Em chào anh Tuấn và các anh chị trong ban quản trị!
Cách đây 2 tuần em có quen 1 bạn trên ứng dụng Tinder. Sau khi gặp nhau uống cà phê, bạn này chia sẽ bạn làm chủ lô đề và bị bể nợ bạn nói giờ bạn làm kiếm tiền trả nợ( nhà bạn trước rất giàu) nên em ngỏ lời tìm mối quan hệ tình và tiền và sau đó em cùng bạn đi nhà nghỉ 3 lần. Cả 3 lần bạn gái này đều dùng miệng Oralsex cho em trước khi quan hệ và làm rất lâu tầm 20p, khi oralsex bạn đó rất cẩn thận bắt em rửa sạch dương vật ms bú dương vật cho, trong quá trình làm bạn bú rất mạnh có lúc em rất đau ở dương vật, bạn với em không hôn môi và bạn cũng ko cho em bú âm đạo bạn vì bạn sợ bệnh, sau đó em và bạn đeo bcs quan hệ (3 ngày mỗi ngày 1 lần) có lần em quan hệ vs bạn không ra, bạn cởi bao ra bú cho em sau đó em ko rửa dương vật mà đeo bao vào chơi tiếp, sau khi quan hệ xong em thấy ngoài bao có dịch trắng và em tháo bao ra em sợ không biết dịch trắng đó dính vào miệng lỗ sáo thì em có bị lây hiv không, và em sợ 3 lần bạn đó bú dương vật cho em rất lâu thì vi rút có thể chui vào miệng lỗ sáo để truyền bệnh cho em không. Em sợ bạn ấy thiếu tiền rồi đi làm gái quan hệ với nhiều người nhưng bạn không nói với em. Mấy ngày này em cứ bị cảm sốt và ngứa đau nhức xương khớp khắp người kèm theo đau ở đầu miệng sáo dương vật uống thuốc cả tuần không đỡ em rất lo lắng không biết có phải giai đoạn này virus bắt đầu xâm nhập vào cơ thể không. Mong anh chị ban quản trị cho em xin lời khuyên ạ. Em xin chân thành cảm ơn anh tuấn và ban quản trị!