Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: EM XIN anh chị tư vấn giúp em trường hợp này với ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

EM XIN anh chị tư vấn giúp em trường hợp này với ạ

em có đi qhtd với gmd có dùng bcs , nhưng khi chuẩn bị rút dương vật ra , thì bạn đó , cầm đầu gốc bcs và không cho em rút dương vật ra , bảo chờ bạn ấy 1 lúc để bạn đó tự rút ra( khoảng 10 giây , vì bạn đó đến ngày kinh nên sợ rút ra máu bắn tung tóe và em biết sẽ k trả tiền , vì mới đầu em đã nói rõ với bạn đó rồi ) , ( em đoán là sợ khi rút ra máu ra nhiều ) ,bạn đó chờ tầm 5 7 giây , bạn đó cầm từ đoạn gốc ( bạn ấy bắt em giữ đúng tư thế đang ôm bạn đó ở tư thế bạn đó nằm ngửa em nằm trên . lúc đó tư thế đang là ,bạn đó ở dưới em ở trên . rồi thò tay xuống đoạn gốc ,rút ra nhanh (em rất hoang mang đoạn này , không rõ có bị tụt bcs không vì bạn đó rút đc bcs theo cách thò thay xuống gốc , ) (vì lúc đó hoang mang nên , em không nhớ lúc rút bcs ra , thì trong trường hợp xấ u nhất dương vật em sẽ nằm trong âm đạo bạn đó 3 đến 5 giây đổ về , có thể là chỉ 1 2 giây , em sợ nhât cái đoạn này , vì âm đạo lúc đó rất nhiều máu ) , sau đó bạn đó cầm phăng cái bcs , vào toa lét rửa , em phát hiện trên giường , có dính máu k rõ ra máu của kinh , hay chảy máu khi qhtd , em có nhìn thấy bcs bạn đó rửa đi k thủng , nhưng dính máu trên bcs rất nhiều, thái độ bạn đó nhìn rất khả nghi , nên em hoang mang quá , em đang lo nhât là bạn đó dính hiv , và có hết thương hở ở âm đạo

em muốn hỏi là , nếu trường hợp xấu ,bạn đó rút bcs ra mà dương vật em bị dính máu nhiều không vì lúc em nhìn ở giường máu ra khá nhiều và cả trên bcs nữa .. và dương vật em còn nằm trong âm đạo khoảng 5 giây thì có làm sao không ạ vì lúc đó khả năng cao là trong âm đạo bạn đó khá nhiều máu ,vì trời lúc đó tối nên em k rõ , chỉ rõ nhất là khi rút bcs , ra bạn đó dấu em rồi đem vào toa lét rửa , em có quan sát kỹ bcs k thủng rách , vì em yêu cầu bạn đó đổ vào , và em chỉ sợ bạn đó tráo bcs , nhưng trường hợp này em nghĩ khó , có thể bạn đó sợ em k trả tiền , vì dính máu trên bcs vì trước khi qh em có hỏi bạn đến ngày không , bạn đó nói không , em thấy thái độ bán đó khá lươn lẹo , em đang khá hoang mang mong anh chị tư vấn giúp em ạ , em cảm ơn anh chị nhiều , em vẫn còn thời gian 72 giờ , em có phải dùng pep không ạ / em chỉ sợ , bạn đó âm mưu để hại mình , vì em nhớ là khi bóc bcs ra, bcs lành lặn , và kéo xuống dương vật , bcs hơi mỏng , có thể là do bcs rẻ tiền , em qh trong tình trạng khá say và nhìn thấy máu nên rất hoang mang , mong anh chị giúp đỡ
    ads
    Lần sửa cuối bởi taothichonline1, ngày 20-06-2024 lúc 23:59.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    em xin đính chính 1 chút trong bài viết cho anh chị hiểu thêm là
    : khi em định rút dương vật ra , thì bạn đó bảo để bạn đó rút , sau đó thì em hơi hoang mang , vì khi bạn đó cầm từ gốc rút ra khá , nhanh em nghi là bạn đó sợ máu hoặc kinh nguyệt , có thể đến kỳ vương ra nhiều , ( vì lúc bật đèn lên , em kiếm tra máu trên giường vẫn còn , em khá hoang mang mong anh chị tư vấn cho em , liệu có các trường hợp cháo bcs .hay gì không , vì lúc bạn đó vào rửa bcs em có nhìn kỹ bcs k thủng rách , bạn đó còn đổ nước vào cho em nhìn (ở đây em chỉ sợ nhât là bạn đó có 1 cái gì đó không minh bạch vd như tráo bcs ... đại khái làm em hoang mang , vì lúc đó trời tối , bạn đó chạy nhanh vào wc rửa hết máu trên bcs , nên em sợ , có thể là vì em suy diễn nhiều quá :(:( em sợ nhất trường hợp bạn này nhiễm hiv muốn lấy cho mình , mong anh chị tự vấn giúp em còn thời gian 72h tính từ lúc post bài ạ
    Lần sửa cuối bởi taothichonline1, ngày 20-06-2024 lúc 23:00.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi taothichonline1 Xem bài viết
    em xin đính chính 1 chút trong bài viết cho anh chị hiểu thêm là
    : khi em định rút dương vật ra , thì bạn đó bảo để bạn đó rút , sau đó thì em hơi hoang mang , vì khi bạn đó cầm từ gốc rút ra khá , nhanh em nghi là bạn đó sợ máu hoặc kinh nguyệt , có thể đến kỳ vương ra nhiều , ( vì lúc bật đèn lên , em kiếm tra máu trên giường vẫn còn , em khá hoang mang mong anh chị tư vấn cho em , liệu có các trường hợp cháo bcs .hay gì không , vì lúc bạn đó vào rửa bcs em có nhìn kỹ bcs k thủng rách , bạn đó còn đổ nước vào cho em nhìn (ở đây em chỉ sợ nhât là bạn đó có 1 cái gì đó không minh bạch vd như tráo bcs ... đại khái làm em hoang mang , vì lúc đó trời tối , bạn đó chạy nhanh vào wc rửa hết máu trên bcs , nên em sợ , có thể là vì em suy diễn nhiều quá :(:( em sợ nhất trường hợp bạn này nhiễm hiv muốn lấy cho mình , mong anh chị tự vấn giúp em còn thời gian 72h tính từ lúc post bài ạ
    Những gì em kể không có nguy cơ,em không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    EM HƠI hoang mang 1 xíu , vì trời tối , có trường hợp nào gmd biết tuột r và đến ngày kinh nên gmd cố tình làm vậy để lây cho em không , vì trời hơi tối , cho em hỏi anh tuấn , nếu trong trường hợp xấu nhất dương vật em khi rút ra khỏi ad trong tình trạng không có bcs 10 giây( ý em là tính đến trườnghợp xấu là rút bcs tại âm đạo ) , thì có dính hiv không anh , vì lúc đó âm đạo gmd khá nhiều máu, nếu trong trường hợp xấu nhất , máu em dính đầy máu khi ở ngoài âm đạo tầm 30 giây có làm sao không anh , em lo quá anh ạ
    Lần sửa cuối bởi taothichonline1, ngày 21-06-2024 lúc 08:01.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    EM HƠI hoang mang 1 xíu , vì trời tối , có trường hợp nào gmd biết tuột r và đến ngày kinh nên gmd cố tình làm vậy để lây cho em không , vì trời hơi tối , cho em hỏi anh tuấn , nếu trong trường hợp xấu nhất dương vật em khi rút ra khỏi ad trong tình trạng không có bcs 10 giây( ý em là tính đến trườnghợp xấu là rút bcs tại âm đạo ) , thì có dính hiv không anh , vì lúc đó âm đạo gmd khá nhiều máu, nếu trong trường hợp xấu nhất , máu em dính đầy máu khi ở ngoài âm đạo tầm 30 giây có làm sao không anh , em lo quá anh ạ
    Tư vấn em không nguy cơ thì yên tâm đi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    cho em hỏi 1 chút em hơi hoang mang , có sợ gái mại dâm lừa gì mình k em xin hỏi nốt 1 câu này , vì bạn gái mại dâm , lúc đó rút ra phát xong chạy 1 mạch vào , trong wc , em có nghi trườn hợp bạn đó biết là tuột bao cao su r , bạn đó lừa mình đề mình ngâm trong âm đạo 1 chút r bạn đó chạy vào trong toa lét r tráo bcs , lúc đó , em nhớ chỉ trong 15s em đi vào , bạn đó dùng cái vòi hoa sen rửa bcs , để chứng minh cho em thấy , em nhìn kỹ cái bcs đó ( không rõ là tráo hay không . vẫn còn dính khá nhiều máu , em xin anh tư vấn em , em cảm tạ huhu

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,928
    cho em hỏi 1 chút em hơi hoang mang , có sợ gái mại dâm lừa gì mình k em xin hỏi nốt 1 câu này , vì bạn gái mại dâm , lúc đó rút ra phát xong chạy 1 mạch vào , trong wc , em có nghi trườn hợp bạn đó biết là tuột bao cao su r , bạn đó lừa mình đề mình ngâm trong âm đạo 1 chút r bạn đó chạy vào trong toa lét r tráo bcs , lúc đó , em nhớ chỉ trong 15s em đi vào , bạn đó dùng cái vòi hoa sen rửa bcs , để chứng minh cho em thấy , em nhìn kỹ cái bcs đó ( không rõ là tráo hay không . vẫn còn dính khá nhiều máu , em xin anh tư vấn em , em cảm tạ huhu
    Khẳng định 1 lần nữa em không có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,928
    • Binhannhets
    • cmnr
    • Congabc
    • huythanh99
    • minhspams
    • taothichonline1
    • Thacmac1

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1