Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Quan hệ không xâm nhập có nguy cơ lây nhiễm HIV không?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Question Quan hệ không xâm nhập có nguy cơ lây nhiễm HIV không?

Anh Tuấn ơi cho em hỏi xíu ạ! Em là nữ, chuyện là em và 1 bạn nam có quan hệ tình dục không xâm nhập, em vẫn còn mặc quần lót và 1 quần mỏng ở ngoài (loại quần bảo hộ khi mặc váy ngắn, là tổng cộng em mặc 2 quần), bạn nam thì không có mặc gì cả. Bạn nam có cọ xát dương vật vào vùng kín của em, lúc đó dương vật của bạn có tiết ra chất dịch nhờn thấm xuyên vào quần lót của em, cho em hỏi là trường hợp này của em thì có khả năng lây nhiễm HIV hay các bệnh tình dục khác không ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi Try123 Xem bài viết
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi xíu ạ! Em là nữ, chuyện là em và 1 bạn nam có quan hệ tình dục không xâm nhập, em vẫn còn mặc quần lót và 1 quần mỏng ở ngoài (loại quần bảo hộ khi mặc váy ngắn, là tổng cộng em mặc 2 quần), bạn nam thì không có mặc gì cả. Bạn nam có cọ xát dương vật vào vùng kín của em, lúc đó dương vật của bạn có tiết ra chất dịch nhờn thấm xuyên vào quần lót của em, cho em hỏi là trường hợp này của em thì có khả năng lây nhiễm HIV hay các bệnh tình dục khác không ạ?
    Những gì em kể 100% không có nguy cơ bệnh nào hết.

Thông tin về chủ đề này