Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: a Tuấn và mọi người giúp e với Tối qua em có quan hệ với GMD, bị rách bao cao su

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

a Tuấn và mọi người giúp e với Tối qua em có quan hệ với GMD, bị rách bao cao su

Tối qua em có quan hệ với GMD, bị rách bao cao su, lúc rách cô gái nói e ngay, nhưng e thì không biết rách lúc nào, nhưng cô gái ấy khẳng định là mới rách và nói e ngừng và rửa ngay.
    Sáng nay e dẫn cô ấy và em đi XN combo thì cả 2 đều âm tính, cô ấy nói 1 tháng nay quan hệ an toàn lắm, phần e thì ko có quan hệ hơn 1 tháng nay.
    Cho em hỏi có phải tỷ lệ nhiễm của e thấp lắm khg, e có cần uống PEP ko, e lo quá
    Mong được mọi người giúp đỡ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi changtraibuon Xem bài viết
    Tối qua em có quan hệ với GMD, bị rách bao cao su, lúc rách cô gái nói e ngay, nhưng e thì không biết rách lúc nào, nhưng cô gái ấy khẳng định là mới rách và nói e ngừng và rửa ngay.
    Sáng nay e dẫn cô ấy và em đi XN combo thì cả 2 đều âm tính, cô ấy nói 1 tháng nay quan hệ an toàn lắm, phần e thì ko có quan hệ hơn 1 tháng nay.
    Cho em hỏi có phải tỷ lệ nhiễm của e thấp lắm khg, e có cần uống PEP ko, e lo quá
    Trường hợp bạn,đúng theo những gì bạn nói,theo mình không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.
    Lần sửa cuối bởi Tuanmecsedec, ngày 05-08-2013 lúc 18:43.

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Nếu đúng như lời cô gái kia nói thì bạn an toàn và không cần dùng thuốc!

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Nếu đúng là 1 tháng nay cô ấy quan hệ an toàn thì bạn cũng an toàn.

Thành Viên Mới mong cống hiến's Avatar
    Cảm ơn
    2
    Về quan điểm cá nhân tôi, tôi vẫn giữ nguyên nhận định bạn có nguy cơ. Bị rách bao là có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi mong cống hiến Xem bài viết
    Về quan điểm cá nhân tôi, tôi vẫn giữ nguyên nhận định bạn có nguy cơ. Bị rách bao là có nguy cơ.
    Em cám ơn mọi người, nhưng a Tuấn cho e hỏi, giả sử bcs rách lâu và vẫn quan hệ khoảng 2p, và trong 1 tháng nay cô ấy nhiễm thỉ tải lượng virus có đủ để lây ko ạ, vì sáng nay test commbo cô ấy -

Thành Viên Mới mong cống hiến's Avatar
    Cảm ơn
    2
    Vậy thì tôi hỏi bạn, cô ấy nói qh an toàn cả tháng nay là dùng BCS đúng không, nếu cả tháng đó cũng từng xảy ra một vụ rách bao như bạn thì sao, đừng nói chỉ người mua dâm có nguy cơ mà còn có cả cô ấy, sao bạn không tính những nguy cơ khác của cô ây ngoài QHTD. Tôi không muốn làm bạn lo lắng đâu. chỉ nói những những điều có thể cho bạn tham khảo. Em cũng mng anh Tuấn và chị Hà đừng để bụng.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em cám ơn mọi người, nhưng a Tuấn cho e hỏi, giả sử bcs rách lâu và vẫn quan hệ khoảng 2p, và trong 1 tháng nay cô ấy nhiễm thỉ tải lượng virus có đủ để lây ko ạ, vì sáng nay test commbo cô ấy -
    Rách bao cao su là có nguy cơ.Nhưng với Phương pháp HIV Combo thì khả năng cô gái này âm tính HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Rách bao cao su là có nguy cơ.Nhưng với Phương pháp HIV Combo thì khả năng cô gái này âm tính HIV.
    dạ e cám ơn a Tuấn, đi đêm có ngày gặp ma, e sợ quá, ko sợ chết chỉ sợ chưa làm được gì cho gia đình.....
    cám ơn diễn đàn
    như vậy e sẽ ko dùng pep, vì thú thật tiền dùng pep nhiều qua, ngay lập tức e ko có được,hic

Thành Viên Chính Thức ¶Vi¶Tieu¶Bao¶'s Avatar
    Cảm ơn
    32
    Đồng ý với anh mong cống hiến, trường hợp bạn có nguy cơ. Cô ta là GMD, bạn ko thể khẳng định đc trong thời gian 4 tuần trở lại cô ta có QHTD ko an toàn hay ko, cá nhân tôi cho rằng phải chọn biện pháp an toàn ko thể dùng chữ NẾU CÔ TA NÓI ĐÚNG được.

Thành Viên Chính Thức ntqn1992's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Theo đúg như lời cô gái nói thì bạn an toàn . Nhưng trườg hợp của bạ rách bao là có nguy cơ. Theo tôi là như vậy

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi ntqn1992 Xem bài viết
    Theo đúg như lời cô gái nói thì bạn an toàn . Nhưng trườg hợp của bạ rách bao là có nguy cơ. Theo tôi là như vậy
    Mọi người ơi, em co nên dùng PEP ko, e còn 1ngày nữa,hichic
    Xác xuất e bị nhiễm có cao ko ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Lúc rách b có cảm nhận j k b

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    4
    TH của bạn để an toàn thì nên dùng pep!

Thông tin về chủ đề này