Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Đi masgae có Os với nhân viên

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Đi masgae có Os với nhân viên

Kính chào ban quản trị,
    9 ngày trước e nhậu say và có đi massage và thực hiện hành vi 69 với nhân viên và có xuất ngoài ko có quan hệ ạ. Sau đó e nghỉ ngơi xíu và thấy nhân viên đó dùng tay vệ sinh vùng kín của cô ấy trong bồn tắm bằng vòi nước. Do e say quá ko làm chủ được và vào bồn tắm cho cô ấy dùng tay vệ sinh lại dương vật e bằng vòi nước. ko biết tay cô ấy còn dịch âm đạo không nữa. Mấy ngày nay e đau họng, đau cơ và có sốt nhẹ từ bữa đó tới giờ vẫn chưa khỏi.
    Kính mong ban quản trị tư vấn giúp e là hành vi của e có bị nhiễm HIV không ạ.
    E xin cảm ơn nhiều!!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi Luumanhso Xem bài viết
    Kính chào ban quản trị,
    9 ngày trước e nhậu say và có đi massage và thực hiện hành vi 69 với nhân viên và có xuất ngoài ko có quan hệ ạ. Sau đó e nghỉ ngơi xíu và thấy nhân viên đó dùng tay vệ sinh vùng kín của cô ấy trong bồn tắm bằng vòi nước. Do e say quá ko làm chủ được và vào bồn tắm cho cô ấy dùng tay vệ sinh lại dương vật e bằng vòi nước. ko biết tay cô ấy còn dịch âm đạo không nữa. Mấy ngày nay e đau họng, đau cơ và có sốt nhẹ từ bữa đó tới giờ vẫn chưa khỏi.
    Kính mong ban quản trị tư vấn giúp e là hành vi của e có bị nhiễm HIV không ạ.
    E xin cảm ơn nhiều!!
    Với HIV thì em không có sao.Nhưng em có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Luumanhso (Hôm qua)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Với HIV thì em không có sao.Nhưng em có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.
    Dạ a ơi, là sáng hôm sau e có kiểm tra thì thấy đầu dương vật có 1 vết đỏ. Không biết có bị nhiễm khộng ạ. e xin chân thành cám ơn Anh !!!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi Luumanhso Xem bài viết
    Dạ a ơi, là sáng hôm sau e có kiểm tra thì thấy đầu dương vật có 1 vết đỏ. Không biết có bị nhiễm khộng ạ. e xin chân thành cám ơn Anh !!!
    Tư vấn em không có nguy cơ HIV rồi nhé.

Thông tin về chủ đề này