Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Quan hệ tình dục có dùng bao cao su,sau đó kích thích bằng tay sợ nguy cơ hiv

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    13

Unhappy Quan hệ tình dục có dùng bao cao su,sau đó kích thích bằng tay sợ nguy cơ hiv

Cách đây khoảng 3 tuần em có bị bạn rủ đi với GMD. Em dùng BCS tử tế nhưng mà do em kiểu rất sợ sệt lúc quan hệ không thể cương cứng được. Không làm cáh nào được luôn. Sau đó có kích thích bằng tay . Đến lúc về nhà tối đấy em cảm thấy hơi đau buốt 1 2 hôm. Em vẫn rất sợ là hôm đấy mình không cương cứng được nên bao dễ rách. Sau đó 2 tuần 1 buổi chiều em cảm thấy hơi sốt nhưng đến tối thì hết . Tuần này em có đi uống rượu . Hôm sau dậy thì thấy đau khớp quá . Đến tối cũng hết . ( trong khoảng thời gian này em cũng tập chế độ ăn nhiều đạm toàn trứng ngày 2 quả) Trên người em thì có 1 2 nốt đỏ đỏ . Miệng em thì cả 1 tuần rồi em không rõ là đang mọc răng hay là lở loét nữa. Em đang rất băn khoăn và cảm thấy vô cùng lo lăng rằng có phải em đã bị nhiễm HIV không . Em không thấy có nổi hạch . Phát ban HIV thì có nhiều không ạ Em thực sự rất lo lắng . Soi gương nhìn vào ngực hình như nó cứ đỏ đỏ sao ấy . Mà còn có 1,2 hôm em bị ngạt mũi. Sáng dậy thấy khô khô họng nhưng ăn uống thì vẫn rất bình thường không cảm giác gì . Em thấy mình giống quá nhiều triệu chứng . Bao giờ em có thể đi khám ạ. Thức sự tết này cứ kiểu này em ko vui nổi nữa
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi gnolmon Xem bài viết
    Cách đây khoảng 3 tuần em có bị bạn rủ đi với GMD. Em dùng BCS tử tế nhưng mà do em kiểu rất sợ sệt lúc quan hệ không thể cương cứng được. Không làm cáh nào được luôn. Sau đó có kích thích bằng tay . Đến lúc về nhà tối đấy em cảm thấy hơi đau buốt 1 2 hôm. Em vẫn rất sợ là hôm đấy mình không cương cứng được nên bao dễ rách. Sau đó 2 tuần 1 buổi chiều em cảm thấy hơi sốt nhưng đến tối thì hết . Tuần này em có đi uống rượu . Hôm sau dậy thì thấy đau khớp quá . Đến tối cũng hết . ( trong khoảng thời gian này em cũng tập chế độ ăn nhiều đạm toàn trứng ngày 2 quả) Trên người em thì có 1 2 nốt đỏ đỏ . Miệng em thì cả 1 tuần rồi em không rõ là đang mọc răng hay là lở loét nữa. Em đang rất băn khoăn và cảm thấy vô cùng lo lăng rằng có phải em đã bị nhiễm HIV không . Em không thấy có nổi hạch . Phát ban HIV thì có nhiều không ạ Em thực sự rất lo lắng . Soi gương nhìn vào ngực hình như nó cứ đỏ đỏ sao ấy . Mà còn có 1,2 hôm em bị ngạt mũi. Sáng dậy thấy khô khô họng nhưng ăn uống thì vẫn rất bình thường không cảm giác gì . Em thấy mình giống quá nhiều triệu chứng . Bao giờ em có thể đi khám ạ. Thức sự tết này cứ kiểu này em ko vui nổi nữa

Những gì bạn kể tình dục có dùng bao cao su hoàn toàn không có nguy cơ và kích dục bằng tay không nguy cơ.Bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này :

Chủ đề : kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ?
    Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay?
    Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay.
    Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ
    Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em
    Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay)
    Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

gnolmon (26-01-2014)

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Tất cả những gì bạn kể hoàn toàn k có nguy cơ, Bạn QHTD có BCS là an toàn, rách bạn là bạn và bạn tình sẽ phát hiện ngay, k phải chỉ mình bạn sợ nhiễm HIV, mà GMD họ cũng sợ bị nhiễm từ chính khách làng chơi, bởi họ sống bắng việc hành nghề kiếm so061ng, nếu họ k biết bảo vệ mình thì thử hỏi tương lai họ sẽ ra sao, Riêng hành vi kích dục là hành vi an tàon, khôn gpha3i là con đường xâm nhập của HIV

5. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

gnolmon (26-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    13
    lúc GMD kích dục em cũng không thể lên được , nhưng sau đo thì vẫn xuất tinh ngàoi tự em làm (LẤY 1 CÁI KHĂN Ở ĐẤY LAU -có nguy cơ không ạ ) Ở nhà thủ dâm thì vẫn bình thường. Cái em lo nhất là hôm đấy em không lên được nên bị rách bao cao su. Em cũng không thấy có dấu hiệu gì ở CQSD. Phát ban cơ thể thì có nhiều không ạ ? ( em có 1 nốt ở tay 1 nốt ở đùi)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    lúc GMD kích dục em cũng không thể lên được , nhưng sau đo thì vẫn xuất tinh ngàoi tự em làm (LẤY 1 CÁI KHĂN Ở ĐẤY LAU -có nguy cơ không ạ ) Ở nhà thủ dâm thì vẫn bình thường. Cái em lo nhất là hôm đấy em không lên được nên bị rách bao cao su. Em cũng không thấy có dấu hiệu gì ở CQSD. Phát ban cơ thể thì có nhiều không ạ ? ( em có 1 nốt ở tay 1 nốt ở đùi)
    Kích thích bằng tay cho dù nhờ bạn tình làm giúp, Thì cũng không phải là hành vi có nguy cơ.Đây mới chính là tình dục an toàn.HIV không lây nhiễm từ cái khăn lau :

Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: sợ lây nhiễm từ cái khăn lau,tư vấn dùm em trường hợp này

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

gnolmon (26-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    13
    Anh ơi cho em hỏi nôt một cái. Em không lên được à cọ sát thì có dễ rách bao không ạ. Thực sự hôm đó nhớ lại GMD toàn bảo để đeo bao và giữ ko cho em đụng vào bao sợ rách. Thằng bạn em bảo không cương cứng thì rất dễ rách bao. Tại vì em vẫn có hành vi quan hệ trước đó, do không cương cứng được mới chuyển sang kích thích bằng tay
    Lần sửa cuối bởi gnolmon, ngày 26-01-2014 lúc 13:43.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    13
    Em vẫn muốn chắc chắn thì bào lâu nữa em có thể kiểm tra bằng Quick Test ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Anh ơi cho em hỏi nôt một cái. Em không lên được à cọ sát thì có dễ rách bao không ạ. Thực sự hôm đó nhớ lại GMD toàn bảo để đeo bao và giữ ko cho em đụng vào bao sợ rách. Thằng bạn em bảo không cương cứng thì rất dễ rách bao. Tại vì em vẫn có hành vi quan hệ trước đó, do không cương cứng được mới chuyển sang kích thích bằng tay

Nếu bao cao su bị rách thì lúc quan hệ bạn sẽ cảm nhận được và sau khi quan hệ bạn sẽ nhìn thấy bằng mắt thường.Cô gái kia không có bạn (khách) đụng sợ bị rách bao,để phòng bệnh cho mình.

12. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

gnolmon (26-01-2014)

Thông tin về chủ đề này