Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 25 của 25

Chủ đề: cách đây 1 tháng mình có quan hệ với gmd nhưng sử dụng bcs

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi hpapple Xem bài viết
    Chào mọi người , hôm nay mình đã đi xét nghiệm lần 2 ở ngày thứ 55 tuần 8 test nhanh . Kết quả vẫn âm tính . Cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm giúp đỡ cho mình những lời khuyên trong thời gian vừa rồi . Đợi 4 tuần nữa mình sẽ đi xét nghiệm lần cuối để đảm bảo . Chỉ có 1 điều là cô bác sĩ chỗ mình khám nói nếu kết quả âm tính thì 2 tháng sau quay lại xét nghiệm không biết là đúng hay sai nhỉ
    Theo bạn thì QHTD có BCS được chia sẻ là k có nguy cơ vậy XN AT sau 8 tuần đủ tin cậy chưa??? Có cần thiết xn sau 12 tuần k???

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Chào mọi người , hôm nay mình đã đi xét nghiệm lần 2 ở ngày thứ 55 tuần 8 test nhanh . Kết quả vẫn âm tính . Cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm giúp đỡ cho mình những lời khuyên trong thời gian vừa rồi . Đợi 4 tuần nữa mình sẽ đi xét nghiệm lần cuối để đảm bảo . Chỉ có 1 điều là cô bác sĩ chỗ mình khám nói nếu kết quả âm tính thì 2 tháng sau quay lại xét nghiệm không biết là đúng hay sai nhỉ

Bạn yên tâm với kết quả này.Vì ngay từ đầu bạn không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chào mọi người . Mình vừa đi xét nghiệm về xong . 12tuần 3 ngày . Bác sĩ bảo rằng âm tính . Nhưng kì lạ ở chỗ người ta không phát kết quả cho mình là sao nhỉ ? Xét nghiệm tại các trung tâm miễn phí phải chăng đều như vậy ? Lần trước bạn mình xét nghiệm cũng ko được trả phiếu kết quả mà bác sĩ họ cũng chỉ thông báo mồm . Có vấn đề gì không nhỉ

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Chào mọi người . Mình vừa đi xét nghiệm về xong . 12tuần 3 ngày . Bác sĩ bảo rằng âm tính . Nhưng kì lạ ở chỗ người ta không phát kết quả cho mình là sao nhỉ ? Xét nghiệm tại các trung tâm miễn phí phải chăng đều như vậy ? Lần trước bạn mình xét nghiệm cũng ko được trả phiếu kết quả mà bác sĩ họ cũng chỉ thông báo mồm . Có vấn đề gì không nhỉ
    Nếu bạn XN tại TTYTDP thì KQ trả = miệng, khi nào bạn XN tại BV hay dịch vụ th2i mới có giấy KQ. 12 tuần 3 ngày = 13 tuần AT là an toàn 1000% cho dù nguy cơ của bạn là QHTD k có BCS với người nhiễm HIV

5. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

hpapple (28-03-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Nếu bạn XN tại TTYTDP thì KQ trả = miệng, khi nào bạn XN tại BV hay dịch vụ th2i mới có giấy KQ. 12 tuần 3 ngày = 13 tuần AT là an toàn 1000% cho dù nguy cơ của bạn là QHTD k có BCS với người nhiễm HIV
    Cảm ơn anh và tát cả mọi người trong forum nói chung . Cuối cùng thì cũng thoát được bóng ma HIV :))

7. Những thành viên đã cảm ơn hpapple cho bài viết này:

songchungvoi_HIV (28-03-2014)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này