Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Nguy cơ & Triệu chứng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Nguy cơ & Triệu chứng

xin lỗi nhờ stt này mình xin a tuấn và các anh chị có kinh nghiệm tư vấn với ạ:
    chuyện là em có qh không an toàn vs 1 ng ở cty. sau 2 tháng ( tính từ thời điểm qh là tháng 4 tới tháng 6 thì em bị đau họng và rát cổ, em có đi xét nghiệm thì âm tính HIV). trong tháng 7 em có đi cắt tóc, không may tông đơ đâm trúng tai em chảy máu.tới tháng 10 đến nay người em nỗi mẩn đỏ và ngứa và cơ thể đau nhứt khắp người, 2 nách em nhứt trong vòng vài ngày đến vài tuần là hết rồi thời gian sau thì bị lại ( Liệu em có bị bệnh HIV hay bênh xã hội : giang mai hay bệnh nào không anh). miệng em bị lở rồi tự hết trong vòng 3 đến 4 tuần thì bị lại. mong anh chị tư vấn giúp em ạ
    ads

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi nguyentuananh5599 Xem bài viết
    xin lỗi nhờ stt này mình xin a tuấn và các anh chị có kinh nghiệm tư vấn với ạ:
    chuyện là em có qh không an toàn vs 1 ng ở cty. sau 2 tháng ( tính từ thời điểm qh là tháng 4 tới tháng 6 thì em bị đau họng và rát cổ, em có đi xét nghiệm thì âm tính HIV). trong tháng 7 em có đi cắt tóc, không may tông đơ đâm trúng tai em chảy máu.tới tháng 10 đến nay người em nỗi mẩn đỏ và ngứa và cơ thể đau nhứt khắp người, 2 nách em nhứt trong vòng vài ngày đến vài tuần là hết rồi thời gian sau thì bị lại ( Liệu em có bị bệnh HIV hay bênh xã hội : giang mai hay bệnh nào không anh). miệng em bị lở rồi tự hết trong vòng 3 đến 4 tuần thì bị lại. mong anh chị tư vấn giúp em ạ
    Với kết quả xét nghiệm sau 2 tháng âm tính thì bạn có thể yên tâm với hiv, các bệnh giang mai, viêm gan B phải xét nghiệm mới biết được.

3. Những thành viên đã cảm ơn Thanh Hiep cho bài viết này:

Cybertronass (11-12-2023)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trên tay em có nổi mẩn đỏ, sau đó hết mẩn đỏ rồi tím lại. Em lấy tay cào thì k bong tróc.và người em nổi mẩn đỏ rồi vài ba hôm lại hết.rồi mẩn lại ở chỗ khác. A tư vấn giúp em ạ. Với nguy cơ tông đơ đam chảy máu liệu có bị hiv không anh. Tiệm cắt tóc đông khách . Em mới tham gia diễn đàn và chưa hiểu rõ hết. Mong anh chị tư vấn và giải thích giúp ạ. Em xin cảm ơn

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Trên tay em có nổi mẩn đỏ, sau đó hết mẩn đỏ rồi tím lại. Em lấy tay cào thì k bong tróc.và người em nổi mẩn đỏ rồi vài ba hôm lại hết.rồi mẩn lại ở chỗ khác. A tư vấn giúp em ạ. Với nguy cơ tông đơ đam chảy máu liệu có bị hiv không anh. Tiệm cắt tóc đông khách . Em mới tham gia diễn đàn và chưa hiểu rõ hết. Mong anh chị tư vấn và giải thích giúp ạ. Em xin cảm ơn
    Tông đơ cắt tóc không làm lây nhiễm hiv bạn. Bạn có thể tham khảo các bài viết liên quan trên diễn đàn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    https://m.facebook.com/story.php?sto...ibextid=9R9pXO
    Với hình ảnh em bị mẩn đỏ rồi sau đó bầm tím vậy em có nguy cơ bị giang mai k ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trên DV em xuất hiện vét lở rồi 1 tuần lại hết. Sau đó k xuất hiên. Nữa. Vét bầm tím mà trắng trắng ở giuẫ như hình ở trên là em dùng tay cào nên mới bị vậy ạ
    Lần sửa cuối bởi nguyentuananh5599, ngày 28-11-2023 lúc 11:29.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trên DV em xuất hiện vét lở rồi 1 tuần lại hết. Sau đó k xuất hiên. Nữa. Vét bầm tím mà trắng trắng ở giuẫ như hình ở trên là em dùng tay cào nên mới bị vậy ạ
    Cái đó bình thường không có gì phải xoắn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh tuấn cho em hỏi là sau 3 tháng kể từ ngày có nguy cơ thì cơ thể mới xuất hiện ngứa khắp người và sau 1 ngày thì nổi mẩn đỏ tại vị trí ngứa và có vài mẩn đỏ có mủ nhỏ có phải bị Hiv hay giang mai không anh ? Mong nhận được tư vấn từ anh

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh tuấn cho em hỏi là sau 3 tháng kể từ ngày có nguy cơ thì cơ thể mới xuất hiện ngứa khắp người và sau 1 ngày thì nổi mẩn đỏ tại vị trí ngứa và có vài mẩn đỏ có mủ nhỏ có phải bị Hiv hay giang mai không anh ? Mong nhận được tư vấn từ anh
    Cái quan trọng là bạn đã test âm tính rồi thì bạn không nên quan tâm 3 cái triệu chứng vớ vẩn này. Hãy nhìn vào kết quả xét nghiệm mà bình tâm lại.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Bây giờ em có bị gì cũng không liên quan HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ban quản trị xóa bài hỏi sai mục đích của box.

Thông tin về chủ đề này