Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Triệu chứng HPV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Triệu chứng HPV

Em chào các Anh Chị trong diễn đàn ạ, em có câu hỏi liên quan tới virus HPV mong Anh Chị trả lời giúp em ạ. Em thường quan hệ tình dục miệng BJ dương vật của bạn em, em không có triệu chứng của HPV như nổi mụn cóc. Tuy nhiên, em đọc các thông tin trên mạng nói rằng virus HPV loại 16 và 18 có thể lây mà không có triệu chứng có đúng không ạ, hai loại này thường gây ung thư hoá, vậy có cách nào biết được mình nhiễm hai loại trên không ạ!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Huythang Xem bài viết
    Em chào các Anh Chị trong diễn đàn ạ, em có câu hỏi liên quan tới virus HPV mong Anh Chị trả lời giúp em ạ. Em thường quan hệ tình dục miệng BJ dương vật của bạn em, em không có triệu chứng của HPV như nổi mụn cóc. Tuy nhiên, em đọc các thông tin trên mạng nói rằng virus HPV loại 16 và 18 có thể lây mà không có triệu chứng có đúng không ạ, hai loại này thường gây ung thư hoá, vậy có cách nào biết được mình nhiễm hai loại trên không ạ!
    Bị sùi mào gà là phải có biểu hiện sần sùi nổi lên,còn không có biểu hiện là không bị.Còn muốn biết mình có tế bào tiền ẩn ung thư hay không thì đi kiểm tra xét nghiệm 6 tháng 1 lần.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    E cảm ơn Anh Tuấn ạ! Anh ui, có trường hợp nào lây HPV mà k có biểu hiện sùi k ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Huythang Xem bài viết
    E cảm ơn Anh Tuấn ạ! Anh ui, có trường hợp nào lây HPV mà k có biểu hiện sùi k ạ
    Không có chuyện đó em.

Thông tin về chủ đề này