Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm bị tụt bao cao su

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ với gái mại dâm bị tụt bao cao su

Chào a Tuấn, và các anh chị

E có vấn đề lo lằng nhờ các anh chị tư vấn và cho e lời khuyên.

Các đây khoảng 1 tháng em có đi nhậu xong hát karaoke ôm. Sau đó cô gái có rủ e lên phòng quan hệ, cô gái đeo bao cao su cho em, cô ấy nằm trên và em nằm dưới. Quan hệ được khoảng 1 phút thì cô ấy dừng lại và bước xuống vì dương vật của e bị xìu xuống do e nhậu quá nhiều. Do dương vật e bị xìu xuống do đó e không biết bao cao su là tụt hẳn ra khỏi dương vật hay chỉ tụt ra một nửa. Cô gái rút bao cao su ra và lau sạch dương vật cho em. Sau đó e dừng và không quan hệ gì nữa do dương vật e xìu và e cũng ko có xuất tinh gì cả.

A Tuấn và các anh chị cho e hỏi nếu bao cao su tụt hẳn ra khỏi dương vật em và cô gái vẫn nhấp nước dâm thủy cô ấy chảy xuống đầu dương vật e có bị sao ko ? ( Trường hợp này nếu có chỉ là cạ ngoài vì dương vật e xìu thì ko thể cho vào trong âm vật được )

Những trường hợp trên,nếu cô gái mại dâm của em bị HiV thì e có nguy cơ ko ah.

Em cảm ơn a chị rất nhiều.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi tuannguyenmanhsg Xem bài viết
    Chào a Tuấn, và các anh chị

E có vấn đề lo lằng nhờ các anh chị tư vấn và cho e lời khuyên.

Các đây khoảng 1 tháng em có đi nhậu xong hát karaoke ôm. Sau đó cô gái có rủ e lên phòng quan hệ, cô gái đeo bao cao su cho em, cô ấy nằm trên và em nằm dưới. Quan hệ được khoảng 1 phút thì cô ấy dừng lại và bước xuống vì dương vật của e bị xìu xuống do e nhậu quá nhiều. Do dương vật e bị xìu xuống do đó e không biết bao cao su là tụt hẳn ra khỏi dương vật hay chỉ tụt ra một nửa. Cô gái rút bao cao su ra và lau sạch dương vật cho em. Sau đó e dừng và không quan hệ gì nữa do dương vật e xìu và e cũng ko có xuất tinh gì cả.

A Tuấn và các anh chị cho e hỏi nếu bao cao su tụt hẳn ra khỏi dương vật em và cô gái vẫn nhấp nước dâm thủy cô ấy chảy xuống đầu dương vật e có bị sao ko ? ( Trường hợp này nếu có chỉ là cạ ngoài vì dương vật e xìu thì ko thể cho vào trong âm vật được )

Những trường hợp trên,nếu cô gái mại dâm của em bị HiV thì e có nguy cơ ko ah.

Em cảm ơn a chị rất nhiều.
    Nếu đứng lên bị tuột bao cao su không có sao em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Nhấp khoảng một phút e vẫn nằm tại chỗ còn cô gái đứng lên và nói bao cao su bị tụt do dương vật e xìu xuống. Trời tối và cũng say nên e không nhìn rõ là bao cao su tuột hẳn ra khỏi dương vật hay chỉ tụt một nửa. Sau đó e ko làm gì nữa
    Như vậy là e ko có nguy cơ đúng ko a Tuấn.

Cảm ơn anh rất nhiều.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Nhấp khoảng một phút e vẫn nằm tại chỗ còn cô gái đứng lên và nói bao cao su bị tụt do dương vật e xìu xuống. Trời tối và cũng say nên e không nhìn rõ là bao cao su tuột hẳn ra khỏi dương vật hay chỉ tụt một nửa. Sau đó e ko làm gì nữa
    Như vậy là e ko có nguy cơ đúng ko a Tuấn.

Cảm ơn anh rất nhiều.
    Em yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    E mừng quá.

Cảm ơn anh,chúc a Tuấn cuối tuần vui vẻ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,928
    E mừng quá.

Cảm ơn anh,chúc a Tuấn cuối tuần vui vẻ.
    Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn

Thông tin về chủ đề này