Kết quả 1 đến 20 của 414

Chủ đề: Box dành cho các bạn có B20 thuộc thế giới thứ 3

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    thật sự tôi rất nhìu tâm sư. biết mình là người đồng tính, số phận không may mắn hơn những người khác, từ nhỏ luôn cố gắng học tập, suốt 15 năm ngồi ghế nhà trường chưa bao giờ biết nhậu nhẹt ,ăn chơi, ra trường 2 năm tôi cũng tìm được công việc đủ kinh tế báo hiếu với cha me. ngày 16-02-2017 là ngày tôi nhớ suốt cuộc dời này,chính là ngày định mệnh của cuộc đời tôi, con virut hiv không biết có trong người từ bao h. bây htooi đang là gánh nặng cho gia đình, cha mẹ lại cực khổ nhiều vì tôi. trong suốt 1 tháng trời sau khi biết mình nhiễm bệnh tôi đau khổ, quần quật với công việc từ sáng đến khuya, đây là thời gian con virut này tàn phá cơ thể tôi nhiều nhất, hiện giờ cd4 còn 160, uống arv được 12 ngày nhưng chưa có tác dụng phụ gì ngoài việc buồn ngủ và hay đoi, định ổn định sức khỏe 1 thời gian sẽ phải tìm 1 công việc moi,
    rất mong nhận được sự chia sẻ của mọi nguoi, m
    mình ở long an, hiện nhân thuốc ở opc q11, tphcm

Quản trị box :Là người đồng tính nam
    ( Sanh năm 1989 )
    UTMIENTAY's Avatar
    Cảm ơn
    95
    Trích dẫn Gửi bởi nhoc khờ Xem bài viết
    thật sự tôi rất nhìu tâm sư. biết mình là người đồng tính, số phận không may mắn hơn những người khác, từ nhỏ luôn cố gắng học tập, suốt 15 năm ngồi ghế nhà trường chưa bao giờ biết nhậu nhẹt ,ăn chơi, ra trường 2 năm tôi cũng tìm được công việc đủ kinh tế báo hiếu với cha me. ngày 16-02-2017 là ngày tôi nhớ suốt cuộc dời này,chính là ngày định mệnh của cuộc đời tôi, con virut hiv không biết có trong người từ bao h. bây htooi đang là gánh nặng cho gia đình, cha mẹ lại cực khổ nhiều vì tôi. trong suốt 1 tháng trời sau khi biết mình nhiễm bệnh tôi đau khổ, quần quật với công việc từ sáng đến khuya, đây là thời gian con virut này tàn phá cơ thể tôi nhiều nhất, hiện giờ cd4 còn 160, uống arv được 12 ngày nhưng chưa có tác dụng phụ gì ngoài việc buồn ngủ và hay đoi, định ổn định sức khỏe 1 thời gian sẽ phải tìm 1 công việc moi,
    Mọi thứ rồi sẽ ổn thôi.... Cố lên bạn nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    [QUOTE=nhoc khờ;423132]thật sự tôi rất nhìu tâm sư. biết mình là người đồng tính, số phận không may mắn hơn những người khác, từ nhỏ luôn cố gắng học tập, suốt 15 năm ngồi ghế nhà trường chưa bao giờ biết nhậu nhẹt ,ăn chơi, ra trường 2 năm tôi cũng tìm được công việc đủ kinh tế báo hiếu với cha me. ngày 16-02-2017 là ngày tôi nhớ suốt cuộc dời này,chính là ngày định mệnh của cuộc đời tôi, con virut hiv không biết có trong người từ bao h. bây htooi đang là gánh nặng cho gia đình, cha mẹ lại cực khổ nhiều vì tôi. trong suốt 1 tháng trời sau khi biết mình nhiễm bệnh tôi đau khổ, quần quật với công việc từ sáng đến khuya, đây là thời gian con virut này tàn phá cơ thể tôi nhiều nhất, hiện giờ cd4 còn 160, uống arv được 12 ngày nhưng chưa có tác dụng phụ gì ngoài việc buồn ngủ và hay đoi, định ổn định sức khỏe 1 thời gian sẽ phải tìm 1 công việc moi,rất mong nhận được sự chia sẻ của mọi nguoi,mình ở long an, hiện nhân thuốc ở opc q11, tphcm[/QUOTE

cố gắng lên anh, em cũng như anh, cũng phải cố gắng, e dùng thuốc được 2 tháng nhưng người chưa thấy khoẻ như xưa, hay mệt mệt cũng phải cố gắng đi làm, cd4 em còn thấp hơn a đấy chỉ có 106 thôi, e cũng nhận thuốc q11

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cố gắng lên bạn ơi, cuộc đời này còn nhiều người bệnh nan y hơn mình nữa đó, mà họ còn muốn sống thêm ngày nào hay ngày nấy, huống chi bệnh của mình đang có thuốc chặn virut lại mà. Hihi vui lên bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    26
    Trích dẫn Gửi bởi nhoc khờ Xem bài viết
    Lúc này chủ yếu là an ủi nhau thôi nhóc nhé. Lúc anh biết a có H a chỉ còn có 64 con. Giờ thì mọi thứ ổn. Nếu em có buồn có thể nói chuyện với mọi người hoặc pm cho a mỗi khi lên OPC Q11 để cafe nói chuyện. Dù gì có người hiểu và trong cuộc cũng dể trải lòng cho bớt nặng nề. Chúc em khỏe nhé.

Thông tin về chủ đề này