Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Vật dán tiếp có lây bệnh

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    32
    Được cảm ơn 1 lần.

Vật dán tiếp có lây bệnh

Dạ anh chị trên diễn đàn ơi, cho em hỏi hôm nay em có đi đá bóng. Lúc thay đồ trong nhà vệ sinh em có để cặp phía ngoài. Sàn nhà vệ sinh khá là bẩn. Tuy nhiên lúc vào đánh bóng đc tầm 2 phút sau. Em có để cặp lên phần đùi có dính cả dương vật nữa, em để được tầm một phút mới thả ra ngoài. Dạ anh chị cho em hỏi nếu dán tiếp như vậy thì có thể bị lây bệnh gì không ạ tại sàn nhà vệ sinh khá dơ em không biết có gì dưới đó. Lúc thay đồ vội quá nên em cũng không để ý kỹ. Mong anh chị trả lời giúp em em cảm ơn rất nhiều ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi Tinhdichdinhtrentay Xem bài viết
    Dạ anh chị trên diễn đàn ơi, cho em hỏi hôm nay em có đi đá bóng. Lúc thay đồ trong nhà vệ sinh em có để cặp phía ngoài. Sàn nhà vệ sinh khá là bẩn. Tuy nhiên lúc vào đánh bóng đc tầm 2 phút sau. Em có để cặp lên phần đùi có dính cả dương vật nữa, em để được tầm một phút mới thả ra ngoài. Dạ anh chị cho em hỏi nếu dán tiếp như vậy thì có thể bị lây bệnh gì không ạ tại sàn nhà vệ sinh khá dơ em không biết có gì dưới đó. Lúc thay đồ vội quá nên em cũng không để ý kỹ. Mong anh chị trả lời giúp em em cảm ơn rất nhiều ạ.
    Không có sao.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Tinhdichdinhtrentay (22-06-2024)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    32
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cảm ơn anh Tuấn nhiều ạ, anh cho e hỏi nốt một câu nữa thôi là nếu sau khi lấy cặp lên từ nhà vệ sinh vài chục giây thôi, rồi bỏ cặp ở trên đùi và đụng vào dương vật trên 1 phút cũng không sao đúng không ạ. Vì em cũng nhớ thời gian tầm tầm thôi có thể xê dịch 1-2 phút có sao không ạ. Em cảm ơn anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Dạ em cảm ơn anh Tuấn nhiều ạ, anh cho e hỏi nốt một câu nữa thôi là nếu sau khi lấy cặp lên từ nhà vệ sinh vài chục giây thôi, rồi bỏ cặp ở trên đùi và đụng vào dương vật trên 1 phút cũng không sao đúng không ạ. Vì em cũng nhớ thời gian tầm tầm thôi có thể xê dịch 1-2 phút có sao không ạ. Em cảm ơn anh
    Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ nhé.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Tinhdichdinhtrentay (23-06-2024)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    32
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cảm ơn anh Tuấn rất nhiều ạ, cảm ơn vì lúc nào anh cũng tận tình trả lời giúp em dù nhiều lúc em hỏi hơi ngớ ngẩn. Chúc anh và các anh chị admin nhiều sức khoẻ nhe

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    32
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi thêm một câu nữa nhé ạ. Hôm nay chỗ nhà vệ sinh công cộng em bấm nước dội cầu mà nó hơi mạnh làm nước văng lên mông em. Mông em đang có vài cục nhọt thì có lây bệnh gì không ạ tại em sợ nước dưới bồn cầu hơi dơ á anh. Em cảm ơn anh Tuấn nhiều ạ

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    147
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi thêm một câu nữa nhé ạ. Hôm nay chỗ nhà vệ sinh công cộng em bấm nước dội cầu mà nó hơi mạnh làm nước văng lên mông em. Mông em đang có vài cục nhọt thì có lây bệnh gì không ạ tại em sợ nước dưới bồn cầu hơi dơ á anh. Em cảm ơn anh Tuấn nhiều ạ
    Ko có nguy cơ bạn…

10. Những thành viên đã cảm ơn trungan1987 cho bài viết này:

Tinhdichdinhtrentay (25-06-2024)

Thông tin về chủ đề này