Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: A tuấn tư vấn giúp em với

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

A tuấn tư vấn giúp em với

Em có quan hệ tình dục với GMD có sử dụng bao cao su .Lúc quan hệ xong em để ý thì BCS vẫn ôm dương vật và cách cuống dương vật 3cm .Nhưng em lại không để ý rằng chiếc bcs đó có bị rách hay thủng gì không vì GMD đó vứt ngay vào thùng rác.Giờ em cứ sợ không biết cái bcs đó có bị thủng hay rách gì không ? Em sợ quá mong các anh chị trên diễn đàn này tư vấn giúp em với .Em cảm ơn các anh chị !
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi Choemotcohoi Xem bài viết
    Em có quan hệ tình dục với GMD có sử dụng bao cao su .Lúc quan hệ xong em để ý thì BCS vẫn ôm dương vật và cách cuống dương vật 3cm .Nhưng em lại không để ý rằng chiếc bcs đó có bị rách hay thủng gì không vì GMD đó vứt ngay vào thùng rác.Giờ em cứ sợ không biết cái bcs đó có bị thủng hay rách gì không ? Em sợ quá mong các anh chị trên diễn đàn này tư vấn giúp em với .Em cảm ơn các anh chị !
    Nếu bao cao su rách là biết liền nhé,yên tâm không có nguy cơ đâu em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    anh tuấn ơi còn 2 ngày nữa là em được đủ 27 ngày sau lần quan hệ với GMD ,em chỉ để ý đc là bcs vẫn ôm dương vật và không biết có bị rách hay thủng gì không ? Em vẫn muốn đi xét nghiệm combo nhưng đúng ngày đó em lại không nghỉ được .chỗ em chỉ có phòng khám đa khoa medlatec mà em nghe họ nói phải chuyển mẫu máu lên tận Hà Nội để xét nghiệm .Mặc dù được a tư vấn sẽ không có nguy cơ nhưng em vẫn muốn được xét nghiệm để giải toả hoàn toàn tâm lý.vậy a tuấn tư vấn cho em ngày thứ 27 em xét nghiệm được không ? Và việc gửi mẫu máu như phòng khám medlatec nói thì quy trình và kết quả nhận được có chính xác không ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    anh tuấn ơi còn 2 ngày nữa là em được đủ 27 ngày sau lần quan hệ với GMD ,em chỉ để ý đc là bcs vẫn ôm dương vật và không biết có bị rách hay thủng gì không ? Em vẫn muốn đi xét nghiệm combo nhưng đúng ngày đó em lại không nghỉ được .chỗ em chỉ có phòng khám đa khoa medlatec mà em nghe họ nói phải chuyển mẫu máu lên tận Hà Nội để xét nghiệm .Mặc dù được a tư vấn sẽ không có nguy cơ nhưng em vẫn muốn được xét nghiệm để giải toả hoàn toàn tâm lý.vậy a tuấn tư vấn cho em ngày thứ 27 em xét nghiệm được không ? Và việc gửi mẫu máu như phòng khám medlatec nói thì quy trình và kết quả nhận được có chính xác không ạ ?
    Xét nghiệm phương pháp HIV Ag/Ab thì mới được,mà có nguy cơ đâu mà lo.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    A tuấn dù đc a tư vấn k nguy cơ nhưng để yên tâm em có đến phòng khám Medlatec xin xét nghiệm HIV ag/ab combo như a nói.thì ngày 27 và 28 sau lần quan hệ với GMD có dùng bcs đó .em đến xét nghiệm buổi chiều đc họ tư vấn phải gửi mẫu máu lên trung tâm trên Hà Nội thực hiện.Đến tối ngày 27 là 10h kém và tối ngày 28 là 10h 30 em nhận đc kết quả trả về là HIV ag/ab combo miễn dịch tự động ÂM TÍNH .với 2 kết quả ngày 27 và 28 đều âm tính như vậy ?em có thể yên tâm quan hệ với bạn gái bình thường rồi đúng k a ?
    Lần sửa cuối bởi Choemotcohoi, ngày 12-09-2024 lúc 21:44.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,935
    A tuấn dù đc a tư vấn k nguy cơ nhưng để yên tâm em có đến phòng khám Medlatec xin xét nghiệm HIV ag/ab combo như a nói.thì ngày 27 và 28 sau lần quan hệ với GMD có dùng bcs đó .em đến xét nghiệm buổi chiều đc họ tư vấn phải gửi mẫu máu lên trung tâm trên Hà Nội thực hiện.Đến tối ngày 27 là 10h kém và tối ngày 28 là 10h 30 em nhận đc kết quả trả về là âm tính .Như vậy em có thể yên tâm quan hệ với bạn gái bình thường rồi đúng k a ?
    Có yên tâm hay chưa thì em đọc lại những gì đã được tư vấn sẽ có câu trả lời nhé.

Thông tin về chủ đề này