Em chào anh Tuấn và mọi người trong diễn đàn ạ,

Cách đây gần 1 tháng, cụ thể là ngày 8/7/2023, em có quan hệ với GMD. Hôm đó chỉ là do nhu cầu chứ không say xỉn gì nên em vẫn tỉnh táo, muốn thử trải nghiệm 1 lần nhưng sau đấy nghĩ lại thì bị sợ HIV từ đó tới giờ...

Cụ thể hôm đó quan hệ em không cho Oral cũng như dùng BCS từ đầu. Tuy nhiên, bcs này là của GMD nên em cũng hơi ngờ ngợ nhưng lại không nghĩ ra để đổi. Vì khi mới đầu em không cho GMD động vào thằng nhỏ cũng như oral ngay nên nó chưa cương mà chỉ hơi lớn hơn xíu thôi, ngay đó thì GMD có đeo luôn bcs cho em và hành sự luôn. Lúc này em có thấy bcs vẫn ôm sát cậu nhỏ chứ không thấy lỏng hay dễ tuột gì, quan hệ nhẹ nhàng được khoảng 15-30s gì đó thì em có dừng lại để kéo hết thêm bcs lên do cậu nhỏ đã to hẳn ra rồi. Sau đấy thì có quan hệ thêm khoảng 15-20 phút mới xong, thì GMD có tháo bcs giúp em và vứt đi luôn :( Em lại hơi non nên không kiểm tra nhưng lúc đấy không dám đụng vào thùng rác với 1 đống bcs khác ở đó :(

Lúc quan hệ xong em thấy vẫn còn tinh dịch trắng bên trong nên chắc không bị rách hay thủng gì như nhiều bài khác trên diễn đàn đã đề cập... cũng như không thấy có máu bên ngoài bao

Tuy nhiên, em vẫn cảm thấy lo hơn 2 tuần nay rồi, nhiều lúc nghĩ mà không làm được việc khác nữa.
Nay lên đây muốn nhờ anh Tuấn cùng các anh chị có thể trả lời giúp em xem việc em quan hệ như trên có thể có nguy cơ lây HIV không ạ?

Em cảm ơn các anh chị nhiều