Kết quả 1 đến 20 của 414

Chủ đề: Box dành cho các bạn có B20 thuộc thế giới thứ 3

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình đang tự túc mua thuốc tại một trung tâm. Giờ không biết đăng ký khám chữa ở opc nào. Mình k dám đăng ký ở OPC địa phương vì sợ người quen và phát hiện. Mình mới biết nhiễm cách đây 2 tháng. Giờ cũng không biết thủ tục đăng ký opc ntn? Mình sợ nhất là khi đăng ký ở opc thì địa phương, công ty mình làm sẽ biết. Sắp tới chỗ mình làm có khám sức khỏe định kỳ có xét nghiệm máu, không biết có bị phát hiện H k nữa. Có bạn nào có kinh nghiệm chia sẽ mình với.

Thành Viên Chính Thức Cuocdoitrongmattoi's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi Dog_luv_cat Xem bài viết
    Mình đang tự túc mua thuốc tại một trung tâm. Giờ không biết đăng ký khám chữa ở opc nào. Mình k dám đăng ký ở OPC địa phương vì sợ người quen và phát hiện. Mình mới biết nhiễm cách đây 2 tháng. Giờ cũng không biết thủ tục đăng ký opc ntn? Mình sợ nhất là khi đăng ký ở opc thì địa phương, công ty mình làm sẽ biết. Sắp tới chỗ mình làm có khám sức khỏe định kỳ có xét nghiệm máu, không biết có bị phát hiện H k nữa. Có bạn nào có kinh nghiệm chia sẽ mình với.
    Bảo hiểm y tế của bạn ở đâu, bạn nên lựa chọn opc phù hợp, và cùng cấp để đỡ phiền phức về giấy xin chuyển tuyến sau này. Thông tin khám bệnh sẽ được giữ bí mật nên đừng lo lắng. Uống thuốc cả đời nên tự túc sẽ ko phải cách tốt nhất đâu !

Thông tin về chủ đề này