Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Bị tinh trùng dính vào vết thương đang chảy máu

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Bị tinh trùng dính vào vết thương đang chảy máu

Dạ tư vấn giúp em ạ, em có bị sùi mào gà ở dương vật khoảng 1 năm do có lỡ qhtd với bạn gái, và từ ngày đó em không qhtd nưac chỉ thủ dâm và có test hiv bằng combo ag/ab và nhiều thứ trong khoảng 8 tháng kể từ ngày đó và tất cả điều âm tính và lúc đó em vẫn có điều trị sùi mào gà nhưng không hết. Vào 1 tháng trước em có vào trong phòng trong đó khá tối để thủ dâm và khi thủ dâm thì em có sơ ý quẹt mạnh móng tay dính vào phần sùi mào gà ở đầu dương vật và có chảy máu và lúc đấy em thấy chỉ đau thôi nên em vẫn thủ dâm tiếp và cỡ vài phút sau em có xuất tinh và tinh trùng của em có dính vào chổ sùi mào gà đang chảy máu đó, cỡ tầm 6,7 phút sau thì em mới thấy rát và có xem thì thấy tinh trùng và máu nó hoà với nhau ở chổ sùi mào gà đó. Em sợ là tinh trùng hoà với máu thấm vào phần sùi mào gà đó và làm nhiễm hiv. Em lấy hết can đảm mới dám lên đây hỏi mong giải thích rõ cho em với ạ em cảm ơn nhiều lắm
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    • Binhan133
    • Mayman156
    • NguyenDat987

Chủ đề: tinh trùng dính vào vết thương

Chủ đề: Cho em hỏi với ạ

Thông tin về chủ đề này