nóng. Em có nói là: " em cho nó vào rồi hả" thì bạn nói là ko chỉ có chà bên ngoài thôi ko có cho vào. Và em bảo thôiđừng làm vậy và bạn đó dùng miệng để làm cho em xuất.
    DẠ do lúc bạn đó chà âm đạo với dương vật như vậy mà ko có bao gì cả nên em cứ lo ngay ngáy mãi ạ.
    Anh chị cho em hỏi là làm vậy em có bị nguy cơ với HIV ko ạ. Em xin cám ơn nhiều ạ
    Không có nguy cơ em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dạ em cám ơn anh Tuấn ạ

Thông tin về chủ đề này