Kết quả 1 đến 20 của 414

Chủ đề: Box dành cho các bạn có B20 thuộc thế giới thứ 3

Hybrid View

Quản trị box :Là người đồng tính nam
    ( Sanh năm 1989 )
    UTMIENTAY's Avatar
    Cảm ơn
    95
    Trích dẫn Gửi bởi NgayToiSong Xem bài viết
    Chào tất cả các bạn! Mình phát hiện có H trong người từ cuối tháng 03/2014! Thanks diễn đàn đã tư vấn trong những ngày đầu không biết phải làm gì! Hiện giờ sức khỏe mình ổn hơn và đang điều trị ARV tại OPC Q.9 HCM. Lúc đó CD4 của mình chỉ còn 71. Thứ 4 tuần sau mình đi xét nghiệm lại sau 03 tháng dùng thuốc, hy vọng khả quan hơn!
    Lúc đầu phát hiện mình cũng rất buồn, và chán nản! Khi các chị trên OPC hỏi khi bị nhiễm H thì mình có thể chia sẻ với ai! Lúc này mình nhận ra xung quanh mình chẳng có ai để có thể chia chia sẻ. Những người bạn bình thường họ kg biết mình thuộc giới này nên kg thể! Gia đình lại càng không thể! Mình không muốn họ đau lòng vì mình! Nên vẫn giấu! Thật đáng buồn! Tất cả mình tự an ủi mình và cố gắng lạc quan để sồng vì người thận của mình! Nhưng cũng không tránh khỏi những lúc nặng lòng! Mình mong có thể làm quen với các bạn có cùng hoàn cảnh để chia sẽ những vui buồn trong cuộc sống! Yahoo: ngaytoisong
    Uh Chào bạn!!! Nếu bạn không ngại thì bữa nào gặp trò chuyện nha.

Bạn có thể tham gia nhóm
    Its me club với tụi mình... 1 tháng offline 2 lần. Trưởng nhóm làm bên VNP + ( bên MSM người có H) sẽ chia sẻ nhiều kiến thức cho nhóm...
    Lần sửa cuối bởi UTMIENTAY, ngày 28-07-2014 lúc 11:24.

Thông tin về chủ đề này