Kết quả 161 đến 169 của 169

Chủ đề: mong các anh chị tư vấn giúp em về nguy cơ này! QHTD có dùng bao cao su

Threaded View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    25
    Được cảm ơn 1 lần.

mong các anh chị tư vấn giúp em về nguy cơ này! QHTD có dùng bao cao su

hôm qua em có quen 1 cô trên mạng và có quan hệ với cô ấy! trước khi quan hệ cô ấy k nói gì hết! quan hệ xong cô ấy nói: " em không biết em có bị gì không! trước kia lâu rồi em có quan hệ không dùng bcs, em lo sợ sida nên đã đi xét nghiệm và không bị sao, mới đây trước tết em có quan hệ với 1 thằng cũng không đùng bcs! e sợ quá!" sau đó em hỏi cô ấy bao lâu cô ấy bảo không nhớ! rồi em dắt đi xét nghiệm ở Lê Thành Phương - Nha Trang và kết quả âm tính! nhưng vẫn trong thời kỳ cửa sổ!
    còn phần em, em có mang bcs từ đầu, nhưng em lần đầu em đút vào mới mấy chục giây đã ra! trước khi em rút bao ra! thấy tinh dịch bên trong và có dịch âm đạo dính vào lông mu của em, em dùng nước rửa trên lông mu rồi mới rút ra! em để bao trong nhà vệ sinh! sau đó em sợ nên vào kiểm tra và em thấy dưới đầu bao có giọt đục đục! em lấy ngón tay chấm vào và xoa xoa nhưng không nhớt mà loãng như nước bình thường! hic! không biết bcs của có rách và lũng nhỏ mà em không thấy không mà sao lại có nước đục trắng!? tinh dịch vẫn ở bên trong!

anh chị xem xét giúp em với! em thấy hoảng loạn quá!
    ads
    Lần sửa cuối bởi lamloicuocdoi, ngày 18-02-2014 lúc 16:22.

Thông tin về chủ đề này