Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Nguy cơ : Vùng da gần móng tay trầy rướm máu và tinh dịch bắn vào mi hoặc mắt

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Nguy cơ : Vùng da gần móng tay trầy rướm máu và tinh dịch bắn vào mi hoặc mắt

Em chào anh Tuấn. 2 tuần trước em có nguy cơ là vùng da gần móng tay bị trầy rướm máu. Em có kích thích DV của người lạ bằng tay bị thương có tiết ra dịch nhờn. Kèm thêm là khi họ xuất tinh có bắn ko rõ vài mi hoặc mắt của em 1 ít. Lúc đó em ko để ý lắm. Xong xuôi em có rửa tay nhưng ko rửa mặt. Cho em hỏi em có nguy cơ với H không ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi sang01255 Xem bài viết
    Em chào anh Tuấn. 2 tuần trước em có nguy cơ là vùng da gần móng tay bị trầy rướm máu. Em có kích thích DV của người lạ bằng tay bị thương có tiết ra dịch nhờn. Kèm thêm là khi họ xuất tinh có bắn ko rõ vài mi hoặc mắt của em 1 ít. Lúc đó em ko để ý lắm. Xong xuôi em có rửa tay nhưng ko rửa mặt. Cho em hỏi em có nguy cơ với H không ạ.
    Ban quản trị không tư vấn những câu hỏi dạng mơ hồ suy diễn.Hành vi phải kể rõ ràng,như câu hỏi thế này suy diễn là không tư vấn (khi họ xuất tinh có bắn ko rõ vài mi hoặc mắt của em 1 ít)

Thông tin về chủ đề này