Kết quả 1 đến 20 của 35

Chủ đề: anh tuấn chị hà ơi giúp em với quan hệ có bao cao su và os vs gmd

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 1 lần.
    hu hu .... chỉ hi vọng có thế .... cầu mong trời phật cho mình cơ hội được tiếp tục sống .... mà anh ơi ... combo 3t vs 4t kết quả có khác nhau nhiều không anh ....
    ads

Thành Viên Chính Thức toiloiqua's Avatar
    Cảm ơn
    137
    Trích dẫn Gửi bởi xindcsong91 Xem bài viết
    hu hu .... chỉ hi vọng có thế .... cầu mong trời phật cho mình cơ hội được tiếp tục sống .... mà anh ơi ... combo 3t vs 4t kết quả có khác nhau nhiều không anh ....
    Mình khuyên bạn nên để đủ 6 tuần test rồi chốt luôn, và cái TH này an toàn không có nguy cơ xn lúc nào cung at. test về liệu bạn có hết stress không ????. Bạn hoang mang chỉ nuôi bs thôi.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    Haha, em khỏi cầu trời phật gì hết, mà em cầu anh nè. anh bảo đảm là em sẽ không bị hiv và các bệnh lây qua đườg tình dục khác cho hành vi trên. bởi vì thứ nhất là có bcs bảo vệ (trường hợp 2 cái bcs này cũng không rách), thực tế đã chứng minh bằng các kết quả xn đều âm tính hết, quá tốt rồi còn gì. bảo đảm với em luôn đó.

4. Những thành viên đã cảm ơn HIV/AIDS.. cho bài viết này:

toiloiqua (05-02-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi 9999 Xem bài viết
    Haha, em khỏi cầu trời phật gì hết, mà em cầu anh nè. anh bảo đảm là em sẽ không bị hiv và các bệnh lây qua đườg tình dục khác cho hành vi trên. bởi vì thứ nhất là có bcs bảo vệ (trường hợp 2 cái bcs này cũng không rách), thực tế đã chứng minh bằng các kết quả xn đều âm tính hết, quá tốt rồi còn gì. bảo đảm với em luôn đó.
    xét nghiệm nước tiểu am tính hết thì có khả năng bị bệnh lây qua đường tình dục không anh ! combo 3 tuần ( 20 ngày sau nguy cơ ) ... an tâm được tí nào cho trường hợp của em chưa anh

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    xét nghiệm nước tiểu am tính hết thì có khả năng bị bệnh lây qua đường tình dục không anh ! combo 3 tuần ( 20 ngày sau nguy cơ ) ... an tâm được tí nào cho trường hợp của em chưa anh
    @ em mang 2 cái bao cao su thì không có con gì chui qua được hết. các xét nghiệm kia cho thấy em ko hề mắc bệnh STD và HIV. combo 3 tuần âm tính đối với em là ok rồi. em an toàn rồi. không phải lo gì hết.

Thông tin về chủ đề này