Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Xét nghiệm HIV combo ag/ab ngày 53 và test nhanh ngày 70 kết Quả Âm tính

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Xét nghiệm HIV combo ag/ab ngày 53 và test nhanh ngày 70 kết Quả Âm tính

Em có nguy cơ cao Quan hệ tình dục Không sử dụng Bao cao su với người có HIV. (Quan hệ tình dục không an toàn với người có HIV chưa điều tri). Sau 4 tuần Em bị ngứa râm ran toàn thân, ngứa như kim châm vào thịt, nổi mẩn đỏ (Sau 1 tuần thì hết ngứa). Đến tuần thứ 8 tôi bị ngứa râm ran toàn thân, ngứa như kim châm vào thịt, nổi mẩm đỏ đến giờ vẫn chưa khỏi. Em đã xét nghiệm HIV vào ngày thứ 53 bằng máu tĩnh mạch xét nghiệm bằng 3 loại sau. HIV Combo ag/ab + HIV DUO + HIV Bioline 1/2 kết Quả Âm tính. Ngày thứ 70 Em test nhanh bằng Que test nhanh cũng Âm tính. Với thời gian và kết Quả Âm tính Em có an toàn 100% không nhiễm HIV không? Em chân thành Cảm ơn Anh Tuấn và Anh, chị trên Diễn đàn!​
    ads
    Lần sửa cuối bởi hungdasai, ngày 08-09-2024 lúc 15:40.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi hungdasai Xem bài viết
    Em có nguy cơ cao Quan hệ tình dục Không sử dụng Bao cao su với người có HIV. (Quan hệ tình dục không an toàn với người có HIV chưa điều tri). Sau 4 tuần Em bị ngứa râm ran toàn thân, ngứa như kim châm vào thịt, nổi mẩn đỏ (Sau 1 tuần thì hết ngứa). Đến tuần thứ 8 tôi bị ngứa râm ran toàn thân, ngứa như kim châm vào thịt, nổi mẩm đỏ đến giờ vẫn chưa khỏi. Em đã xét nghiệm HIV vào ngày thứ 53 bằng máu tĩnh mạch xét nghiệm bằng 3 loại sau. HIV Combo ag/ab + HIV DUO + HIV Bioline 1/2 kết Quả Âm tính. Ngày thứ 70 Em test nhanh bằng Que test nhanh cũng Âm tính. Với thời gian và kết Quả Âm tính Em có an toàn 100% không nhiễm HIV không? Em chân thành Cảm ơn Anh Tuấn và Anh, chị trên Diễn đàn!​
    Tuanmecsedec đã tư vấn trong điện thoại an toàn với HIV rồi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em cảm ơn anh Tuấn ạ!

Thông tin về chủ đề này