Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: OS bởi GMD, mong được tư vấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Question OS bởi GMD, mong được tư vấn

Em xin chào các Admin và mọi người trên diễn đàn ạ. Cho em được hỏi nhận tư vấn từ mọi người ạ.
    Cách đây 3 ngày em có qhtd với GMD. Em có sử dụng BCS, không có hôn môi. Em có qhtd 2 lần, giữa 2 lần thì GMD có OS cho em khoảng 3 phút (không xuất tinh), còn em có đưa ngón tay vào AD của đối phương, tay em không bị xước gì. sau OS thì không vệ sinh mà mang BCS vào rồi tiếp tục qhtd.
    Cho em hỏi em có khả năng lây nhiễm HIV không ạ.
    Em nên đợi bao lâu để có thể làm xét nghiệm lần đầu tiên ạ.
    Các bệnh STDs sau khoảng thời gian bao lâu thì sẽ có các biểu hiện để nhận thấy ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Archilles Xem bài viết
    Em xin chào các Admin và mọi người trên diễn đàn ạ. Cho em được hỏi nhận tư vấn từ mọi người ạ.
    Cách đây 3 ngày em có qhtd với GMD. Em có sử dụng BCS, không có hôn môi. Em có qhtd 2 lần, giữa 2 lần thì GMD có OS cho em khoảng 3 phút (không xuất tinh), còn em có đưa ngón tay vào AD của đối phương, tay em không bị xước gì. sau OS thì không vệ sinh mà mang BCS vào rồi tiếp tục qhtd.
    Cho em hỏi em có khả năng lây nhiễm HIV không ạ.
    Em nên đợi bao lâu để có thể làm xét nghiệm lần đầu tiên ạ.
    Các bệnh STDs sau khoảng thời gian bao lâu thì sẽ có các biểu hiện để nhận thấy ạ.
    Với HIV em không có sao,nhưng em có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Archilles (06-06-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Em cảm ơn anh Tuấn ạ. Em ở nước ngoài nên k có xét nghiệm combo như ở VN mà sẽ chia ra từng loại riêng biệt. Em định làm các xét nghiệm HIV, Lậu, Giang mai và viêm gan B. Bây giờ là ngày thứ 4 nếu tính theo giờ, thì khoảng ngày bao nhiêu là có thể xét nghiệm được ạ. Em cảm ơn lần nữa ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Archilles Xem bài viết
    Em cảm ơn anh Tuấn ạ. Em ở nước ngoài nên k có xét nghiệm combo như ở VN mà sẽ chia ra từng loại riêng biệt. Em định làm các xét nghiệm HIV, Lậu, Giang mai và viêm gan B. Bây giờ là ngày thứ 4 nếu tính theo giờ, thì khoảng ngày bao nhiêu là có thể xét nghiệm được ạ. Em cảm ơn lần nữa ạ
    Sau 4 tuần em.

Thông tin về chủ đề này