Kết quả 1 đến 17 của 17

Chủ đề: Mong mọi người giải đáp

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

Post Mong mọi người giải đáp

Chào anh Tuấn và mọi người ! E xin trình bày sự việc
    E 22t và trong 1 đêm nhậu say e đã không là chính mình và lần đầu tiên đi GMD.
    Hôm đấy đầu tiên cô ta có os cho e tầm 10-14s xong e cản và sau quan hệ có bao cap su tầm 3 4p...khi về nhà e có tắm lại xà phòng và quan sát thấy trên thân dương vật có 3 4 vết trầy da nhưng ko chảy máu... E ko chắc là miệng có ta có trầy xước hay không... Giả sử cô ta mắc bệnh thì liệu khả năng dính bệnh xã hội của e cao lắm phải không ạ... Liệu nếu bị giang mai thì e nên chữa ở đâu ạ và liệu có thể có gia đình đc k ạ... Mỗi ngày vs e như địa ngục.. Cứ tự hỏi sao ngu dốt mà uống say để rồi lm điều dại dột... Mong a/c cho e lời khuyên ạ.. 16ngày rồi e mất gần 7kg .. Luôn tự hỏi nếu lỡ mắc bệnh thì nên làm sao 😢😢
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Lolanghoangmang@ Xem bài viết
    Chào anh Tuấn và mọi người ! E xin trình bày sự việc
    E 22t và trong 1 đêm nhậu say e đã không là chính mình và lần đầu tiên đi GMD.
    Hôm đấy đầu tiên cô ta có os cho e tầm 10-14s xong e cản và sau quan hệ có bao cap su tầm 3 4p...khi về nhà e có tắm lại xà phòng và quan sát thấy trên thân dương vật có 3 4 vết trầy da nhưng ko chảy máu... E ko chắc là miệng có ta có trầy xước hay không... Giả sử cô ta mắc bệnh thì liệu khả năng dính bệnh xã hội của e cao lắm phải không ạ... Liệu nếu bị giang mai thì e nên chữa ở đâu ạ và liệu có thể có gia đình đc k ạ... Mỗi ngày vs e như địa ngục.. Cứ tự hỏi sao ngu dốt mà uống say để rồi lm điều dại dột... Mong a/c cho e lời khuyên ạ.. 16ngày rồi e mất gần 7kg .. Luôn tự hỏi nếu lỡ mắc bệnh thì nên làm sao ������������
    Những gì em kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Lolanghoangmang@ (18-09-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ anh Tuấn cho e hỏi thêm cái nữa là giả sử cô gái kia mang bệnh xã hội thật thì với tình trạng trầy đấy của e thì e vẫn có khả năng bị lây nhiễm khi bị os không ạ.. E cám ơn anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ anh Tuấn cho e hỏi thêm cái nữa là giả sử cô gái kia mang bệnh xã hội thật thì với tình trạng trầy đấy của e thì e vẫn có khả năng bị lây nhiễm khi bị os không ạ.. E cám ơn anh
    Không có sao.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Lolanghoangmang@ (18-09-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ chào a Tuấn. A cho e hỏi thêm là bệnh mụn rộp sinh dụ mà sau 18 ngày ko có dấu hiệu nổi mụn nước , mủ thành chùm ở bộ phận sinh dục thì có an toàn chưa ạ. Hay chỉ có xét nghiệm mới biết đc ạ..

Quản Trị Box Hỏi Đáp HIV SmileAndLive's Avatar
    Cảm ơn
    4
    Dạ chào a Tuấn. A cho e hỏi thêm là bệnh mụn rộp sinh dụ mà sau 18 ngày ko có dấu hiệu nổi mụn nước , mủ thành chùm ở bộ phận sinh dục thì có an toàn chưa ạ. Hay chỉ có xét nghiệm mới biết đc ạ..
    15s unprotected OS thì quá ngắn để có thể có nguy cơ với bênh nào

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ chào anh Tuấn và mọi người.. Hôm nay là 4 tuần sau hành vi nguy cơ.. E có đi xét nghiệm ở galant thì hiv giang mai viêm gan b âm tính hết.. Mặc dù là đc a chị tư vấn là ko sao nhưng tâm lý e cũng còn rất lo sợ..
    E còn vướng mắc là bệnh sùi và bệnh mụn rộp sinh dục thì sau 1 tháng nếu ko có biểu hiện của bệnh thì có dc xem là an toàn k ạ.. E cám ơn ạ..

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ chào anh Tuấn và mọi người.. Hôm nay là 4 tuần sau hành vi nguy cơ.. E có đi xét nghiệm ở galant thì hiv giang mai viêm gan b âm tính hết.. Mặc dù là đc a chị tư vấn là ko sao nhưng tâm lý e cũng còn rất lo sợ..
    E còn vướng mắc là bệnh sùi và bệnh mụn rộp sinh dục thì sau 1 tháng nếu ko có biểu hiện của bệnh thì có dc xem là an toàn k ạ.. E cám ơn ạ..
    An toàn rồi em.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Lolanghoangmang@ (29-09-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ e chào mn!
    A/c cho e hỏi là e có biểu hiện này
    https://drive.google.com/drive/folde...iEADGLEtfLkalC
    Dạ sau 31 ngày nhưng trên rảnh quy đầu e có các nốt nhỏ khá nhiều. Đây có phải biểu hiện bệnh lí std nào không ạ.. E thấy ngày 23 đã có nổi và kích thước cũng như thế. Nhưng hôm nay nhiều hơn 1 ít... Sẹo kia là do Trc đó bác sĩ đã cắt quy đầu chưa mất sẹo ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ e chào mn!
    A/c cho e hỏi là e có biểu hiện này
    Dạ sau 31 ngày nhưng trên rảnh quy đầu e có các nốt nhỏ khá nhiều. Đây có phải biểu hiện bệnh lí std nào không ạ.. E thấy ngày 23 đã có nổi và kích thước cũng như thế. Nhưng hôm nay nhiều hơn 1 ít... Sẹo kia là do Trc đó bác sĩ đã cắt quy đầu chưa mất sẹo ạ
    Không phải bệnh gì hết em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ e chào a Tuấn và mọi người.. Hôm nay là 6 tuần sau hành vi nguy cơ.. Trước đó thì 6 tuần khi e quan hệ không an toàn e có đi phòng khám thì họ bảo cắt bao quy đầu.. Và do lo lắng nên e đã cắt bao quy đầu... Và sau 6 tuần thì e thấy trên đường khâu thì có các u như hình.. A chị cho e hỏi đây là u do đường khâu hay là dấu hiệu của sùi mào gà ạ.. E không biết đây có phải dấu hiệu không ạ.. E cám ơn ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ e chào a Tuấn và mọi người.. Hôm nay là 6 tuần sau hành vi nguy cơ.. Trước đó thì 6 tuần khi e quan hệ không an toàn e có đi phòng khám thì họ bảo cắt bao quy đầu.. Và do lo lắng nên e đã cắt bao quy đầu... Và sau 6 tuần thì e thấy trên đường khâu thì có các u như hình.. A chị cho e hỏi đây là u do đường khâu hay là dấu hiệu của sùi mào gà ạ.. E không biết đây có phải dấu hiệu không ạ.. E cám ơn ạ
    Làm gì là sùi mào gà.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    E còn hơi lo lắng ạ.... Vậy đây chỉ là sẹo lồi do cắt bao thôi phải ko ạ.. E cám ơn ạ..nếu đc tư vấn không phải smg thì em cũng giải tỏa phần nào ạ... Nguyên hôm nay e cứ suy sụp . Nếu đã 6 tuần rồi thì khả quan ko bị smg có cao ko ạ.. E hơi yếu tâm lý

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    E còn hơi lo lắng ạ.... Vậy đây chỉ là sẹo lồi do cắt bao thôi phải ko ạ.. E cám ơn ạ..nếu đc tư vấn không phải smg thì em cũng giải tỏa phần nào ạ... Nguyên hôm nay e cứ suy sụp ������������. Nếu đã 6 tuần rồi thì khả quan ko bị smg có cao ko ạ.. E hơi yếu tâm lý ���������������� �
    Khẳng định không bị sùi mào gà.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ chào a Tuấn và mọi người. sau 90 ngày e không xảy ra bất cứ dấu hiệu gì.. Nhưng 1tháng trước và tháng này( hôm nay) em đi xét nghiệm thì được bác sĩ chuẩn đoán là bị vôi hóa d=5mm ở tuyến tiền liệt và buộc e phải chữa ngay nếu để lâu vẽ gây vô sinh. E hoang mang vô cùng.. E muốn được được tư vấn là nốt vôi này rất nguy hiểm đúng không ạ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Vì cảm giác bác sĩ cứ vặn vẹo em mua thuốc giá rất cao nên em thật sự hơi bị hoang mang.... Mà lên mạng tìm hiểu thì quá nhiều luồng thông tin em không biết tin vái nào luôn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ chào a Tuấn và mọi người. sau 90 ngày e không xảy ra bất cứ dấu hiệu gì.. Nhưng 1tháng trước và tháng này( hôm nay) em đi xét nghiệm thì được bác sĩ chuẩn đoán là bị vôi hóa d=5mm ở tuyến tiền liệt và buộc e phải chữa ngay nếu để lâu vẽ gây vô sinh. E hoang mang vô cùng.. E muốn được được tư vấn là nốt vôi này rất nguy hiểm đúng không ạ.
    Vì cảm giác bác sĩ cứ vặn vẹo em mua thuốc giá rất cao nên em thật sự hơi bị hoang mang.... Mà lên mạng tìm hiểu thì quá nhiều luồng thông tin em không biết tin vái nào luôn ������
    Em đừng nghe mấy ông Bác Sĩ phòng khám tư,vì rất nhiều người bị hủ dọa để môi tiền nhé.Em muốn khám gì thì nên đến bệnh viện chuyên khoa thì mới chính xác.

Thông tin về chủ đề này