Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 26 của 26

Chủ đề: tôi có quan hệ với gmd , tôi có dùng bcs

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi anhviva35 Xem bài viết
    vâng , hy vong mọi chuyện sẽ ổn , cảm ơn anh chị tư vấn nhiều
    Bạn yên tâm đi, trong trường hợp này bạn không có nguy cơ.

2. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

anhviva35 (20-03-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    chào anh chị , sự thật là tui bây h lo lắm . hôm qua tôi bị tiêu chảy và đi khoang 2 lần trong ngày , 4 lần buổi tối ,tôi ra nhà thuôc mua thuốc thì bác sỉ bảo nhiểm trùng tiêu hoá , tôi có lên tìm kiếm các triệu chứng tiền sơ nhiểm hiv , và có tiêu chảy trong đó
    ỉa cháy là đi ngoài quá nhiều lần trong ngày, kèm theo nước ở phân, có thể kèm máu. Nguyên nhân gây ỉa chảy ở người nhiễm HIV là do:

- Nhiễm trùng đường ruột do vi khuẩn, kí sinh trùng, virus.
    - Nhiễm trùng cơ hội liên quan đến AIDS.

- Do tác dụng phụ khi bệnh nhân HIV sử dụng một số loại thuốc.

hôm qua tôi có đi xn hiv combo lần 2 thì âm tính ( 17 ngày sau qhtd gmd lần 1 , 10 ngày sau qhtd gmd lần 2 ). tôi có quan hệ với vợ khộng bao cách đây 2 ngày , h đọc thấy vậy lo lắm . anh chị vào giúp với

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    hôm nay tôi có quan hệ với gmd , tôi có dùng bcs , trong lúc làm dv bị xịu nên bcs có tuột chút nhưng vẫn bao phủ dv tôi cho đến khi xuất tinh , khi tôi tháo bao = cách kéo bcs ra thì trên thân dv có dính dịch trắng , và có lẽ có dính vào đầu dv tôi , sau đó tôi xịt nước vào rữa , ko biết nó có chảy vào lỗ tiễu không nữa,

tôi có kiểm tra bao = cách cho nước vào , và bao vẫn ok , ko nước rỉ .

trước đó 1 tuần tôi có qhtd với gmd và cũng có dùng bcs và có kiểm tra bao ok hết. hôm nay vô tình tôi đọc 1 số thông tin là có khả năng lây nhiễm kể cả việc có dùng bcs ko rách ko tuột. ko biết thong tin trên là thật hay không. vui lỏng tư vấn cho tôi .

ps nếu có thể xin admin tuấn vào xem và tư vấn cho tôi nhé vì bạn tôi có đăng bài ở đay và biết anh.
    Với tất cả những gì bạn kể ở đây, khẳng định với bạn là bạn không có nguy cơ với hiv. Còn mọi vấn đề liên quan tới sức khỏe bạn đi đi khám và điều trị. Nói thật với bạn Nguyên Hà sống chung với HIV 10 năm nay rồi mà chưa thấy cái gì gọi là triệu chứng của HIV.
    Bạn bị đi ngoài nhiều lần như vậy nên đi viện điều trị.

5. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

anhviva35 (20-03-2014)

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    chào anh chị , sự thật là tui bây h lo lắm . hôm qua tôi bị tiêu chảy và đi khoang 2 lần trong ngày , 4 lần buổi tối ,tôi ra nhà thuôc mua thuốc thì bác sỉ bảo nhiểm trùng tiêu hoá , tôi có lên tìm kiếm các triệu chứng tiền sơ nhiểm hiv , và có tiêu chảy trong đó
    ỉa cháy là đi ngoài quá nhiều lần trong ngày, kèm theo nước ở phân, có thể kèm máu. Nguyên nhân gây ỉa chảy ở người nhiễm HIV là do:

- Nhiễm trùng đường ruột do vi khuẩn, kí sinh trùng, virus.
    - Nhiễm trùng cơ hội liên quan đến AIDS.

- Do tác dụng phụ khi bệnh nhân HIV sử dụng một số loại thuốc.

hôm qua tôi có đi xn hiv combo lần 2 thì âm tính ( 17 ngày sau qhtd gmd lần 1 , 10 ngày sau qhtd gmd lần 2 ). tôi có quan hệ với vợ khộng bao cách đây 2 ngày , h đọc thấy vậy lo lắm . anh chị vào giúp với

Những triệu chứng này phải là của những bệnh nhân HIV chuyển sang giai đoạn cuối rồi, khi mà sức đề kháng của cơ thể không còn, các bệnh nhiễm trùng cơ hội xuất hiện.

7. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

anhviva35 (20-03-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    cảm ơn nguyenha đã tư vấn nhanh , vậy hiv không có triệu chứng tiền nhiểm à , vì khi đi xn hiv combi , bac sỉ có hỏi tôi là có sốt không , có hạch không , dv có biểu hiện gì không , tôi có sốt nhẹ vào 5 ngày trước , hạch thì tôi không biết , dv bình thường xong bác sỉ mới ký giấy xn . tôi có hỏi là đeo bao vẵn không an toàn a , bác sỉ chỉ cười và bảo là không biết được

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    cảm ơn nguyenha đã tư vấn nhanh , vậy hiv không có triệu chứng tiền nhiểm à , vì khi đi xn hiv combi , bac sỉ có hỏi tôi là có sốt không , có hạch không , dv có biểu hiện gì không , tôi có sốt nhẹ vào 5 ngày trước , hạch thì tôi không biết , dv bình thường xong bác sỉ mới ký giấy xn . tôi có hỏi là đeo bao vẵn không an toàn a , bác sỉ chỉ cười và bảo là không biết được
    Thời kỳ sơ nhiễm HIV không có triệu chứng đặc trưng. Bạn yên tâm trong trường hợp này bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

10. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

anhviva35 (20-03-2014)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này