Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Quan hệ không an toàn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ không an toàn

Xin chào các anh chị trong diễn đàn. Em có quan hệ tình dục không an toàn với 1 bạn gáii lạ, ngay sau khi quan hệ xong em lập tức vệ sinh sạch sẽ. vậy nguy cơ em bị nhiễm các bệnh xã hội như giang mai, lậu, sùi mào gà trong trường hợp đối tác có những bệnh đó có cao không ạ? em cảm ơn
    ads
    Lần sửa cuối bởi kuchiki3004, ngày 09-12-2023 lúc 00:32.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi kuchiki3004 Xem bài viết
    Xin chào các anh chị trong diễn đàn. Em có quan hệ tình dục không an toàn với 1 bạn gáii lạ, ngay sau khi quan hệ xong em lập tức vệ sinh sạch sẽ. vậy nguy cơ em bị nhiễm các bệnh xã hội như giang mai, lậu, sùi mào gà trong trường hợp đối tác có những bệnh đó có cao không ạ? em cảm ơn
    Quan hệ tình dục không an toàn nguy cơ mắc các bệnh tình dục khá cao nếu như bạn tình mang mầm bệnh, dù bạn có vệ sinh sạch sẽ nhưng trong quá trình quan hệ có thể sẽ xuất hiện các vết xước, niêm mạc dương vật tiếp xúc với niêm mạc âm đạo. Nếu còn trong 72h vàng hãy uống PEP để phòng bệnh HIV và theo đói các triệu chứng cũng như xét nghiệm định kỳ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi kuchiki3004 Xem bài viết
    Quan hệ trực tiếp mà không dùng bao cao su là có nguy cơ các bệnh tình dục và HIV,còn sau khi quan hệ xong rửa chỉ là vệ sinh thôi chứ không phải để phòng ngừa các bệnh.Nói tóm lại trong trường hợp này em có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Quan hệ trực tiếp mà không dùng bao cao su là có nguy cơ các bệnh tình dục và HIV,còn sau khi quan hệ xong rửa chỉ là vệ sinh thôi chứ không phải để phòng ngừa các bệnh.Nói tóm lại trong trường hợp này em có nguy cơ.
    E cảm ơn 2 anh chị đã tư vấn ạ

Thông tin về chủ đề này