Ngày 16/2 em có đi uống cafe thư giãn trá hình, trong lúc tiếp viên kích thích cho em bằng tay thì em có dùng tay mình để kích thích AD của cô ấy. Lúc xong rồi em có ra ghế ngồi uống nước thì thấy tay mình có dính máu ở phần da cuối móng tay, em không biết đó là máu của em hay là từ AD của cô tiếp viên, em lập tức chạy đi rửa tay ngay bằng xà bông và hỏi cô ta có phải cô ấy bị đèn đỏ không, cô ấy trả lời là không bởi vì em cũng thấy cô ấy không dùng BVS, sau khi rửa tay em có quan sát ngón tay thì không thấy bất cứ vết thương nào nặng gây chảy máu vì em không thấy xót tý nào, bởi vì em mặc quần jean túi chật, thỉnh thoảng lấy đồ từ túi ngón tay cọ vào thành quần gây chảy máu nhẹ nên em chưa thể xác định máu đó là của em hay là của cô này. Và em cũng chỉ tiếp xúc ở bên ngoài, chứ chưa cho tay sâu vào AD của cô ấy, theo em ước lượng khoảng chưa đến một lóng ngón tay. Nên em không biết trường hợp của em có gặp nguy hiểm không, và cho em hỏi phương pháp XN nào cho kết quả chính xác nhất trong thời gian sớm nhất.