Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Mình luôn tích cực trong suy nghĩ. Nhưng không vượt qua được triệu chứng…

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

Mình luôn tích cực trong suy nghĩ. Nhưng không vượt qua được triệu chứng…

Chào anh chị và mọi người trên diễn đàn có lẽ đây là bài viết em chia sẻ cuối cùng của em về hành vi nguy cơ của em.
    Là vào ngày 21/1/24 e có cùng những người bạn sau khi nhậu có vào karaoke thì mình có hôn sâu một cô gái trong đó mình cho thời gian cao luôn là dưới 1p.
    Rồi đến ngày mình 12/3/24 tức là 7 tuần sau nguy cơ mình có test HIV GiangMai VG B và C tại Bệnh Viện lớn Tây Ninh. Lấy máu tĩnh mạch và sau 1 tiếng có kết quả tất cả đều Âm Tính.
    Vả tử này 12/3/24 trở về sau mỗi tháng mình lun test đến tháng 6 luôn kết quả HIV đều âm.
    Mình stress rất nhiều suy sụp luôn đến nỗi bị bao tử dạ dày thì mình đi nội sôi kết quả bị viêm xung huyết gỉ đó
    Và mình cũng được a Tuấn tư vấn nhiều lần đều không sao. Nhưng mình luôn bị Lưỡi trắng hoài và mình có ợ hơi nhìu không biét có phải do dạ dày không.
    Nay mình muốn vết những dòng này mong được anh chị nói rõ thêm lần nữa cho em là nguy cơ của em như vậy sau 7 tuần với những xét nghiễm các bệnh trên thì an toàn không ạ.
    Và lưỡi của em bị trắng nhiều do đâu ạ Lần nữa mong được anh chị tư vấn. Cảm ơn anh chị rất nhiều.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935

Thông tin về chủ đề này