Kết quả 1 đến 20 của 53

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao và không dùng miệng, đang lo lắng bị HIV ạ

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ thật sự e đang lo lắng quá ạ. Anh cho e hỏi là đeo BCS là biện pháp phòng chống HIV cực kì hiệu quả hay nói cách khác là hiệu quả rất cao phải ko ạ? Tại trong đầu e cứ suy nghĩ là quan hệ vs GMD là nguy cơ cao ấy ạ. Sao em cứ thấy lo lo á anh ạ. Tại cái nguy cơ 2 của e thì cuối tuần sau em mới đủ 22 ngày để xn nên chờ đợi làm em lo lắng vs stress quá ạ. Mong được anh tư vấn ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi Long cle Xem bài viết
    Dạ thật sự e đang lo lắng quá ạ. Anh cho e hỏi là đeo BCS là biện pháp phòng chống HIV cực kì hiệu quả hay nói cách khác là hiệu quả rất cao phải ko ạ? Tại trong đầu e cứ suy nghĩ là quan hệ vs GMD là nguy cơ cao ấy ạ. Sao em cứ thấy lo lo á anh ạ. Tại cái nguy cơ 2 của e thì cuối tuần sau em mới đủ 22 ngày để xn nên chờ đợi làm em lo lắng vs stress quá ạ. Mong được anh tư vấn ạ.
    Nếu bao cao su không bảo vệ được thì người ta sản xuất ra làm gì?

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Long cle (21-10-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ vâng ạ, em cảm ơn anh. Tại em cứ nghĩ BCS nó sinh ra là hiệu quả cao cho việc tránh thai thôi ạ. Ko hiểu sao sau cái lần sai lầm ấy em lại lo lắng tột cùng mà mấy ô trong công ty mà rủ em đi thì lại thấy ko lo lắng gì hết, còn cười e nữa ạ. Thật sự qua lần này là em chừa rồi ạ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ anh Tuấn ơi, tự nhiên 2-3 hôm nay em bị đau mỏi phần vai và tay ạ, em lo và stress quá anh ạ, có khi nào bây giờ triệu chứng mới xuất hiện không ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Dạ anh Tuấn ơi, tự nhiên 2-3 hôm nay em bị đau mỏi phần vai và tay ạ, em lo và stress quá anh ạ, có khi nào bây giờ triệu chứng mới xuất hiện không ạ?
    Do em lo lắng gây ra thôi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ anh Tuấn ơi, tự nhiên hôm nay em mới nghĩ ra là cái hôm xảy ra nguy cơ đó thì em có nhớ là tay của GMD có cầm vào dương vật em thì có bị làm sao ko ạ, nói thật với anh là từ lúc xày ra nguy cơ đến giờ e lúc nào cũng nghĩ đến ngày hôm đó ạ, em lo quá a. Cuối tuần này nguy cơ 2 của e được 22 ngày em mới đi xn đc ạ, em lo quá.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ em rất mong đc các anh chị tư vấn giúp e ạ, nếu e có hỏi nhiều thì mong anh chị thông cảm cho tâm trạng của e hiện tại ạ, thực sự là em đang rất lo ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,935
    Dạ anh Tuấn ơi, tự nhiên hôm nay em mới nghĩ ra là cái hôm xảy ra nguy cơ đó thì em có nhớ là tay của GMD có cầm vào dương vật em thì có bị làm sao ko ạ, nói thật với anh là từ lúc xày ra nguy cơ đến giờ e lúc nào cũng nghĩ đến ngày hôm đó ạ, em lo quá a. Cuối tuần này nguy cơ 2 của e được 22 ngày em mới đi xn đc ạ, em lo quá.
    Yên tâm không có nguy cơ đâu.

10. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Long cle (28-10-2023)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Quan hệ vs GMD thì nguy cơ cao nhưng dùng BCS là quá an toàn r,ông đi xn chỉ tốn tiền thui chứ k có nguy cơ gì cả.Đọc xong tin của tui thì vui vẻ lên và lo tập trung cv & gia đình đi.Sau này đừng đi chơi vậy nữa vì bcs k ngăn ngừa đc các bệnh khác khi tiếp xúc vs những nơi k có bcs bảo vệ mà GMD là nguy cơ bệnh tình dục rất cao.

12. Những thành viên đã cảm ơn hyvong1phepmau cho bài viết này:

Long cle (01-11-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ vâng ạ, em cũng chừa rồi anh ạ, mà anh cho em hỏi là cái hôm mà xảy ra 2 nguy cơ đó thì e có ôm ấp GMD thì có nguy cơ bệnh gì ko ạ? Với lại anh cho e hỏi thêm là làm tình dục bằng tay có BCS (tức là gmd có sóc dương vật cho e có dùng bcs) là tình dục an toàn phải ko ạ? Sao em lo quá mấy Anh ạ, rất mong đc các Anh giải đáp thắc mắc cho em ạ, do tâm lí em ko ổn định nên trong đầu e có nhiều câu hỏi muốn hỏi lắm ạ, nếu có làm phiền các Anh nhiều thì mong các Anh thông cảm cho tâm trạng của em ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Cho dù GMD sóc lúc k bcs thì cũng an toàn,bạn đừng cố hù mình nữa.Vui vẻ lên mà dành time cho những người thân bạn đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ vâng, em cảm ơn Anh đã tư vấn cho e ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,935
    Dạ vâng ạ, em cũng chừa rồi anh ạ, mà anh cho em hỏi là cái hôm mà xảy ra 2 nguy cơ đó thì e có ôm ấp GMD thì có nguy cơ bệnh gì ko ạ? Với lại anh cho e hỏi thêm là làm tình dục bằng tay có BCS (tức là gmd có sóc dương vật cho e có dùng bcs) là tình dục an toàn phải ko ạ? Sao em lo quá mấy Anh ạ, rất mong đc các Anh giải đáp thắc mắc cho em ạ, do tâm lí em ko ổn định nên trong đầu e có nhiều câu hỏi muốn hỏi lắm ạ, nếu có làm phiền các Anh nhiều thì mong các Anh thông cảm cho tâm trạng của em ạ.
    Tư vấn em không có nguy cơ rồi nhé,em không được Spam bài.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ vâng Anh, em xin lỗi anh ạ. Tại do em lo lắng quá thôi nên mong Anh thông cảm. Em cảm ơn Anh rất nhiều ạ.

Thông tin về chủ đề này