em cũng Hn và cũng mới tham gia dd. Hi vọng có dịp làm quen ^^
Trích dẫn Gửi bởi ha hai Xem bài viết
Chào bạn !
mình hiểu tâm trạng và niềm vui của bạn thế nào khi bac sỹ thông báo kết qủa tiến triển tốt.
Mỗi thông báo tin tốt thì có những niềm vui khác nhau.
Cho mình ke niềm vui của minh không dấu được.
Minh vừa tròn 1 năm điều trị ARV minh đi xét nghiệm tất cả các chỉ số đều bình thường. Minh hồi hộp chờ kết quả xem bao nhiêu con Virut còn ngoan cố trong cơ thể mình và nó tung hoành ra sao nữa.
Mình hỏi còn bao nhiêu con chứ không hỏi đếm được bao nhiêu con.
Bác sỹ cười nói lần trước đã đếm dưới ngưỡng rồi. Đặc biệt anh tuân thủ uống thuốc tuyệt đối chính xác, không quên ngày nào và tư tưởng lạc quan nưa, nên anh yên tâm. Tôi cho anh lĩnh thuốc 3 tháng nhé. Sau 3 tháng ta gặp lại. Tôi ngỡ ngàng. Nhìn tâm trạng bác sỹ hiểu ngay và nói anh muốn biết bao nhiêu con chứ gì? Chỉ có bác sỹ mới hiểu rõ tâm trạng bệnh nhân đến vậy. Bác sỹ nói cưa yên tâm về đi rồi chắc sẽ tốt đẹp thôi. Tôi ra về và cảm nhận Khoảng khác chờ đợi đó thật dài và đầy xáo trộn.
Rồi ngày đó đã đến khi nhận tin nhắn của OPC. Thực sự rớt nước mắt trong lòng khi nghe nói tìm mãi mới được đôi chục con

Vui quá viết lên đây nhưng k biết cách viết bài ở đâu và đăng thế nào .
Mong
Cám ơn tất cả mọi người đọc tin và mừng cho mình cũng như thông cảm cho mình cách viết lộn xộn nhé.
, Chúc tất cả mọi người có sức khoẻ tốt và nhiều niềm vui sự lạc quan trong cuộc sống