Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Lo lắng HIV khi OS

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Lo lắng HIV khi OS

Em có quan hệ nam-nam. Em có bj cho bạn nam (ko rõ có precum ko, nhưng chắc chắn ko xuất tinh).
    Em dùng chỉ nha khoa và có đánh răng trước khi gặp bạn ấy, em ko để ý có dùng chỉ mạnh quá để chảy máu không. Sau khi bj tầm 15p em có đi đánh răng và súc Listerine.

Em rất lo lắng và hối hận. Hiện em đã qua 10 ngày dù biết xn Ab/Ag ko đúng nhưng em vẫn đi và cho âm tính.
    Tuy nhiên em đang có dấu hiệu mệt lả người, ăn ko ngon, người hầm hầm: triệu chứng như nhiễm covid nhưng test ko có, em đọc thì thấy có thể đây là triệu chứng cửa sổ.
    Thực sự em rất sợ, có kêu bạn nam đi xn để yên tâm phần nào nhưng bạn ấy vẫn chưa đi.

Cho em hỏi, xác suất nhiễm nếu bj có precum thực tế có cao không ạ.
    Và em đợi 14 ngày để đi Ab/Ag thì đủ thời gian chưa ạ
    Thực sự em stress nặng nề, tâm trạng hoảng loạn và hối hạn.
    Cảm ơn các Anh Chị đã đọc và chia sẻ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi dongmua64 Xem bài viết
    Em có quan hệ nam-nam. Em có bj cho bạn nam (ko rõ có precum ko, nhưng chắc chắn ko xuất tinh).
    Em dùng chỉ nha khoa và có đánh răng trước khi gặp bạn ấy, em ko để ý có dùng chỉ mạnh quá để chảy máu không. Sau khi bj tầm 15p em có đi đánh răng và súc Listerine.

Em rất lo lắng và hối hận. Hiện em đã qua 10 ngày dù biết xn Ab/Ag ko đúng nhưng em vẫn đi và cho âm tính.
    Tuy nhiên em đang có dấu hiệu mệt lả người, ăn ko ngon, người hầm hầm: triệu chứng như nhiễm covid nhưng test ko có, em đọc thì thấy có thể đây là triệu chứng cửa sổ.
    Thực sự em rất sợ, có kêu bạn nam đi xn để yên tâm phần nào nhưng bạn ấy vẫn chưa đi.

Cho em hỏi, xác suất nhiễm nếu bj có precum thực tế có cao không ạ.
    Và em đợi 14 ngày để đi Ab/Ag thì đủ thời gian chưa ạ
    Thực sự em stress nặng nề, tâm trạng hoảng loạn và hối hạn.
    Cảm ơn các Anh Chị đã đọc và chia sẻ
    Những gì em kể không có nguy cơ HIV.

Thông tin về chủ đề này