Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 76

Chủ đề: Các anh giúp em với ạ ! bi GMD kích dục bằng tay

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Post Các anh giúp em với ạ ! bi GMD kích dục bằng tay dính máu

tình hình của em là: Xỉn . chỉ vì xỉn mà em lỡ ngu dốt .

- tối qua em có đi xông hơi massage ở quán. trong đó có 1 e gái dùng tay massage dương vật của e liên tục đến 70 phút nhưng em vẫn không ra.

- em ý có lấy chai dầu trơn gì đó ( không thấy có nhãn hiệu ?!!! ) nhỏ vật dương vât của em rất nhiều lần.

- lúc đó em có lấy tay của mình rờ vào Âm Đạo của em ý ( em Ý trả lời em là ĐANG BỊ KẸT )

- vì tối và xỉn quá nên em chỉ nhớ là tay em hơi ƯỚT ƯỚT thôi.

kết quả sau 70 phút liên tục lấy tay làm cho em ra nhưng e không ra được. THÌ em về nhà ( cũng bàn tay lúc nãy của em rờ AD của em ý bi dính máu hay chất nhờn (em nghĩ là máu vì e ý nói đang kẹt đèn đỏ ) đó cầm lên DV của mình và tự xử cho tới lúc ra .

Ra xong e rửa với nước rồi đi ngủ . sáng ngày ngủ dây Dương vật của em nó sưng chù vù luôn.

Mấy Anh Chị cho em hỏi:

1. theo kinh nghiêm của mấy anh, chi tư vấn thì Loại chất bôi trơn đó là gì mấy anh có biết không ạ .

2. nhỏ nhiều quá chất bôi trơn đó lên dương vật của em thì liêu có bị ảnh hưởng gì đến sức khỏe cũng như dương vậ cua em không ạ.

3. tay của em bị dính máu cuả em ý rồi lấy bàn tay dính máu đó tự kích thích dương vât của mình liên tục đến lúc ra thì có bị sao không ạ ( có nguy cơ những bệnh gì ạ )

4. dương vật của em nó bị sưng như vậy là tại sao ạ, và có ảnh hưởng gì không ạ, khoảng bao lâu thì nó hết sưng ạ

5. nếu bàn tay của em ý cũng bị trầy xước chảy máu rồi cầm kích dục Dương vật của em thì có nguy cơ gì không ạ.

6. tay cuat em rờ vào âm đạo em ý rồi rờ vào DV của mình thì có lây các bênh qua tình dục STDs không ạ

EM cảm ơn rất nhiều ạ.

mấy anh chị đừng cười chê em nhé
    ads
    Lần sửa cuối bởi chaongaymoi, ngày 16-02-2014 lúc 12:21.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi chaongaymoi Xem bài viết

- tối qua em có đi xông hơi massage ở quán. trong đó có 1 e gái dùng tay massage dương vật của e liên tục đến 70 phút nhưng em vẫn không ra.

- em ý có lấy chai dầu trơn gì đó ( không thấy có nhãn hiệu ?!!! ) nhỏ vật dương vât của em rất nhiều lần.

- lúc đó em có lấy tay của mình rờ vào Âm Đạo của em ý ( em Ý trả lời em là ĐANG BỊ KẸT )

kết quả sau 70 phút liên tục lấy tay làm cho em ra nhưng e không ra được. THÌ em về nhà ( cũng bàn tay lúc nãy của em rờ AD của em ý bi dính máu hay chất nhờn (em nghĩ là máu vì e ý nói đang kẹt đèn đỏ ) đó cầm lên DV của mình và tự xử cho tới lúc ra .

Ra xong e rửa với nước rồi đi ngủ . sáng ngày ngủ dây Dương vật của em nó sưng chù vù luôn.

Mấy Anh Chị cho em hỏi:

1. theo kinh nghiêm của mấy anh, chi tư vấn thì Loại chất bôi trơn đó là gì mấy anh có biết không ạ .

2. nhỏ nhiều quá chất bôi trơn đó lên dương vật của em thì liêu có bị ảnh hưởng gì đến sức khỏe cũng như dương vậ cua em không ạ.

3. tay của em bị dính máu cuả em ý rồi lấy bàn tay dính máu đó tự kích thích dương vât của mình liên tục đến lúc ra thì có bị sao không ạ ( có nguy cơ những bệnh gì ạ )

4. dương vật của em nó bị sưng như vậy là tại sao ạ, và có ảnh hưởng gì không ạ, khoảng bao lâu thì nó hết sưng ạ

5. nếu bàn tay của em ý cũng bị trầy xước chảy máu rồi cầm kích dục Dương vật của em thì có nguy cơ gì không ạ.

6. tay cuat em rờ vào âm đạo em ý rồi rờ vào DV của mình thì có lây các bênh qua tình dục STDs không ạ

EM cảm ơn rất nhiều ạ.

Tất cả những gì bạn kề k có nguy cơ với HIV, bạn tham khảo tài liệu sau:
    Chủ đề: Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa

Chủ đề : kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ?
    Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay?
    Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay.
    Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ
    Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em
    Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay)
    Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596

Mấy Anh Chị cho em hỏi:

EM cảm ơn rất nhiều ạ.

Loại chất bôi trơn gì đó thì mình không rành.

Còn các vấn đề bạn kể không có nguy cơ với HIV vì kích dục bằng tay là tình dục an toàn, tay bạn rờ vào AD rồi rờ vào DV cũng không sao, HIV không lấy gián tiếp như vậy.

HIV - Đường lây và cách phòng ngừa

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Cảm ơn
    2,578
    Gel bôi trơn ảnh hưởng đến sức khỏe sinh sản

Gel bôi trơn được nhiều vợ chồng lựa chọn và coi là giải pháp hữu hiệu để chăm sóc đời sống tình dục. Nhưng các bác sĩ khuyến cáo, gel bôi trơn có thể làm hại đến sức khỏe sinh sản của bạn.
    Chị Thu Trang, 30 tuổi (quận 10, TP HCM) mắc chứng "hạn hán" vùng kín kể từ sau khi sinh con đầu lòng. Không còn cách nào khác, chị đành dùng gel bôi trơn mỗi khi nhập cuộc. Nhưng khi đứa con lớn được 4 tuổi, chị quyết định “thả cửa”. Chẳng được như lần trước, “mới gặp lần đầu đã dính bầu”, lần này chị để hơn năm vẫn chưa có tín hiệu mất kinh. Sợ vô sinh thứ phát, anh chị đi khám, kết quả hai vợ chồng đều vẫn bình thường. Qua tư vấn, bác sĩ chỉ khuyên vợ chồng nên giảm dùng gel bôi trơn.

Gel bôi trơn có thể ảnh hưởng nghiêm trọng đến sức khỏe sinh sản của bạn.
    Theo bác sĩ Lê Thị Kim Dung, khoa Sản, Trung tâm Y tế Lao động Thái Hà, Chất gel bôi trơn làm tăng khả năng giao hợp nhưng quá lạm dụng chất bôi trơn này sẽ có hại trong việc sinh con. Thành phần nhớt dính trong gel bôi trơn sẽ ảnh hưởng đến sự vận động của tinh trùng, làm cho tinh trùng khó bơi trong tử cung. Hậu quả là việc thụ thai bị chậm lại. Đó là chưa kể tới nếu dùng phải gel bôi trơn kém chất lượng, hàng trôi nổi có chứa các thành phần độc hại đối với tinh trùng làm cho tinh trùng dễ chết trong tử cung.
    Bên cạnh đó, phụ nữ có sức khỏe bình thường thì cơ thể sản sinh ra chất bôi trơn hợp lý để nuôi dưỡng buồng trứng. Một số loại gel bôi trơn còn chứa thêm hormone nữ. Nếu thường xuyên lạm dụng sẽ tạo ra nhiều bệnh lý như rối loạn nội tiết khiến phát sinh bệnh teo buồng trứng, viêm nhiễm vùng kín nên khó mang thai.
    Việc lạm dụng gel bôi trơn cũng sẽ gây một số tác dụng phụ như cơ chế tự bôi trơn của “cô bé” tê liệt nên phụ nữ phải dùng chất bôi trơn mỗi khi quan hệ, hoặc gây kích thích, bỏng rát, gây tổn thương trong môi trường âm đạo.
    Cách khắc phục tình trạng "khô hạn" an toàn
    Để cải thiện tình trạng "khô hạn", phụ nữ có thể tìm cách bổ sung thêm các thực phẩm tốt cho nữ như đậu nành, tăng cường axit béo omega-3, bổ sung vitamin E...
    Bên cạnh đó, hai vợ chồng cần tập trung cho “màn dạo đầu” khiến cho người vợ thật sự hưng phấn thì tình trạng khô hạn sẽ giảm bớt.
    Ngoài ra, hiện tượng khô hạn ở nữ giới có thể do nhiều bệnh lý khác nhau như giảm nội tiết, viêm nhiễm vùng kín, hoặc dùng các thuốc giảm tiết dịch. Chị em nên đi khám phụ khoa để trị dứt điểm tận gốc. Việc tự tiện dùng dầu thực vật, một số kem giữ ẩm khác thay cho gel bôi trơn cũng không hề an toàn với vùng kín.
    Trước khi sử dụng loại gel bôi trơn, để an toàn bạn nên cho thử một lượng nhỏ trên da để xem mình có bị dị ứng với chất này không. Tránh bôi ướt đẫm khu vực nhạy cảm sẽ có thể gây tác dụng ngược.
    Theo Webphunu

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Doitan Xem bài viết
    Loại chất bôi trơn gì đó thì mình không rành.

Còn các vấn đề bạn kể không có nguy cơ với HIV vì kích dục bằng tay là tình dục an toàn, tay bạn rờ vào AD rồi rờ vào DV cũng không sao, HIV không lấy gián tiếp như vậy.

HIV - Đường lây và cách phòng ngừa
    Nhưng tay em ờ vào AD bị dính máu kinh rồi dùng tay dính máu đó kích dục DV của mình mà anh

Cảm ơn
    2,578
    Dùng dầu bôi trơn cho "chuyện ấy": Lợi hay hại?

- Để khắc phục tình trạng “khô hạn”, nhiều cặp vợ chồng đã chọn dầu bôi trơn trong quan hệ tình dục. Tuy nhiên, không phải loại dầu bôi trơn nào cũng có thể dùng thoải mái và ai cũng có thể dùng được.Do vậy, các cặp vợ chồng nên cân nhắc bởi dầu bôi trơn cũng có thể gây nguy hại đến tinh trùng.Chị M. (Đông Anh, Hà Nội) tâm sự, gần đây chuyện chăn gối của vợ chồng chị thường xuyên gặp rắc rối, cả hai vợ chồng cũng làm đủ mọi cách nhưng chị vẫn luôn trong tình trạng “khô hạn”. Theo mách bảo của bạn bè, chị đã tìm mua dầu bôi trơn dùng thử. Sau đó, những lần “yêu” sau đó vợ chồng chị luôn cần sự hỗ trợ của dầu bôi trơn. Khoảng một tháng sau, cả hai vợ chồng đều có biểu hiện ngứa ở bộ phận sinh dục. Lo sợ quá, vợ chồng chị M. đã đi khám và được bác sĩ chẩn đoán là bị nấm.Theo các bác sĩ chuyên khoa sản, hiện nay có nhiều loại dầu bôi trơn không đảm bảo chất lượng vẫn lưu hành trên thị trường làm ảnh hưởng xấu đến sức khỏe như gây ra dị ứng, nhiễm trùng âm đạo, nấm... Chất bôi trơn làm tăng khả năng giao hợp nhưng quá lạm dụng chất bôi trơn này sẽ có hại trong việc sinh con. Thành phần nhớt dính trong dầu bôi trơn sẽ ảnh hưởng đến sự vận động của tinh trùng, làm cho tinh trùng khó bơi trong tử cung. Điều này làm giảm quá trình thụ thai. Ngoài ra, hiện có rất nhiều loại dầu bôi trơn kém chất lượng, có chứa các thành phần độc hại đối với tinh trùng làm cho tinh trùng dễ chết trong tử cung.Bên cạnh đó, phụ nữ có sức khỏe bình thường thì cơ thể sản sinh ra chất bôi trơn hợp lý để nuôi dưỡng buồng trứng. Một số loại dầu bôi trơn còn chứa thêm hormone nữ. Nếu thường xuyên lạm dụng sẽ tạo ra nhiều bệnh lý như rối loạn nội tiết khiến phát sinh bệnh teo buồng trứng, viêm nhiễm vùng kín nên khó mang thai.Do vậy, trước khi sử dụng dầu bôi trơn, để an toàn bạn nên cho thử một lượng nhỏ trên da để xem mình có bị dị ứng với chất này không. Tránh bôi ướt đẫm khu vực nhạy cảm sẽ có thể gây tác dụng ngược. Tốt nhất, để đảm bảo an toàn cho sức khỏe, hai vợ chồng bạn nên chồng chủ động khắc phục tình trạng “khô hạn” bằng các cách tự nhiên, kéo dài màn dạo đầu, thay đổi chế độ, thời gian, thói quen sinh hoạt vợ chồng... Chỉ nên dùng dầu bôi trơn trong trường hợp thật cần thiết.

Ảnh minh họa.
    Những lưu ý khi dùng dầu bôi trơn:

Viêm nhiễm vùng kín:
    Hiện nay chưa có bằng chứng nào khẳng định dầu bôi trơn là nguyên nhân gây viêm nhiễm vùng kín. Tuy nhiên, nhiều dầu bôi trơn gốc nước chứa glycerin. Những phụ nữ có tiền sử nấm âm đạo thì nên tránh xa loại dầu này. Hãy chọn loại dầu không có glycerin.

Dị ứng:

Nhiều người có phản ứng với các thành phần trong dầu bôi trơn. Vì thế, hãy đọc kỹ thành phần trước khi định mua bất kỳ loại dầu bôi trơn nào. Nếu bạn mua dầu trên mạng, cần xem kỹ thành phần của nó. Một thành phần trong dầu dễ gây dị ứng nhất là chất bảo quản paraben.

Giảm cơ hội mang thai:
    Hầu hết các loại dầu bôi trơn gây tổn hại cho tinh trùng và được khuyên tránh nếu vợ chồng bạn muốn có em bé. Điều này không có nghĩa là dùng dầu bôi trơn như một biện pháp tránh thai.
    Thời điểm phụ nữ dễ “khô hạn”:
    - Chu kỳ kinh nguyệt- Mang thai- Khi sinh con- Cho con bú- Thời kì căng thẳng cảm xúc- Khi sử dụng bao cao su
    Phạm Minh

Việt Báo (Theo_VnMedia)

Cảm ơn
    596
    Nhưng tay em ờ vào AD bị dính máu kinh rồi dùng tay dính máu đó kích dục DV của mình mà anh
    Bạn yên tâm, HIV không lây gián tiếp như vậy.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Doitan Xem bài viết
    Bạn yên tâm, HIV không lây gián tiếp như vậy.
    vâng! cảm ơn anh . Nhưng sao em lo quá. tay em dính máu của cô ta .

Tay em trực tiếp lên Dương vât của mình mà a. ( máu dính dương vât của em luôn mà )

Cảm ơn
    2,578

Tay em trực tiếp lên Dương vât của mình mà a. ( máu dính dương vât của em luôn mà )
    Bạn yên tâm khi đc chia sẻ, HIV lây khi và chỉ khi DC k bảo vệ BCS và nằm hẳn trong AD, HIV k lây như vậy, và cũng k lây ngoài môi trường. Nếu muốn có nguy cơ khi và chỉ khi DV bạn k có BCS và ngâm trong cái thau chứa máu có HIV

Cảm ơn
    596

Trừ khi DV bạn đang chảy máu rồi ngâm vào máu của cô ta mới có nguy cơ thôi, còn như vậy không sao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Dùng dầu bôi trơn cho "chuyện ấy": Lợi hay hại?

- Để khắc phục tình trạng “khô hạn”, nhiều cặp vợ chồng đã chọn dầu bôi trơn trong quan hệ tình dục. Tuy nhiên, không phải loại dầu bôi trơn nào cũng có thể dùng thoải mái và ai cũng có thể dùng được.Do vậy, các cặp vợ chồng nên cân nhắc bởi dầu bôi trơn cũng có thể gây nguy hại đến tinh trùng.Chị M. (Đông Anh, Hà Nội) tâm sự, gần đây chuyện chăn gối của vợ chồng chị thường xuyên gặp rắc rối, cả hai vợ chồng cũng làm đủ mọi cách nhưng chị vẫn luôn trong tình trạng “khô hạn”. Theo mách bảo của bạn bè, chị đã tìm mua dầu bôi trơn dùng thử. Sau đó, những lần “yêu” sau đó vợ chồng chị luôn cần sự hỗ trợ của dầu bôi trơn. Khoảng một tháng sau, cả hai vợ chồng đều có biểu hiện ngứa ở bộ phận sinh dục. Lo sợ quá, vợ chồng chị M. đã đi khám và được bác sĩ chẩn đoán là bị nấm.Theo các bác sĩ chuyên khoa sản, hiện nay có nhiều loại dầu bôi trơn không đảm bảo chất lượng vẫn lưu hành trên thị trường làm ảnh hưởng xấu đến sức khỏe như gây ra dị ứng, nhiễm trùng âm đạo, nấm... Chất bôi trơn làm tăng khả năng giao hợp nhưng quá lạm dụng chất bôi trơn này sẽ có hại trong việc sinh con. Thành phần nhớt dính trong dầu bôi trơn sẽ ảnh hưởng đến sự vận động của tinh trùng, làm cho tinh trùng khó bơi trong tử cung. Điều này làm giảm quá trình thụ thai. Ngoài ra, hiện có rất nhiều loại dầu bôi trơn kém chất lượng, có chứa các thành phần độc hại đối với tinh trùng làm cho tinh trùng dễ chết trong tử cung.Bên cạnh đó, phụ nữ có sức khỏe bình thường thì cơ thể sản sinh ra chất bôi trơn hợp lý để nuôi dưỡng buồng trứng. Một số loại dầu bôi trơn còn chứa thêm hormone nữ. Nếu thường xuyên lạm dụng sẽ tạo ra nhiều bệnh lý như rối loạn nội tiết khiến phát sinh bệnh teo buồng trứng, viêm nhiễm vùng kín nên khó mang thai.Do vậy, trước khi sử dụng dầu bôi trơn, để an toàn bạn nên cho thử một lượng nhỏ trên da để xem mình có bị dị ứng với chất này không. Tránh bôi ướt đẫm khu vực nhạy cảm sẽ có thể gây tác dụng ngược. Tốt nhất, để đảm bảo an toàn cho sức khỏe, hai vợ chồng bạn nên chồng chủ động khắc phục tình trạng “khô hạn” bằng các cách tự nhiên, kéo dài màn dạo đầu, thay đổi chế độ, thời gian, thói quen sinh hoạt vợ chồng... Chỉ nên dùng dầu bôi trơn trong trường hợp thật cần thiết.

Ảnh minh họa.
    Những lưu ý khi dùng dầu bôi trơn:

Viêm nhiễm vùng kín:
    Hiện nay chưa có bằng chứng nào khẳng định dầu bôi trơn là nguyên nhân gây viêm nhiễm vùng kín. Tuy nhiên, nhiều dầu bôi trơn gốc nước chứa glycerin. Những phụ nữ có tiền sử nấm âm đạo thì nên tránh xa loại dầu này. Hãy chọn loại dầu không có glycerin.

Dị ứng:

Nhiều người có phản ứng với các thành phần trong dầu bôi trơn. Vì thế, hãy đọc kỹ thành phần trước khi định mua bất kỳ loại dầu bôi trơn nào. Nếu bạn mua dầu trên mạng, cần xem kỹ thành phần của nó. Một thành phần trong dầu dễ gây dị ứng nhất là chất bảo quản paraben.

Giảm cơ hội mang thai:
    Hầu hết các loại dầu bôi trơn gây tổn hại cho tinh trùng và được khuyên tránh nếu vợ chồng bạn muốn có em bé. Điều này không có nghĩa là dùng dầu bôi trơn như một biện pháp tránh thai.
    Thời điểm phụ nữ dễ “khô hạn”:
    - Chu kỳ kinh nguyệt- Mang thai- Khi sinh con- Cho con bú- Thời kì căng thẳng cảm xúc- Khi sử dụng bao cao su
    Phạm Minh

Việt Báo (Theo_VnMedia)

Em lỡ dùng 1 đêm nhiều lần và Từ nay em ko dùng nữa CHẮC CŨNG KHONG SAO ĐÂU . Phải không mấy anh.

em chỉ sợ quán đó dùng mấy cái loại dầ bôi trơn BẬY BẠ , KÉM CHẤT LƯỢNG thì khổ em

Cảm ơn
    2,578
    Em lỡ dùng 1 đêm nhiều lần và Từ nay em ko dùng nữa CHẮC CŨNG KHONG SAO ĐÂU . Phải không mấy anh.

em chỉ sợ quán đó dùng mấy cái loại dầ bôi trơn BẬY BẠ , KÉM CHẤT LƯỢNG thì khổ em
    Nếu bạn lo lắng thì nên đi gặp BS nam khoa

Cảm ơn
    596

Chất bôi trơn chỉ có tác dụng làm tăng kích thích và tránh xây xát bộ phận sinh dục, tuy nhiên cái gì dùng nhiều quá cũng không tốt, dễ gây dị ứng da...

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Bạn yên tâm khi đc chia sẻ, HIV lây khi và chỉ khi DC k bảo vệ BCS và nằm hẳn trong AD, HIV k lây như vậy, và cũng k lây ngoài môi trường. Nếu muốn có nguy cơ khi và chỉ khi DV bạn k có BCS và ngâm trong cái thau chứa máu có HIV
    vây cho em hỏi luôn là: Tay e bị dính máu kinh rồi lấy tay dính máu đó sờ vào lỗ sáo DV . Vây thì có nguy cơ không a

Cảm ơn
    2,578
    vây cho em hỏi luôn là: Tay e bị dính máu kinh rồi lấy tay dính máu đó sờ vào lỗ sáo DV . Vây thì có nguy cơ không a
    Bạn hoàn toàn k có nguy cơ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nếu tay em dính chất nhờn của cô ấy rồi bôi lên Dương vât của em thì liệu em có mắc các chứng STDs không a

Cảm ơn
    2,578
    Nếu tay em dính chất nhờn của cô ấy rồi bôi lên Dương vât của em thì liệu em có mắc các chứng STDs không a
    K có nguy cơ trong hành vi này, Nguy cơ khi và chỉ khi lượng dịch nhờn AD nhiều, DV xây xát trầy xướt và chảy máu thì nếu trong dịch đó có các mầm bệnh STDs thì mới có nguy cơ => Kết Luận k khác gì QHTD k an toàn k có BCS bảo về và DV nằm trong AD

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    VẬY: dương vật của em nó bị sưng như vậy là tại sao ạ, và có ảnh hưởng gì tới sức khoẻ cũng như ảnh hưởng đến sau này của bộ phận sinh dục không ạ, khoảng bao lâu thì nó hết sưng ạ

Cảm ơn
    2,578
    VẬY: dương vật của em nó bị sưng như vậy là tại sao ạ, và có ảnh hưởng gì tới sức khoẻ cũng như ảnh hưởng đến sau này của bộ phận sinh dục không ạ, khoảng bao lâu thì nó hết sưng ạ
    Bạn nên đi gặp BS Nam Khoa khám đi bạn

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này